Lớp Nga đây! Welcome!

tao đố mày kệ đc hết mọi sự đó
đọc blog thấy mày cũng tâm trạng bỏ mie=))
toàn những đứa lắm tâm sự ngồi chim lợn với nhau

ớ thế trong blog của tao tâm trạng lắm à :D khuyên là 1 việc thực hiện lại là việc khác mày nhờ :))

vì thật sự thấy các bạn buồn thía mình cũng chẳng biết khuyên nhủ gì để cho hết buồn cả :-s

đầu năm mà toàn gặp những chuyện đau đầu
@tường ku:hôm nào chúng mình đi ăn chè xoài giải đen đi<:p tao sẽ bao mày tuý luý thích ăn bao nhiêu thì ăn:D

ơ kìa sao bao mỗi tường ku thía? cho tao thêm 1 xuất có đc ko hehe

úi úi em mời bác Tường ku đi mà sao chả thấy bác lên tiếng toàn những đứa ăn theo nói leo thế kia=)) ku đâu rồi lên đây đi ku ơi8-}
@anh Hoàng:anh ở đâu chui ra thế à?em quen khá nhiều anh chị học lớp anh thế mà chưa bao h nghe thấy tên anh đó8-> keke
ah nói thêm vụ chè xoài caramen này chỉ dành cho những đứa đang vướng mắc chuyện tình cảm nhé...đứa nào đang hạnh phúc dạt dào thì ko đc nhập hội đâu nhá=)) em xin tuyển thằng Tường ku

Hic. Chỉ biết anh Việt thôi ah. Lớp anh nhg~ 2 Hoàng cơ mà.:((

ah nói thêm vụ chè xoài caramen này chỉ dành cho những đứa đang vướng mắc chuyện tình cảm nhé...đứa nào đang hạnh phúc dạt dào thì ko đc nhập hội đâu nhá=)) em xin tuyển thằng Tường ku

mẹ ơi thế con quá đủ tiêu chuẩn <:p =)) nói ra mới thấy lâu lắm ko ăn caramen, thèm quá há há ;))

Anh Hoàng j đó vào đây chắc cũng chỉ biết mỗi tên mẹ Thảo, thế thì làm sao đọc đc 213 pages cơ chứ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
okie con mẹ sẽ cho con nhập hội còn con Yến thì kệ nó ko cho nó vào đâu
@anh Hoàng:em có nghe tên anh Bảo Hoàng hay j j đó ở lớp anh:D còn anh thì em chịu
ah thế khi nào đi chè xoài đc nhỉ

Mấy em gái cứ bắt nạt anh thế. :(( Biết BHoàng lại không biết ĐHoàng. Bất công xã hội. Kiểu này chè xoài phải bắt các em khao thôi ;))

hí hí anh có đủ chỉ tiêu như bọn em ko mà đòi đi ăn chè xoài caramen=))
ớ mà Tường ku đâu roài?tao mở mục này cho tao với mày mà sao chả thấy lên tiếng j thế:-w tối qua thấy ku cậu ol mà lại chả ghé HAO à buồn so

Tường ku bảo thất tình ko lên là dứt khoát ko lên ah =)) nếu ai cũng thế có khi cái forum này sập tiệm nhỉ ;)):)) phải lên post bài ầm ầm với bạn bè nó mới khá lên đc ku ạ ;))
2 ngày đi học lại ở trg ngày nào cũng 6h dậy cộng với lớp học thêm chiều, mệt chết ng` :(( mà chả biết có phải vì cả ngày chạy đi chạy lại thế ko mà lại ko ngủ đc 8-}, kiểu hồi tết rỗi rãi quá cũng ko ngủ đc thêm mấy tí 8-} khổ j mà khổ vấy ko biết :-<

chẳng bù cho anh hehe vẫn ngủ đều đều thế mà sáng đi học mắt vẫn cay xè :(( đi học sáng đúng là cũng có cái lợi nhưng mà mắc cái là dậy rõ sớm.

Chắc là sắp phải đi tìm lớp để học thêm tiếng anh thôi. ai biết thì giới thiệu hộ cái nhá ;))

hehe tối qua vừa nói chuyện thức khuya dậy sớm thì hôm nay em nghỉ học =)) cơ bản sáng nay vẫn dậy 6h nhưng mà họng đau ko đỡ nổi với cả ho như gà thế là ko muốn đến trg làm ô nhiễm ko khí của các bạn khác =)) chiều nay cũng ko có lớp học thêm ;)) đúng là tự ta tạo cho ta 1 ngày nghỉ chứ chả cần đứa nào cho với ko cho cả =)) vừa xơi hết 1 bát cháo + uống thuốc, h vui vẻ ngồi chơi :">

sáng nay em lại tiếp tục sự nghiệp bóng chuyền khốn nạn(thứ 6 em thi roài tình hình là học lại năm sau thôi:(( )
chiều nay àh mà là lúc này đây em đang bùng môn CNXHKH.NGhe bọn bạn kể lại là lần trước ông í điểm danh lớp em gọi đến tên P.Thảo ko thấy ông í bảo em đi chạy sô với Ngọc Lễ mới ghê chứ:))

@Thảo: Em cũng học lại á ;)) Tưởng chỉ mình anh học lại môn Thể Dục. Hóa ra có người cùng chí hướng. Hie hie

sáng nay em lại tiếp tục sự nghiệp bóng chuyền khốn nạn(thứ 6 em thi roài tình hình là học lại năm sau thôi:(( )
chiều nay àh mà là lúc này đây em đang bùng môn CNXHKH.NGhe bọn bạn kể lại là lần trước ông í điểm danh lớp em gọi đến tên P.Thảo ko thấy ông í bảo em đi chạy sô với Ngọc Lễ mới ghê chứ:))

Pthảo Ngọc lễ =))
chết cười thầy của mẹ =))
làm sao mà đã biết học lại hay ko đc hé hé, nếu đi siberi thì đừng hòng học bóng chuyền =)) mẹ phải biết quý những tiết thể dục quý giá này =))

Đây đây kể cho mà nghe cái thân phận mẹ nó khổ thế nào
Trưa nay khi học thể dục xong mẹ lại về nhà và bùng như mọi hôm:D (thường thì thứ 4 là ngày nghỉ mà).Mặc dù là rát muốn biết mặt thầy CNXHKH(vì từ kì 2 tới h đã đi buổi nào đâu)ôi nhưng mà cái trời này thiu thiu ngủ chả muốn ra khỏi giường thế là tự nhủ:thôi thì em lại ko đc nhìn cái mặt thầy=)) nhưng mà cơ số nó làm sao i nhá...Hôm nay thầy điểm danh lớp tao mà chỉ điểm có mấy đứa vắng lần trước thề là tao lại bị dính thềm 1 buổi=)) khốn nạn chưa...Thế rồi bọn bạn gọi điện bảo đến đi thế là lại lên đường.Khi trình bày hoàn cảnh em đến muộn, thầy nói to đùgn trước lớp.Thầy xin làm quen với 1 bạn thiếu nữ vào muộn=)) =)) hôm nay bạn Phương Thảo đã bỏ Ngọc LỄ để về với thầy=)) =)) vô đối chưa

Back
Bên trên