Lớp Nga đây! Welcome!

Hê hê, bạn hôm nay nhìn thấy Tường Ku đèo hai em đi trên đường Trung Kính, mỗi tội hai em che mặt nên nhìn không rõ.

kinh đèo 2 em cơ áh máu thế:D sợ rồi đấy
này tối thứ 7 ở ams có ngày hội các khối chuyên đấy chúng mày có đi ko?keke hẹn nhau 7h30 nhé rồi có j bàn cụ tỉ vụ Tường ku luôn<:p

hẹn 7h30 ở đâu thía hả mày???
tường ku máu wa nhờ :))

tao chả biết gọi cái ngày hôm nay là cái vẹo j nữa 8-X: tao bị oánh trượt thể dục rồi dã man quá 2 điểm bóng chuyền...Tiên sư cái thằng thầy chó má ...nghĩ đến mà lộn cả ruột...THế là tao bị dính 1 môn thi lại rồi
mai hẹn nhau 7h30 cổng ams nhá
mà có mấy đứa đi nhỉ?

nhiều đứa đi thía à? chiều mai tao đi chơi nên ko biết tối có đi đc ko nữa :-?

HÔm qua chúng mày ko đi tao đi xem hay vãi:D
Nhưng mà có 1 cảm giác lạ lắm cơ...Tao thấy mình già đi rất nhiều8-> ko hòa nhập đc máu me như những ngày còn đang học trong trường;;) eo ôi nhớ quá cơ
Ah báo cho chúng mày 1 tin nhá<:p nhóm múa Hồ Thiên Nga do các em nam lớp 10 11 biểu diễn đc giải nhất nhá<:p hoành ko

aaaaaaaaa hay thế :)) :x:x:x con cổ vũ nhiệt tình hò hét khản cổ, chen chúc chỗ ngay dưới cái màn hình dẫm cả lên dây loa nhà ng` ta =)) tự hào các em í khiếp lên đc :x:x:x nhất là thằng bé nghĩ ra cái đó lại là đứa duy nhất con quen :p

Hôm qua về trg thấy mình già chưa từng thấy thật :( lớp mình h ko còn là lớp 12 nga nữa, cửa khóa rất chặt chỉ đứng ngoài ngó vào đc thôi :) đúng là 3 năm ko thể gọi là ngắn ngủi :)

thế bi h lớp mình là lớp gì rồi hả em???
sao ai cũng có cảm giác già thía nhờ :-? về trường xưa thì phải chịu thôi hehe

to mèo: tao có biết múa hồ thiên nga của các em í thía nào đâu mà biết hoành hay ko :))

Tiếc quá, hôm qua tớ lại không đi được, tại nhà tớ ăn cơm muôn quá. :D
Nói ba năm qua thật là lâu nhưng mà nhanh quá, mới ngày nào mình mới học lớp mười vậy mà giờ đã lên đại học rồi. :D :D

nghe bạn giải thích đây này
có 1 nhóm em nam lớp 10 và 11 đóng thiên nga nhá;;) các em í mặc áo con nhá,và váy nữa.lắc cũng dẻo ra phết<:p Và cũng 1 cơ số các em nữ như thế đóng vai chim ác....ra lột áo của các em nam kia=)) thế nên các em í chỉ còn váy thôi và lại múa tiếp(dẻo lắm đó)<:p
Công nhận là các em í dũng cảm thật...thấy bảo hôm tổng duyệt các em í bị chết rét lắm
Nói chung là tự hào khối Nga tuy Nga mà ko bị ngố...khá là sáng tạo:D

các em đấy là khối Nga à :)) bó tay :)) sáng tạo ghê gớm haha...chết rét đã là gì khi đc giải nhờ :D
mà các em í chắc là gầy dơ xương...ko hiểu dẻo kiểu gì :))

to Minh: rồi thời gian trôi...chẳng mấy chốc mà học xong đại học đâu :D

Khiếp tự nhiên nhơ lớp mình dã man í:X yêu lắm cơ
chỉ còn 1 tuần nữa là đc gặp nhau đàn đúm rồi ....thời gian trôi nhanh nhanh lên cái nào để còn off chứ<:p
chúc chúng mày tuần mới vui vẻ nhá:*

ờ ờ cũng sắp đến hôm ăn uống đập phá rồi nhỉ :))
nhanh wa...thế thì có khi tối nay tao fai gọi đt cho những đứa nào chưa biết mới đc :-? ko các bạn ý lại ko đi thì buồn

to Minh: rồi thời gian trôi...chẳng mấy chốc mà học xong đại học đâu :D[/QUOTE]

hê hê, nói như Yến thì... chẳng mấy chốc Yến lấy chồng, có 3 đứa con sao =)) =)) =)) =))

khiếp yến nhà ta có mà phải 7 đứa:D đủ lập thành 1 đội bóng rổ=))

eo ôi đông thế cơ á:D tớ chỉ dám góp 3 đứa thôi<:p ko nhiều hơn đc đâu

ặc cái bọn này...tao có phải máy đẻ đâu mà nhiều thía [-x em thì chỉ 1 hay 2 chú thôi :D
tình hình là hôm qua chưa gọi đt cho các bạn đc...để tối nay gọi

đã có từng này người biết này: mèo, minh, yến, loan, mẹ già, vân, trung, khanh, ú, đồng, bò, quang nhộn :-?
còn ai đã biết rồi thì mọi người bổ sung cho 1 phát nhá :-?

Lâu rồi tao cũng nói cho bạn MTrang vụ này nhưng mà chả biết bạn í có nhớ ko
Tao cũng đã báo với con Tửu rồi dưng mà nó cũng ậm ừ chả biết thế nào:D
Nhiệm vụ tối nay của mày nhá
Ơ mà con này hôm nay ko đi học à mà post bài lúc sáng thế kia
Hôm nay tao học bóng chuyền oánh đau cả tay sưng to đùng hoành tráng mà tình hình là có học thế này thì cũng chả qua đc :(( khốn nạn cái thân tao

Back
Bên trên