Lớp Nga đây! Welcome!

Đề tao với em bò thi xong hôm nào làm phát bãi đá sông Hồng đi<:p tao thấy ra đấy đông vui thì thích hơn là đi oánh lẻ đấy Yến ạ=))
ra đó thì tha hồ mà hứng thú ku à<:p lúc nào hứng cũng đạt cảm giác max đó

ts may`, có muốn chim lợn cũng chả đc, đek hiểu cái j cả... Mà thôi, hiểu 1 cái là mày học lại thể dục ;)) khổ thân con bé :-"
Mà sao bây h đứa nào cũng có mode ra bãi đá sông Hồng ý nhờ.... thấy bảo là đường vào đấy hoành tráng lắm, hè tao lại đek có xe... keke... đứa nào đưa tao đi đi ;;) ..... eo oi, như nhà we^ y' :((
3 tháng nữa :D.... thi xong là về hè hè.... :D
Nhìn ảnh a', thấy bạn Kiên ;;) sau đến cả mấy năm ý, béo ú...
Yến ku gầy đi... hehe.. nhưng mà nói thật thì tao vẫn thấy mày như thế, chả thay đổi cái j
Mà con Mèo kia, cắt tóc nhìn ngố thế? :p:p đt mới hả?? ;;) chẹp chẹp....

hé hé hôm nay phải search vài cái rồi save lại để học nên tự nhiên rất logic là phải lắp lại net 1 buổi =)) vào đây bon chen với mọi ng` 1 cái chứ nhớ quá nhớ quá =)) đúng là kiêng net nó cũng có cái j đó hơi hướm của cai nghiện =))

hehe bãi đá sông hồng tao cũng chưa biết kưng ạ, có phải ai cũng xì tin như mẹ thảo đâu, có ng` về mỗi mấy ngày mà biết đc đủ hết =)) <mẹ ơi con trêu tí thôi đừng oánh con =))> hè này mày về rồi ra đó đú, chứ cái giời rét tháng 3 chết cóng này thì có mà bãi đá =)) ra đấy xong tự nhiên cả lũ làm thành 1 bãi đá mới cho bàn dân thiên hạ nghịch =))

sao mày ko nhận xét tao hả ku ;)) làm tao đọc mãi cụt cả hứng =(( :)) aniwei lâu lắm mới thấy mày post bài đúng là mừng rơi nc mắt nc mũi :x:x:x

to trinh ku: uh thì gầy đi đc là tao hạnh phúc lắm rùi ku ạ ;)) mày còn định bảo tao phải thay đổi thía nào nữa hehe...

to em bò: ờ thì cai đc như em là giỏi lắm rồi đấy...anh bi h cũng hạn chế vào net :| hoặc là sẽ invi ;))

to em mèo: ờ đc rồi bãi đá thì bãi đá :)) cái này chị Tú nói với tao từ hồi bọn mình còn học lớp 11 cơ ku ạ :D nhưng tao cứ thấy sông với suối là sợ lở đất hay là cát gì đó đâm ra là ko dám đi =))

con Yến invi để mọi ng nghĩ mình ko phải là invi=)) chết cười...mà Yến ku thay đổi nhiều lắm đó Trinh ku ko biết đc đâu..........hè này mày về còn thấy nó thay đổi choáng váng hơn nhiều nữa í ku à
@Trinh ku:mày share với tao cái môn thè dục làm tao càng đau thương hơn mày à:D thôi thì chắc tao thi lại trước khi mày bay đấy...có j đến cổ vũ cho bạn tự tin sẵn sàng tinh thần học lại nhé:D
ah mà h mới biết tao đổi đthoai à;;) bạn đổi đc gần 2 tháng roài...h trông nó cũng tã lắm roài...
còn cái bãi đá sông HỒng thì đường vào khiếp khủng lắm...toàn đường đất thôi sóc nầy đít nhưng phong cảnh thì hữu tình vãi tè...hè này lớp mình làm tour nhé...=)) ah mà nghe em Phương béo bảo là cái này còn gọi là ĐƯỜNG BIỂN...chụp ảnh xong ai cũng kêu là ở ĐỒ SƠN=))

hehe con mèo này ko phải nói kháy nhau thế đâu nhá...con người tao thía nào thì nó vẫn sẽ như thế thôi. tính cách khó thay đổi mà mày :D

mà còn gì mà chết cười khi tao invi huh? [-x mày thật là [-x

hôm nay đi tập bóng chuyền về đau tay vãi...bảo làm sao mà mèo ta lại trượt hic :( đồng cảm quá :((

thấy mấy cái ảnh trong blog của Phương béo là chụp ở cái bãi đá thì phải hehe...đúng là giống đồ sơn ở cái điểm là nước đục đục =)) bó tay

