Lớp Nga đây! Welcome!

con Yến viết tối nghĩa bỏ mie:D
té ra là ngày mai bạn Khanh về đến HN ah?ko biết là có j mới ko chắc là h nói chuyện toàn phun tiếng tàu
@trinh ku:về đi đú đởn với bọn tao....hè thì lâu quá....mà hè về ko đc ăn lầu gia lâm đâu

bố ở đâu chui ra tòi ra đc mỗi 1 câu thế hử:-t hư quá
nói ra mới nhớ là bố còn kém con 1 năm ĐH nhỉ:D thơm bố 1 cái to đùng nhá:* nhớ lắm í
Hôm nay tường ku định sang nhà em bàn chuyện:D nhưng mà gái ko đi nên tường nhà ta đành ở gia lâm vậy=)) chả là tường ku nhà ta đang cưa 1 em gần nhà HM...Lần này nó rút kinh nghiệm ko cho bọn mình xem hàng nữa ko lần nào cũng xôi hỏng bỏng ko =)) xem lần này thía nào nhá

ờ chờ tin tốt của tường ku nhá hehe...chắc hoành phải biết keke
ko hiểu ku Khanh về đến đây chưa nữa :-?

to mèo: tao định bảo là mày biết tao thích giai như thế nào à? mà lại bảo ko thích giai như tao thích :D tại ở trên tao viết nhầm nên mới tối nghĩa hic

to pit: lâu lâu phun ra 1 câu :)) đến nẫu đời :-s...thi xong chưa?

to trinh ku: thi xong rồi hả mày??? về tết cũng có cái hay nhưng tao thấy hè về okie hơn :))

tao ko biết mày thích giai kiểu j nhưng nhìn tính cách 2 đứa mình thì biết ngay là giai khác nhau rồi=))
máu lên não chậm quá em ơi\:d/

lâu lâu mới thấy 1 page đủ tên, em cũng phải góp mặt =)) còn thì ko có j để nói nhìu, mong đi ăn càng sớm càng tốt :*:*:*

hehe con mèo kia dám bảo tao máu lên não chậm à :-? oánh cho hỏng người bi h :-w

to em bò: nhạt nhoà thía??? dạo này thấy em lặn mất tăm...chắc là chuyên tu học hành chăng :)

thông báo cho mọi người là khanh ku đã về đến Hà nội an toàn rùi :) (chắc là ai cũng biết thông tin này rùi nhưng cứ post lên cho nó xôm hehe)

Chỉnh sửa lần cuối:
lúc 7 h tối nay tường ku cũng gọi điện hỏi xem Khanh ku đã về đến nhà chưa:D tao bảo là chịu vì chả thấy thông báo j cả;;) té ra là đã về đến Thủ đô rồi đấy
mày mà dám oánh tao áh?khi nào gặp tao vỗ cho mấy cái lại chạy mất dép í chứ=))

cái gì mày mà thử vỗ lần nữa tao oánh cho hỏng người đấy :-w chẳng wa hôm đấy tha cho thôi nhá. Chúng ta càng nhân nhượng kẻ thù càng lấn tới :-w

thằng Khanh ku sướng vật ạ. Mình cũng muốn đc về khốn cái là cò ko tiến nên đành chịu ở đây làm cò lùi vậy. Chán kinh. Bọn nó đú đởn mà thiếu mất mình chứ :((

Vậy là HM ko có duyên chat với Khanh ku rồi :)) chiều nay vừa gặp Khanh ku xong

to NA: thôi ở Hawaii cho nó ấm :D ở đây lạnh lắm :) mà lâu lắm mới thấy mò vào đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
@NA:làm cò lùi là cái vẹo j thế?tớ nghe mà chả hiểu j cả
Thế này nhá,hôm qua tao với Tường ku đã thống nhất là sau hôm 23 tết là thứ 7 thì thứ 2 tức là ngày 25 tết tao đíu nhớ đc ngày dươgn đâu nhưng lúc í trường nào chả nghỉ tết rồi<:p chúng mình sẽ sang lâm gia trang nhà tường nhá
chúng mày cho ý kiến xem nào?lich trình thì cứ cổng ams ta tiến(8 h-tất nhiên là còn cao su thêm 1 tí):D
món ăn thì vẫn như truyền thống là lẩu thập cẩm<:p chúng ta nên suy nghĩ là có nên làm thêm nem rán và nem nướng nữa ko?cho nó giống hồi 11\:d/ có thể mua thêm cái bánh ga tô cho hoành tráng
các chú thấy thế nào cho em ý kiến để làm lại cái menu nào<:p
Mong đến ngày đó thế là cùng

Cho tao hỏi 1 phát ...
Bọn mày vẫn quyết định đi xe máy đấy ah...
Mà có khoảng bao nhiêu đứa đi???

thời gian thì chắc là okie rồi...

vấn đề là đi như thế nào :-? thế này nhé ai mà đi xe được thì đi xe còn những người còn lại đi xe buýt đi :) Ko thể vì cái chuyện xe cộ mà có người ko đi được. Ai đi bằng cái gì thì đi miễn là có mặt ở nhà Tường ku lúc 10h sáng. Mọi người thấy thế nào?

Còn ăn uống thì nem cũng được nhưng lại nướng như hồi xưa à??? xong rồi nếu có gì tụ tập lại thuê đĩa phim ma về xem đc ko nhỉ???

to Loan: bi h vẫn chưa liệt kê đc là có đứa nào đi vì phải thông báo ngày cho bọn nó đã :D

Trong tay tao hiện là danh sách của khoảng hơn chục đứa<:p thế là ăn chơi nhảy múa đc rồi
còn chuyện xe cộ thì đi gì mà chả đc miễn là có mặt đc tại nhà Tường ku:D bạn thì đi máy thôi vì ko sợ chết^^
nem nưỡng thì như ngày xưa cho vui còn thuê phim ma về nhà xem ko sướng...thà đi hát karaoke còn hơn<:p

con này cái gì mà ko sợ chết :-w nói thía ko đc đâu...ai bảo những đứa đi buýt là sợ chết :-w
tóm lại là cứ thế đi
10h ngày 25 âm có mặt ở nhà tường ku

thì tao bảo tao ko sợ gió máy xe cộ j thì tao đi xe máy^^có j đâu mà phản ứng thế nhỉ
ai đi dc cái j thì cứ đi chả làm sao cả

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên