Lớp Nga đây! Welcome!

thì sáng nay tao cũng đi tập thể dục mà :) tập đến 8h rưỡi là xong rùi :)
thế gọi là báo cho 2 bạn nữa rồi chứ gì...để tối gọi cho B.Ngọc,Châu :-? với cả Mai xem sao...hết rồi nhờ? còn ai nữa ko?

đó em quên mất vụ bé Hiền:D tình hình là hôm thứ 2 chú í có 3 tiết chủ nhiệm đầu tuần8-> chú í chỉ có thể đi từ 10h.mà trong khi đó chúng mình hẹn nhau 8h cổng ams<:p h làm thế nào đây...chú í bảo nhớ đc đường sang đó chết liền=))
Tao hồn nhiên bảo bùng đi...lúc đó mới nhớ ra là chú í đang học cấp 3 chứ ko bùng thoải mái như mình ở ĐH=)) chết cười
Thế các bác tính sao đây

ồ tình hình là tâm hâm, vân hâm ko đi vì phải về quê hay sao í
mẹ già, bích ngọc, loan chưa chắc đã đi :-?

mà hôm nọ tao đi chơi thía nào mà mò về tận chỗ nhà tường ku mới kinh :-ss thấy xa phết...nếu đi xe máy mà đi ban ngày thì ko sao :-? chỉ sợ lúc về hơi muộn thôi ---> trời tối đi sợ hơn :-?

Yến ơi chết nhá8-> hôm nọ đi chơi là hôm nào thế mà mò sang tận Gia Lâm=)) hôm thứ 3 phải ko=)) hư lắm đó
hôm nay tao đi ăn tất niên với lớp NThương đi ăn chân gà nướgn ở Ngõ Gạch,rồi Bánh trôi tàu nhà ông Bằng hói....lúc về 1 con bạn tao còn rủ đi Vũ trụ bay nữa cơ<:p nhưng mà cái trò i toàn trẻ con ai chơi làm j cơ chứ=))
Ah quên còn đi ăn kem Tràng Tiền nữa hôm nay ở đó đông vui dã man<:p vui lắm
Hôm nay tao lại ko đi xe thế nên con bạn tao phải kẹp 3\:d/ con này cậy xe ga phóng tổ lái vãi đái làm có thằng suýt bị con này quệt phải,phi lên bảo chị đi j mà khiếp thế=)) rồi bọn tao bảo là :con em đang chờ ở nhà=)) =)) pó toàn thân

Bùng học thì đúng là thôi rồi. Bạn toàn trốn đi chơi PS thôi. <:p <:p
Chú Hiền trốn một phát, sắp Tết rồi mà.

Bảo chú í phét lác chị chủ nhiệm cái8-> nhà con về quê là okie okie

Thông báo bà con là nhà em vừa lắp mạng xong.Bon chen một phát cho mọi người biết.
Thế còn vụ đến nhà em thế nào rồi.Báo hết cho mọi người chưa.

Uh được.Mà dạo này thằng Huy Minh cũng xông xáo phết nhỉ,rủ đi đâu cũng uh.

hôm nay phải đi cắt tóc để chuẩn bị off mới đc hehee
tường ku có ý tưởng là sau khi ăn uống xong bọn mình sẽ đi bát tràng hoặc là ninh hiệp...mọi người ok k?

Úi giời ơi, mãi mới gặp được bạn Tường.
Bạn Tường nhớ hôm đấy gửi đĩa ĐT của tớ cho Yến nhé! Nếu làm xước, làm hỏng cái nào thì nhanh chân đi mua đền tớ đi nhá. Tớ là tớ quý cái đống đĩa đấy lắm => fải quý bạn T lắm thì mới cho mượn mà bạn T làm hỏng đĩa của tớ là ko xong đâu đấy...

ồ tường ku nghe chưa :-? hôm đó nhớ đưa tui đủ số đĩa của Loan...nếu ko là Loan dọa sẽ làm cho ku rông cả năm đấy :-ss

yên tâm đi đời em nát lắm rồi có nát thêm chút nữa cũng chẳng sao đâu.:D:D

Báo cáo với các bác là hôm nay em đã xuống tóc đi tu rồi<:p trong cũng ko đến nỗi nào(Theo lời yến béo)
Chả là hôm nay lúc 3h kém em đã khăn gói chuẩn bị đi học thì nàng YẾn ku gọi rủ em đi cắt tóc....Đang nhìn cái đầu bẩn bẩn của mình(chả là hôm nay đến ngày gội rồi mà) em máu chiến đi cắt luôn<:p
Hôm nay cũng thật là vất vả phải đi đến 4-5 cửa hàng mới cắt đc í;;) đau nhất là ở trrên đườgn Thanh niên con yến thì cắt đc còn tao thì ko
Sau bao tiếng lang thang cuối cùng em cũng ra đc hàng anh Sài Gòn sành điệu cắt tóc trên Ngọc KHánh....lúc bước vào í là do em chán quá rồi cắt bừa cho xong:D nhưng rồi cũng thấy sợ vì là salon(mà em thì chưa vào bao h-chả bao h cắt tóc cả)=)) mà trong đó phục vụ tận tình lắm nhá...toàn các anh highlight;) rôì khi anh sếp về úi dời trông anh vãi ngon=)) cắt cũng okie...may mà lúc thanh toán có 80k thôi(cái já mà ko dám nghĩ đến) lại còn đc phục vụ lipton nữa chứ<:p
Thaoi cuối cùng em cũng xong cái đầu rồi
Hẹn gặp chúng mày thứ 2 nhá
Trôgn bạn sẽ rất là khác<:p <:p

:-??
:-??
Tác phẩm đầu tay,đi tìm nụ cười nơi những con người vô cảm;)) ;)) ;)) ;))

cái tác phẩm này trông cứ thể nào í nhể :-?

to mèo: tao vừa post 1 bài về vụ cắt tóc ở trong blog :))

Hê hê, con Mèo chơi sang thế, tao thì bỏ ra 20k cũng xót lắm rồi. =))
Tường ku bảo đi Ninh Hiệp thì có cái gì vậy ?

Ninh Hiệp là cái chợ bán vải í :D các bạn giai có nhu cầu làm đẹp thì đi cái đó cũng đc đấy :))
nhưng mà theo tui thì đi Bát Tràng thôi vì đi Ninh Hiệp hình như xa hơn thì phải :-?

hic đang phải lau nhà mệt dã man luôn ạ

Uh đúng đấy, thôi theo tao tốt nhất là đi Bát Tràng là hay nhất rồi.

Back
Bên trên