@con gái:con lại bóng gió j mẹ thế hả?oánh cho nát đít bi h...nhưng thôi mai là 8/3 mẹ tha cho con...xin lỗi đi nào;;)
@Trinh:quả đầu xinh thế mà kêu ngố à\:d/

quả đầu của mèo là quả đầu mà mèo quyết định hi sinh để cắt đấy :)) mày đã ko khen thì thôi lại chê nó thế thì nó tủi thân chết trinh ku ạ :-? vừa ko rẻ mà cắt k phải ở chỗ quen :)) đến là khổ cho con mèo

tao vẫn cú vụ mày tát tao hôm đấy đấy mèo ạ :-w tát gì mà đau vãi đái ạ :-s làm cho cả cái chỗ cắt tóc đấy người ta nhìn tao :(( ôi nhục vật

k hiểu cuối cùng nó mà ko cắt đc thì đời mình nó còn bị nó vùi dập thía nào nữa :-ss

to trinh ku: phải nhìn cái mặt con mèo lúc nó bị 2 anh đè ra để là tóc cơ =)) chết cười

@Yến: Khó hiểu nó mới hay chứ? :D Với cái khó hiểu thì phải đàm đaọ riêng với nhau thì mới ngộ được em ah ;)) Ai lại vác ra topic mà nói bao h đâu. Hie hie hie
@Thảo: Thôi mèo thì cho anh xin. Một con nó đã chạy sầm sầm trên mái nhà chí chéo với mấy tên mèo đực hàng xóm rùi. ;)) Thêm 1 tên nữa chắc anh bỏ xứ mà đi quá :))

cơ mà tao cũng chả hiểu là tại sao tao lại tát mày nữa cơ:D thực ra thì cũng chỉ là kiểu vỗ yêu 1 phát í<:p ai ngờ lại mạnh tay thế=)) chắc là đau lắm nhỉ;;) nhưng thề với mày là chưa bằng cái hành động thoả mãn sự sung sướng của mày làm ở megastar với tao đâu.......cũng ngượng với thiên hạ chả kém đâu em à
Nhưng mà phải nói thật là tao thấy tiếc cái quả đầu truyền thống 6 7 năm j đó của tao lắm....nhìn tóc bi h cong queo ngu vật...phải cố thêm mấy tháng nữa cho nó dài ra rồi phải đi cắt lại thôi\:d/
nhưng mà em Trinh vẫn phải khen đẹp đấy

cái gì mà vuốt yêu cơ...mày vuốt yêu kiểu đó thì đầu gấu nó thích lắm đấy :-s ở mega tao làm gì mày nào??? chẳng làm giè cả [-x cứ toàn nói oan cho bạn thôi [-x

truyền thống quá thì cũng phải đổi mới 1 tí chứ mèo :))

to anh Hoàng: ồ bi h thì đỡ khó hiểu rồi anh ạ :)) nhưng mà thôi lớp em đoàn kết lắm nên các vấn đề này cứ cho public đi :D ko sao đâu anh ạ :-? đàm đạo riêng cũng có cái ko tiện hehe

topic này nói chiện ghê nhắm;)) Nhỡ cả lớp em mà kéo anh vào WC megastar thỏa mãn sự sung sướng như Thảo mèo bảo í thì chết anh :))

ak, câu hoành tráng luôn :O :">
Uh đẹp đc chưa, nhưng mà cắt bao nhiu xiền thế,... chẹp chẹp khổ thân, mà cắt ở đâu???
Chết chết, Yến béo với con Mèo làm j ở Megastar thế??? B-) ai lại thế, có toilet mà.... [-(
hơ hơ, con Mèo bị ĐÈ ra cơ a`??? lại còn 2 ANH nữa cơ à.... chep chep... khổ thân... 2 anh ý nhờ....
ôi đường biển hay bãi đá j đấy cũng là nó cả chứ j... Tóm lại hè về chúng mình ra đấy với nhau :) mở ngoặc là hè về tao đek có xe có cộ j đâu.... chán thế, hay trấn quả Dylan của bố ng yêu nhờ :"> :))
@ Ngọc: hơ hơ, lâu lắm bạn ko post bài ko động viên đc ti'.... xi'. :)) vị Nott trent của mày thế nào roài???

