Lớp Nga đây! Welcome!

khiếp bạn tường lặn 1 hơi kinh quá...mất tích kĩ quá cơ.
thế về đây tâm sự gì với các bạn đi...lý do mất tích và lý do của sự trở lại này ;))

to mèo: ờ đúng là bình thường HM già như ông cụ rồi :))

hehe chào mừng bài viết thứ 1000 của Thảo Mèo<:p hí hí sau bao nỗ lực spam h em mới đc 1000 bài<:p
Hôm nay em dạy sớm hơn mọi ngày:D bình thường thì h này em mới bình minh cơ nhưng chả hiểu sao hôm nay lại dạy sớm hơn đc gần 1 tiếng;)) phục mình quá cơ
@HM:mày chỉ trẻ trung trong mất em Vân hâm thôi còn trong mắt bọn tao mày già lắm=)) trông như ông nội tao í=))
Và nhiệt liệt chào mừng sự trở lại của Tường ku<:p mày vắng bọn tao nhớ lắm đó<:p tao sẽ xem lịch lúc nào okie thì đi ăn phát cho quên sầu đời nhá;;)

các bạn bài đều tròn quá nhỉ...;)) chúc mừng nhá

đùa các bạn cứ phải thi xem ai già hơn là thế nào nhờ...dẹp đê.

bi h là phải tập trung vào chuyên môn đón bạn tường ku đã quay trở lại :)) "Và con tim đã vui trở lại" hehe =))

Ôi zời cãi nhau làm gì! ;)) Anh già thật sự xuất hiện đây này :))
@Thảo mèo: Cái bài thỏ nướng bánh của em chuối quá

@anh Hoàng:hô hô nghe cái bài đó anh chả sung sướng cười lăn cười lộn còn gì=)) nói thế là ko đúng sự thật rồi;))
@HM:sướng nhá có anh Hoàng nhận làm anh già thay mày rồi đó=))nhưng chả mấy chốc mày sẽ tiếp bước anh zai thôi<:p

@ HM&Mèo: Thế chúng mày thích già đến thế kìa à.Theo suy luậ logic,Con Mèo bảo HM là ông nội,HM bảo Mèo là bà ngoại, tao lại là bạn chúng mày => Tao là ông chúng mày rồi*-:) *-:).
@ Yến: giờ buồn vui lẫn lộn,lớn rồi nên càng ngày nó càng dở chứng ấy mà.
@ A.Hoàng: Em nghỉ mấy hôm mà đã có anh vào tiếp chuyện bọn lớp em rồi à.

akak
con Mèo sắp đuổi kịp mình roài... thôi, chiến dịch câu bài thôi nào :D:D:D
hihi Tường ku lâu lắm mới thấy ^_^V

hôm nay tao đi kiẻm tra trình lần 1 môn pháp lí đại cương...chả hiểu cái nhít j...cầu hỏi là Đ S Giải thích...ko hiểu làm đc mấy câu
rồi làm bài xong tao đi Bãi đá sông hồng với bọn bạn<:p kể ra thì cũng vui phết đốt hết nửa bình xăng=))

Con này giàu nhỉ,đốt nửa bình xăng mà không xót.Trong khi ngày nào tao cũng phải tính toán việc đi lại để sao cho tốt đẹp nhất. Mà này,tao nói chuyện ấy với con kia rồi,bức xúc quá,tao ngồi nhắn mẹ cho nó luôn.Bị từ chối nhưng tao không buồn,bởi vì bây giờ tao cũng thích dân Hà Nội hơn rồi :D:D>

@ku Tường: Thì lớp anh làm gì có topic. :( Chạy loăng quăng zui zẻ với thế hệ trẻ cho nó đỡ già người thôi em ah. Hie hie
@Mèo: Em thấy anh lăn lộn bao h mà dám công bố trước bàn dân thiên hạ :))
Chẹp chẹp. Phải xem xét cẩn thận nhá ;))

@Tường ku:thỉ ra là gửi sms à...tao cứ tưởng là face to face cơ đấy:D nhưng dù sao thì cứ gái HN mà chiến thôi chứ xa xôi là cách trở lắm:D
@anh Hoàng:anh chả cười lăn lộn với cái bài đó còn j ko nên chối đâu =))
@HM:dc 100 rồi à spam ác phết nhờ=))

chẳng hiểu chuyện của mèo và tường ku đang nói làm gì...anyway cũng hóng hớt 1 tí hehe ;))
to HM: spam ít thôi ko là bị lock nick bi h ;))
to mèo: vẫn chưa biết bãi đá ở đâu hic :(

Bãi đá ở giữa sông Hồng,có gì bạn Yến cứ tìm nhé :)):)). Chuyện của tớ thì nó bao la lắm,nhưng Y cũng chỉ cần biết là tớ đang muốn kiếm NY ở Hn,có ai khôn bén duyên hộ cái.

úi sao mà mót có người yêu thế à? cứ từ từ mà kiếm thôi. Thế tiêu chuẩn thế nào để đi làm bà mai bà mối nào ;))

Đếch cần xinh chỉ cần dễ nhìn, đếch cần cao chỉ cần >1m55,cũng đếch cần thông mình,chỉ cần bây gjờ đang đi học là được.ko bị khuyết tật cái gì cả.Nhưng cái quan trọng là ăn nói phải dịu dàng.Đấy tiêu chuẩn chỉ có thế,kiếm hộ nhé....À quên, hộ khẩu Hà Nội nữa.

Back
Bên trên