Lớp Nga đây! Welcome!

ờ con mèo này sướng nhờ :)) suốt ngày thấy kể chơi bời thôi
tao thì ở nhà chết già đây
thế là định tầm 25-27 âm à :-? để xem thía nào nhá

cứ tầm đấy mà đi cho okie<:p nói chung là tùy chúng mình thôi còn nhà tường ku thì thế nào cũng đc
tao thấy dạo này tao đổ đốn quá chả học hành j cả mà suốt ngày chơi với bời chán lắm cơ^:)^

con này đúng là buồn cười...:-w đi chơi cũng bảo là chán mà ko được đi chơi cũng kêu chán. Thế cuối cùng là cái thể loại gì hả mày???

thì thế tao cũng chả biết là cái thể loại j nữa:D
tổ sư hôm nay tao nghỉ 3 tiết đầu môn pháp lí đại cương0:) vì trời lạnh quá...nhưng vic nghe nói là từ h có giáov iên nc ngoài dạy thế nên lò rò vác mặt đi học Nga<:p ai dè hôm nay chuyên gia chưa thu xếp đc giáo trình nên lại học cô Việt..........;;) chán chuyện
hôm nay qua hồ giảng võ...lạnh vãi tè luôn nhưng lại đc nhìn thấy cái cổng ams yêu quí<:p mặc dù hôm qua cũng đến rồi(đú với em NA 0407 mà...)

thế là chưa có chuyên gia đến dậy à? khổ thân nhờ :)) trường tao còn chẳng biết có khi nào đc học chuyên gia ko hehe

mày lúc nào chẳng đú qua trường hehe

học kì này mà mình đăng kí học 9 môn thì có chết ko nhờ :-?

bọn tao hình như đợt 1 kì 2 này đã học đến 7-8 môn j đó chưa kể thể dục:D
hết đợt 1 sang đợt 2 còn thêm mấy môn nữa cứ gọi là vỡ hết cả mặt:eek:3

uầy thế cơ à
mie cái mạng của trường tao chắc là bị nghẽn rồi vì nhiều người truy cập vào cùng 1 lúc để đăng kí môn học quá...hic hôm wa mình chủ quan ko đăng kí luôn để bi h toàn bị mấy giờ học dở hơi :((

chán wa

mọi người thấy ava thía nào ;;)

nhìn khiêu gợi quá:D tao đề nghị thay đi:eek:3
hôm nay đi học thấy lễ nhận = tốt nghiệp k41 mà mình thèm quá<:p ước j đc lấy = luôn đỡ phải học nữa...đi làm cho sướng

ôi sao mẹ nghĩ giống con thế :)) con đi học thể dục lúc 3h hơn đi về thấy các anh đang hát "chuyện chàng cô đơn" rất là hào hứng, trời thì rét căm căm thế mà anh nào anh nấy mỗi áo sơ mi trắng với ca vat cứ thế hát sung sướng :x:))thế là bảo với bác gửi xe <vốn quen mặt con do ngày nào cũng đi muộn =))> cháu thèm ra trg :x huhu đúng là thèm thật :(( học khổ dã man :((

Chỉnh sửa lần cuối:
lúc mẹ đến cái anh áo trắng ca vát i với anh Sơn Hải hát Nếu phải xa nhau8-> thế là lại nghĩ đến cái lớp Nga ngố nhà mình:X yếu lắm í í

hehe
bi h mà đi làm á :-? lo toan bộn bề phết đấy hehe chứ ko sung sướng gì cho cam đâu

ở nhà đang sửa đường điện :( bẩn vô cùng :((

ava này có gì mà khiêu gợi hả mèo hehe ;))

to HM: rồi sẽ có loạt ảnh Bi sau...bạn HM cứ từ từ mà thưởng thức

chả hiểu sao tao ko thích nhìn zai cái kiểu này...:-?? ko thể giải thích nổi
tự nhiên mấy hôm nay rét kinh chúng mày nhỉ?tao thấy run lập cập đánh máy cũng ngại luôn cơ:D nghe dự báo thời tiết thấy lại có đợt ko khí lạnh tăng cường đấy chết mất thôii-) nhưng mà nhờ đợt rét này em đc bố mua cho 1 cái áo :D nói chung là rét có áo mới thì vẫn sướng lắm...nghĩ mà hạnh phúc ghê lâu lắm rồi bố mới mua áo cho em đấy

hờ hờ đc bố quan tâm thế sướng quá còn gì nữa mày :D sáng hôm nọ mẹ tao lên phòng lúc tao đang ngủ, hỏi tao đã đủ áo ấm chưa mới kinh chứ :) tình hình chắc cũng sắp được đi mua áo mới...Yeah :))

ôi dào thế mày thích zai kiểu nào hả mèo?

trời lạnh thế này ngủ mới đã :D mỗi tội lúc rửa bát thì :((

các phụ huynh dạo này quan tâm đến con cái lắm cơ0:) đến là lạ đời...tao nhớ lần cuối cùng bố tao mua áo rét cho tao(nghĩa là tự mua mà ko cần tao đi thử í) là hồi sinh nhật tao năm tao học lớp 2<:p thế mà h đây đã học ĐH rồi...nhanh quá...
@yến:tao thích giai ko như mày thích:D thế đã đc chưa nào kưng;))

thấy bào là tuần này về mà0:) h chưa thấy tin tức j cả:D chắc nó về nó alo mày ngay thôi làm j mà cuống lên thế

nó bảo là đêm nay bay...nếu nhớ ko nhầm hehe :D

to mèo: mày ko thích giai như tao thích à? ơ thế mày thích giai tao thích như thế nào à :-?

hoho
thấy mọi ng bảo Khanh ku về ăn Tết
thik nho*`
....
Tu dưng thèm đc ăn Tết wa'''''

Back
Bên trên