ô hô cái anh Hoàng này ăn dưa bở thế nhỉ=)) có ai có ý định dắt díu anh vào wc ở megastar đâu cơ chứ=)) eo ôi duyên thế ko biết;))
tao cắt ở hàng mấy anh Sài gòn trên đường Ngọc khánh í:D salon hoành tráng phết may mà lúc ra về chỉ có 80k thôi ko thì tao ót ruột lắm......mà kể ra có mỗi cắt ko nó chém mình 80k...chả làm thếm cái j cả..........nhưng mà cái anh chủ í sành điệu vãi tè luôn;) đầu tiên lúc cắt ko đeo kính nhìn qua gương thì thấy đẹp trai thế;;) ai ngờ lúc đeo kính vào trông thấy bao nhiêu là khuyết tật=))

kinh quá hôm nay các vị nói chuyện buôn bán còn giỏi hơn cả mấy chị bán thịt chợ nhà em =)) em lên làm nốt cái post nữa để rồi lại rút net ra cất modem xó tủ đây =)) đời đúng là khốn khổ, chẳng bao h đc giữ lại những thú vui trong thời gian dài, còn những cái ko vui thì cứ kéo lẽo đẽo bên mình lê thê lết thết :-<

hé hé mẹ thảo với anh yến càng ngày càng khó đỡ =)) ko còn lời nào để nhận xét nữa =)) thôi thì vì cũng đã từng đc nhìn cảnh 2 vị đuổi theo nhau làm cái trò đó nên em cũng xin ngậm miệng làm thính giả tiếp và xin đc cổ vũ nhiệt tình =))

Sao tao ko động viên mày chứ trinh ku ;)) tao cũng ủng hộ mày nhiệt tình lấy trộm dylan của bố bạn xuân hùng xong đèo tao đi cho nó xì tin đấy há há :"> :))

có phải cái Phượng Hoàng phượng hủng j đấy k??? Ngày xưa tao cắt ở đấy 1 lần.... co' 50k thôi :p
hehe rút modem cất vào tủ... Tao ước j chỗ tao nó có modem để rút ra như mày.... Oai-lịt ạ.... mk... dek vào net dek chịu đc
Mà mai tao lại còn biết kết quả thi tháng 1 + với 1 ngay 10 tiết full mới đau lòng chứ....
:(:)(:)((
bọn mày pray cho tao đi... mai tao có result... vớ vỉn đập đầu vào đầu gối tự tử đấy :((

bi h pray cho mày ko biết có muộn ko hả trinh ku ;)) hi vọng điểm của mày okie :D và học thì đừng có bùng tiết đấy nhá :))

to em bò: khiếp cái lúc đấy là con mèo nó đuổi theo anh định giở trò chứ có phải anh đâu :(( tội nghiệp cho anh quá...tất cả cái cơ sự đó đều là do con mèo hết :-w ghét thế ko biết

to mèo: cái anh đấy thì bình thường thôi :)) có cái tóc là trông độc hehe còn mặt thì thôi rồi :|

to anh Hoàng: anh nhanh trí thế nhờ :)) bọn em có dễ dãi đến nỗi ai cũng làm thía đâu =)) đúng là ăn dưa bở thật

@Trinh ku:cái hàng đó là Sài Gòn new thì phải tao cóc nhớ nữa:D nhưng hi sinh ở đó 80k mà đầu tóc bộn bề
@Yến:thì tao chả bảo là khi đeo kính vào mặt ông í trông đầy khuyết tật còn j=)) ơ mà này cái hôm tao đuổi theo mày để làm cái trò í là hôm NOel với lời chúc phải thực hiện ở cổng ams còn j<:p thế còn hôm megastar thì đứa nào chui vào wc chỉ để gặp tao và....nhỉ=))
chiều nay tao kiểm tra pháp lí đại cương mà h này còn 50p chưa thèm đọc:(( AMITA

lại 1 lần nữa phải nhắc lại là HM Lên đây mạnh mồm nhỉ8-X:
mà em Yến hôm nay đi đâu thế tao đợi mãi chả thấy mày ol nói chuyện với tao j cả...sáng nay mạng lởm chả nói đc cái j cả
đang chat với em bò thì em í mất hút...chán chuyện8-}

Back
Bên trên