Lớp Nga đây! Welcome!

chú HM này đầu năm đã hỏi bạn bè là có thi lại môn nào hay ko:D chú hư quá
Tình hình là lớp mình có làm bữa đầu năm nào ko nhỉ?còn phải gặp bạn Kiên cán bộ nữa chứ<:p bác đi công tác lâu quá đầu năm ta mới có dịp gặp đấy
cụ tỉ thế nào các chú cho ý kiến cái nhỉ

hờ hờ tết toàn ở nhà...chẳng đi đâu cả hehe
ngủ cho nó đã đời...
định làm quả gặp mặt thì gần gần thôi nhá hehe

Hôm qua mùng 1 đã đi đc 2 cái chùa và thăm đc những họ hàng cần thăm nhất :) tình hình là hết việc tết rồi :|
kiên cu bảo chính xác là: "Xem thế nào ta làm 1 bữa" ;)) hehe nó bảo từ hôm ấy hôm nào cũng đc tới mùng 8. Mình cũng nghỉ như thế mà nhỉ. Xem xét nhanh lên mọi ng` ơi. Với cả tết tư ở nhà mãi chán lắm rồi :((
----------------------
Hôm nọ chúc tết là bài thứ 300 của em bò =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em đây này đầu năm đen *** chịu được.Đã không được mọi người mừng tuổi thì chớ,lại còn thua mất 300k tiền sát phạt.Thôi từ năm sau em cạch đến già không chơi trò đấy nữa,để dành tiền còn đi với nàng.

Cái thằng nhát như mày thì đố có dám chơi,nhưng nhát như mày chính ra lại hay

@tường ku:Đã có nàng nào đâu mà đi chơi=)) cứ sát phạt như thế mất còn đeó tiếc = bị đá nhở=))
đùa tí thôi hôm này gặp tao đừng có oánh nhá:D
em thì hôm nào cũng okie...hey cho cái hẹn mùng 6 với Kiên cu đê

té ra là bạn Kiên lớp mình chứ ko phải là kiên vứt bạn của em bò :)) bó tay
thế thì đúng là nên làm 1 bữa rồi...thế em bò có lấy số đt di động của nó cho tiện liên lạc ko :-? hay gọi đt về nhà bạn í lại ko gặp thì khốn :-?

mùng 6 là thứ mấy hả mày? nghe cũng có vẻ xuôi nhờ...vì mùng 5 tao bận rùi...thượng thọ cho bà ngoại hihi

anh yến thật là vớ vẩn -____- , sao tự nhiên lại mọc ra bạn kiên vứt ở đoạn này =)) em đã từng nhắc j tới bạn í ah =)) em đã bảo là bạn cán bộ trên sở lớp mình á =)) thằng ku dở hơi ngồi cạnh em hơn 1 năm í =))
hé hé thế là mùng 6 ah, sao xa thế hết xừ tết :)) nhưng mà cũng okie :x
Kiên cu chưa có di động, có j mọi ng` thống nhất lại rồi em báo nó qua YM thôi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
này này tình hỉnh là 6 em lại busy rồi chuyển 5 đi:))

dis cái bọn chúng mày chẳng bao giờ có thể cố định một ngày để cả lớp cùng đi sao,cứ lẻ tẻ vài đứa chán *** chịu được

mày nói j thế hả Tưởng cả lớp đi = cái niềm tin à:)) mày thử xem từ lớp 10 tới h có bao h đủ hết cả lớp đâu;;) nói thế mà cũng nói

ờ tường ku làm gì mà nóng thía...[-x bi h phải bình tĩnh chứ hehe
mùng 7 cũng đc đấy nhỉ :-?

Các bác thông cảm.Mùng 7 là trường em bắt đầu đi học rồi,không được đâu,đừng chơi em thế chứ

mùng 6 okie rồi:D đa thống nhất là ko thay đổi đâu
tao đã phải chuyển lịch bọn cấp 2 sang mùng 7 để đú với lớp mình mùng 6 đó
mẹ hôm nay điú ngủ đc bực cả mình

Back
Bên trên