Lớp Nga đây! Welcome!

=))=))=)) chết mất với thầy của mẹ =))=))=)) kiểu này thầy nhớ mặt rồi từ h đừng hòng bùng cnxhkh =))

anh Đức Hoàng xì-pam ghê gớm nhỉ hehe...

to mèo: học lại thể dục chuyện nhỏ thôi mày ;) các môn khác còn kinh hơn. Mà đi học đủ 1 tí đê...ko nên bùng như tao đâu hehe

bố chú chú cứ làm như là chú bùng học nhiều lắm í=)) so với anh đây này đi học 7 môn thì nghỉ đến 48-> kiểu này kì 2 sẽ bung bét lắm đây
mà xem tình hình là tay tao nhừ cả xương ko hiểu mai thi thố thế nào đây đằng nào chả phải học lại thể dục:(( ui cha mẹ ơi
@anh ĐHoang:anh cũng phải học lại á?vui thế <:p

thôi mày và anh hoàng đi tập thể dục cùng nhau đi để mà thi lại haha

tao cũng nghỉ đâu có ít nhỉ hehe :)) từ đầu học kì đến giờ chưa học tiết ktct nào mới đau khổ chứ. Thôi thì ở nhà đọc sách vậy keke

HM lên đây mạnh mồm quá nhỉ?thế mà hôm gặp tao mất điện:))
đùa chứ tao có ngủ nướng bao h đâu...dạo này mất ngủ trầm trọng

mèo dạo này suy tư nhiều mất ngủ đêm là phải rồi :)) đấy là mất ngủ đêm chứ ban ngày ngủ vẫn khoẻ lắm đấy HM ạ hehe

nầy này mấy đứa này nói xấu bạn bè nhá:-t hư quá...ngày ko ngủ đc mà đêm cũng thế...bố khỉ từ tết mình bị cái bệnh đó mới kinh chứ=))
h tao gầy lắm HM ạ:D gặp tao mày sẽ ngạc nhiên lắm đó=))

Mọi ng` ơi bạn Kiên ku vừa gọi điện cho em bò, số di động của nó là 0945044440, mọi ng` save lại nhé ;))

Đây, type ra đây: watsthe_o0o_fukinnoob 8-}
Nick j vừa dài vừa như dở hơi =)) trong list ngọc để là kiên điên với cái mặt :)) này bên cạnh =))
sau 2 ngày nghỉ học ốm đau quặt quẹo nằm nhà hôm nay tớ đi học trở lại <vì có tiếng nhật ko nghỉ đc 8-}> tình hình là thấy trg lớp nó cứ mơi mới =))

Mẹ thảo con mất ngủ nhưng mà vẫn zui tươi lắm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là em vừa đi thi thể dục về...tay thì bẩm tím dã man ko dám mặc áo cộc tay nữa mà em vẫn 3 điểm:(( cộng với lần trước 2 điểm:(( thế là em phải thi lại vào đầu kì tới cũng nghĩa là em sẽ học lại thôi
khốn nạn cái thân tôi ko cơ chứ

Đây, type ra đây: watsthe_o0o_fukinnoob 8-}
Nick j vừa dài vừa như dở hơi =)) trong list ngọc để là kiên điên với cái mặt :)) này bên cạnh =))
sau 2 ngày nghỉ học ốm đau quặt quẹo nằm nhà hôm nay tớ đi học trở lại <vì có tiếng nhật ko nghỉ đc 8-}> tình hình là thấy trg lớp nó cứ mơi mới =))

Mẹ thảo con mất ngủ nhưng mà vẫn zui tươi lắm ;))

công nhận nick dài dữ dội thật đấy hehe...khó nhớ nữa :D vừa mới add bạn í rồi
số đt đấy bạn kiên ku có dùng cố định luôn ko để còn save chứ nhể hehe
em bò nghỉ học tận 2 ngày cơ à...dân chơi quá hehe

to con mèo: khổ thân đã đau tay mà điểm bi đát vãi ạ...mà chắc là thấy cô khó tính rồi. Thôi đành học lại vậy mèo nhỉ ;;)

2 ngày có cái quái j đâu hả anh =)) em thấy có nhiều đứa nó nghỉ cả mấy tuần mà ko điểm danh thì nó cũng thế cả =)) j chứ ốm ta cứ nghỉ, lỡ ảnh hưởng tới các bạn khác ;)) <tinh thần khác hoàn toàn trc đây, kể cả sốt đùng đùng vẫn nhất quyết: con đi học cơ 8-}, đúng là xuống cấp thảm hại 8-}>

chẳng biết kiên ku này lúc oánh nick lên ym thì nó thế nào 8-} số đấy dùng luôn đấy anh ạ, số đẹp mắt thế còn j ;))

Khổ thân mẹ Thảo quá :( hôm nay con xem tay đứa nào lớp con cũng bầm dập kinh tởm :((

vừa add nick Kiên ku xong dài vãi cả xoài
tay mẹ đen xì nhìn như bệnh nan y í khốn khổ khốn nạn:((

ak ak, nick thế mà dài a'? tao còn nhớ cái hôm tao add nick j mà fallen star ah? hay falling j j của cái Mèo y'... :-S potay.com
Dao nay các bạn chat kinh woe'... hehe... :*

Nick Kiên cu dài vãi, đau hết cả mắt ;))

Thảo mèo làm gì mà bi đát thế, chỉ là bóng chuyền nhẹ nhàng thôi mà =))

đúng là yếu quá <:p chả có tinh thần thể thao gì cả =))

@trinh ku:nick tao là thiên thần gãy cánh mà:)) fallen_angel_1911=)) nick tao phải gọi Kiên cu là cụ
lúc nãy vừa mess chúc mưng sinh nhật kiên ku...rủ nó khi nào đi bù khú thì lại vodka với ken<:p nó bảo là thích lúc nào thì aloo lúc í nó rỗi 24/24 mà=))
ah nhân đây sr HM nhá...hôm trước bận thi thể dục lo lắng cho thể dục quá mà quên mất mess chúc mừng sinh nhật mày<:p cơ mà thực ra năm nay cũng chả có 29 cơ=))
mặc dù tao rất có tinh thần thể thao nhưng cũng ko thể qua đc thẳm lắm

ơ thế té ra hôm qua là sinh nhật kiên ku à? mình chẳng biết gì...bó tay

mà huy minh năm nay có đc sinh nhật đâu hả mèo :D tính ra bi h là HM đc mấy tuổi rồi nhỉ? :-?

Back
Bên trên