Lớp Nga đây! Welcome!

nhà anh rể em bò ở bát tràng. em đến đấy 1 lần, nói thật là ko có cái j :D tuy nhiên nếu mà đi với bạn bè có khi lại vui nên cứ thử cũng đc :p

Sếp nói thế lại làm các bạn khác cụt hứng.Phải gây chí tò mò thì lúc đi nó mới vui chứ.

đúng rồi em bò làm mất hứng quá...[-x chẹp chẹp

thật ra là có cái gì hay hay ko phải do chúng ta tạo ra chứ :-> như thế nó sẽ thú vị hehee

hị hị xin lỗi vì làm cả nhà cụt hứng nhá :* để tớ nói lại này: đi bát tràng á, ôi thik thú cực kì, bao nhiêu là lọ gốm nhá :)) trên đg đi vào làng có rất nhiều những bức tường than nhìn hay cực hehe ;)) <những ấn tượng từ lần đi bát tràng tháng 2 năm ngoái :)>

đùa chứ đã bảo rồi, đi bát tràng mà có bạn bè thì chắc chắn vui hơn, yên tâm :x. Nhất trí đi bát tràng rồi còn j:) đi mai trời nắng chụp ảnh với mấy cái chỗ dán than chắc đẹp lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh mai chụp nhiều ảnh để còn up date vào máy chứ mấy cái ảnh kia cũ mèm rồi.

Tao vừa ở quê về mệt quá
Tình hình là bạn có hái đc ở nhà của cậu 1 ít ngô:D mai mang đi luộc nhá

Uh mày nhớ mà mang đi nhé luộc sớm thì mới được ăn chứ.

Tường ku đâu rồi up ảnh lên đi nảo<:p phải nói là hôm qua đi vui vãi luôn chúng mày nhỉ
Hôm nay tao lại làm 1 trận lẩu nữa....mệt vãi tè luôn=)) vừa mới về nhà đc 1 lúc...sợ quá

con mèo thì suốt ngày lẩu...chẹp chẹp...
à mà tường ku post lên blog của nó rùi..vào xem đi nhá

Uh tớ post vào Flicker của tớ rồi đấy,có gì vô đấy xem đi,tất cả nhé.

tao biết rồi...down đc 1 đống ảnh về máy rồi
bố khỉ tới tận sáng nay em mới vào đc YM...cái mạng mega xì tin này lởm ko thể chịu đc8-X:

hôm nay, sau vụ đi chơi 1 ngày và ngày hôm qua ngồi chơi net trc cửa sổ mở to, em bò bị cúm lệt bệt :(( ôi mẹ ơi con đau họng quá huhu chết mất :((

cúm thế là thôi ko về quê :D, h lại ngồi trc cái cửa sổ mở to, trời thì nắng đẹp :-<

Trời đã vì cái tội ngồi trước cửa sổ mở to mà ốm rồi,vẫn cố ngồi tiếp à.Thế khi nào ốm nặng báo mọi người 1 tiếng để đến thăm nhé.

hôm qua tao cũng đi chơi ác liệt quá+thêm hôm nhà Tường với cơ số hội chứng cảm cúm viêm họng mà từ trước chưa khỏi..........h ốm rồi....đíu thở đc nữa...chắc lát mẹ phải đi mua cho cái hít hít cho đỡ ngạt

ôi sao sắp tết mà mọi người cú lũ lượt ốm đau hết thía này?

to em bò: hôm nọ anh gọi em trên net thì lại gặp chị em mới đau chứ :-?
to mèo: mạng mẽo vớ vẩn quá, tao chờ mày mãi ko thấy mày nói giè cả

tao buzz mày mãi chả thấy mày đâu chán quá tao out đi ngủ
với lại là hôm qua hơi bị mệt mỏi sáng nay thì dạy ho như ông cụ lại ko thở đc nữa cơ:(( tết mới nhất như shit í

Back
Bên trên