Lớp Nga đây! Welcome!

Tường ku cần j mà lại phải khổ thế :)) cứ từ từ rồi cái j tới khắc tới, cái đứa mà số nó phải yêu mình nó sẽ đến yêu mình, còn trong thời gian chờ đợi 1 đứa như thế thì hãy ăn chơi nhảy múa với bạn bè hoặc học hành có ích cho có tương lai đi là tốt hơn ;) cảm giác có ng` yêu nó cũng ko tới nỗi lung linh lắm đâu :)

Mà aniwei, tiêu chuẩn hơi cao đấy =)) đừng tưởng ko xinh mà dễ nhìn, ko cao ko thấp, hà nội đi học lại dịu dàng là dễ kiếm nhé, có mà còn khó hơn nhiều so với 1 em vừa cao vừa xinh nhưng đanh đá đú đởn dốt nát =))

Vừa sms với mẹ Thảo, thi tiếng nga qua vòng nghe đọc rồi, còn nói nữa thôi, mẹ ơi cố lên :*

Chết cười với các tiêu chuẩn của Tường ku=)) cái kiểu này tao tìm mởi mất cũng chả thấy ở dân ngoại thương đâu=))
tao vừa đi thi xong đc 1 lúc...ko ngờ cái bài nghe đọc mình làm buổi sáng đc 88/100...đứng thứ 2 nhá chỉ sau 1 thằng học 7 năm tiếng Nga với 2 cái giải nhất quốc gia:D bạn í thì vãi đỉnh cao rồi
chiều nay em đi thi nói...đi thi chó j mà vừa nói vừa cười(tất nhiên là mình nói buồn cười quá nên ng ta cười mình,và chắc chắn là mình cũng ko thể nhịn nổi<:p )....chả biết là thế nào...h em đang đợi result đây hờ hờ hờ
mọi ng pray cho em đi nhá;;)

Thảo mèo khá phết nhở, chúc mừng chúc mừng \:d/

Tường ku đưa tiêu chuẩn cao thế thì chỉ trông vào trình của chú thôi <):)

bạn HM chúc mừng tớ thừa rồi:D thông báo với các bác là em nhận đc tin em đã tạch tại vòng thi nói:D hờ hờ...hơi buồn 1 chút vì thấy mình kém kỏi nhưng ko sao bởi vì em đi thi với tinh thần:khi thi xong tất cả lại về hồ hô hố hồ hô<:p
h em phải chiến đấu với 1 cơ số môn trên lớp:toàn cao cấp và kinh tế vi mô...em sắp phải thi giữa kì mấy môn này rồi

ờ thôi tập trung học để thi giữa kì cho tốt đê
đúng là phải chúc mừng mày vì bài nghe và đọc kết quả thế là khá tốt ;)

@ tường ku: ông đùa tôi à??? đưa cái tiêu chuẩn thế rồi thì về chỉnh sửa lại đê :-w kiếm sao đc mà mai mối cho ông?

Nếuc các bạn thấy tiêu chuẩn như thế thì em chỉnh sửa lại vậy.;)) dễ nhìn, Hà Nội, cao bình thường,thế đã được chưa nhỉ,có cần phải giảm xuống nữa hay ko???? Mà đừng đanh đá quá là phúc cho em lắm.

hờ hờ thôi thì tạm thời là thế đi :-? sẽ cố kiếm...nhưng theo ông thì tôi nên quảng cáo ông thế nào là tốt nhất??? nhiều lúc biết là quảng cáo chỉ là quảng cáo và may lắm nên tin vào 50% thôi nhưng dù sao thì càng sát thực càng tốt đúng ko ;))

cứ quảng cáo ng thực việc thực thôi đằng nào chả gặp nhau mà<:p cái khoản dễ nhìn cao bình thường thì còn dễ kiếm chứ hiếm con ít đanh đá lắm:D hờ hờ hờ

mà á dễ nhìn có 5 7 loại mày nhá...vì mắt nhìn mỗi người khác nhau mà :-? kể cũng khó ghê cơ

Thôi cái j đến nó sẽ phải đến cứ cái trò giới thiệu này cứ củ chuối thế nào í
chúng mày nhớ vụ em Thư í có đứa nào trong bọn mình khen đâu nhờ...mà Tường ku thì chết mê chết mệt đó=)) thế nên Tường ku phải tự định đoạt số phận thôi ;))

HM máu nhờ viết thế này ko sợ Tường nó táng mày chết luôn à=))

Tổ sư thằng HM tao là tao táng bỏ bà mày đấy.Tớ cũng không cần các bạn phải giới thiệu nữa đâu,chậm chạp ko chịu được.Tớ tự đi kiếm được rồi,mà đúng những yêu cầu tớ nêu ở phần trên cùng luôn nhé.Đấy chúng mày cứ kêu khó, có khó gì đâu.:)):))

----------

MÀ con bé tôi mới kiếm được lại giỏi nấu ăn, ăn ở sạch sẽ gọn gàng mà rất chi là chăm chỉ,hiền lành nhưng ko đến nỗi nhu nhược.\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
gái mà ko ăn ở sạch sẽ gọn gàng thì gọi j là gái nữa=)) chết cười

Chúc mừng ku Tường, giỏi phết nhờ ;)) =)) <nhưng tớ hỏi khí ko phải chứ mà kiếm đc là kiếm đc kiểu j thế, kiểu thấy cái đích hướng tới hay là xong xuôi hết rồi ;)) >

Sạch sẽ thì có chứ mẹ Thảo nói vụ con gái gọn gàng làm con phiền lòng quá :-< =))

úi dời ơi Trinh ơi sao lại vào thốt 1 câu nghe đau lòng thế vậy=)) bạn Tương nhà chúng ta đang treo biển tìm ng yêu mà
Dù sao thì cũng chúc mừng mày đã tìm đc đối tượng thích hợp<:p h cố gắng chinh chiến nhá0:)
@con bò:động chạm tới cái thói bừa bộn của con à=)) con thì cái khoản này vô đối rồi=)) gấp mấy trăm lần mẹ

Đọc cái câu của em Trinh xong lăn đùng ra cười =)) ờ đúng thế thật, nhà Ngọc cũng đang tuyển osin kiểu chăm chỉ sạch sẽ gọn gàng hiền lành, khỏe mạnh lại ko đc già quá, rồi ko đến nỗi nhu nhược để cho sang nhà chị Ngọc bế cháu =)) thảo nào nghe cái câu của Tường ku cứ thấy nó quen quen mà ko nhớ ra nghe đc ở đâu =))

Hé hé con gái làm sao dám vượt mặt mẹ xa thế đc =)) chỉ gấp 2 thôi là cùng :"> =))=)). Đùa chứ thôi ngượng quá rồi, xem ra dây thần kinh xấu hổ nó vẫn chưa đứt hết :-< :"> :))

Mà nói tới vô đối, mẹ con cũng vô đối trong 1 khoản ;)). Nhưng thôi ko nói ra đây, ai lại kể xấu mẹ bao h nhở <con ngoan chưa ;;)> :)):*:x

đùa cái bạn nói thế lại làm mình phiền lòng rồi,cái lúc nhờ tìm giúp thì chẳng ai tìm hộ,đến lúc tìm được rồi,các bác ra sức bôi bác thế này thì chắc chẳng bao giờ em dám thế nữa.

Back
Bên trên