Lớp Nga đây! Welcome!

Vừa viết 1 bài trong blog lớp mình rồi hehe, thik thú phết :x. Gớm nhưng cái pass của ku tường nghe như xã hội đen í, mà type để tiếng việt thì bực mình. Chuyển đê :*

vừa vào xong, hay phết :X:X:X hehe
vua tặng em Thảo cái clip đấy ^_^, ma` tìm đau ca? mắt mới ra đc cái clip ( clip khác, tao down về rui`)
@ Ngọc: đọc ngon, mỗi tội, đêk hiểu j cả.....

thank em Trinh nhá...thú thực mà nói thì tao chưa xem clip bài này bao h;)) con Jusmin đó xinh phết...nhìn cái đoạn đếm lịch 7ngày sau anh sẽ quay trờ lại và anh nói anh yêu em sao mà hay đến thế<:p vậy mà sao đời mình chưa gặp đc anh nào như thế nhỉ8-} hát ti tỉ lần rồi mà chưa linh nghiệm phát nào cả

Em chưa hiểu sếp nói về cái type tiếng việt nào.Sếp ko đọc được ế.:-/.Mà moọ người có viết blog thì cng kí cho em cái tên nhé,vào đọc mà chẳng hiểu mô tê của ai để mà comment đến khổ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì cái taolatao í mà, nếu đang để chế độ tiếng việt nó cứ thành chữ â làm toàn bị sai pass bực cả mình :)) chứ còn ko vẫn đề j hehe :D

Entry tớ viết là sẽ màu mè :x

Uh công nhận là cái pass nó cũng hơi khó chịu cho ai để type tiếng việt thật.Mà để highlighted kiểu gì ấy nhỉ,mình chỉnh sửa bao nhiêu lần mà mãi nó chẳng hiện.~:> quá

Dis đã bảo là ai viết thì làm một cái tag có tên tuổi ngày viết và nội dung vào đấy cho mọi người dễ hiểu,đã bảo thế rồi mà mọi người cứ chẳng để lại tên tuổi địa chỉ gì cả,đến khổ.
Mà ai có cái entry để mọi người cứ thắc mắc là ai viết thì đứng ra đầu thú đi nhé.

có 2 cái entry mọi ng thắc mắc
cái thứ nhất là entry có cái ảnh lớp mình mặc váy hát kachiusa
cái thứ 2 là cái bài post gần nhất này...h biết là của HM
đề nghị đọc kĩ hướng đãn sử dụng nhá<:p

to tường ku: muốn cho nó highlighted í thì lúc post bài có cái Show options, ấn vào đấy rồi tick vào cái thứ nhất
tui ko tag tên nhưng mà ghi tên ở dưới là đc chứ giè hehe
mà ko hiểu ai viết thì cứ com bừa theo cái nội dung bài viết đê :D rách việc quá

gớm có cái blog mà cứ như nhà có thêm trẻ con í nhở =)) các vị cứ viết đi, sản xuất entry nhiều nhiều vào chứ tên tuổi có quan trọng j đâu =)) làm thế lỡ có ai nói j cảm xúc thật thà mà xấu xí rồi giấu tên nó cũng vui cửa vui nhà ;)):))

thì cũng phải biết nguồn mới dám com chứ,bừa là bừa thế nào.

Tường ku nói đúng phải biết ở đâu của ai mới com đc chứ=)) com bừa bãi nó táng bỏ mie=))

hơ hơ ai thèm táng cơ chứ :)) có điều là biết tên thì sẽ rõ ràng minh bạch hơn thôi :D nếu ko có gì phải giấu thì sao ko cho 1 cái tên, đúng ko?

thế mà lúc trước nói lại bảo là ai viết mà chả đc chả com đc:D bố khỉ
nói chung là phải để tag còn biết ai là ai chứ...

thằng này toàn thấy post bài trên HAO mà ko bao h thấy cái mặt nó trên YM cả>:p

dis thằng Huy Minh.Nếu yahoo nhà mày hỏng đến mức độ ko voà được thì vào meebo mà chat.Chứ mày post bài trên Hao thì thiếu thông tin quá

Back
Bên trên