Lớp Nga đây! Welcome!

à mà bạn Mai Khanh bảo là bạn ý đặt đc vé máy bay là tuần sau bạn ý về vn đấy :-?
còn chuyện tường ku cứ từ từ...em đang ốm lê lết đây

tình hình là quý vị làm em bò bị tụt hậu =)) mẹ kia hư quá sao cứ lôi hết quán kiếc múa mủng rồi lại bar biếc beer bọt rượu chè đủ cả loạn xạ lên thế =)) <nhưng kể ra công nhận mấy chuyện này nghe cực hấp dẫn nhá, chết rồi =))=))=))> em trinh thi cử xong vào kể lại mấy cái j kiểu cái toilet trc ku kể tao nghe cho mọi ng` hóng với ;;). Riêng em bò h chỉ dám nghe chứ ko dám ho he phát biểu nữa hehe, sợ rùi ;))

bạn Long khi nào chả hoành tráng chứ, nhìn cái ava bạn í trên YM là mường tượng ra đc khơ khớ rồi :)) gặp Long dưới ánh nắng hà nội mùa đông chắc chói lắm hihi ;))

Khanh ku sắp về ah, tết này hứa hẹn đông vui lắm rồi :x:x:x mong mau đến tết quá thôi >:-D<. Tình hình là hôm nay thi xong từ sáng tới h em chưa học thêm đc chữ nào gọi là có, tâm lý phải nói là cực kì chây lười, chuẩn bị đón tết rồi 8-}:))

vừa chat với anh yến vừa post, anh ơi mau khỏi :*

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu có hôm nọ bạn Long đến quả đầu lại rất VN rồi:D ko như quả ava của nó đâu...bạn í có cái kính rất sành điệu nhìn sương lắm í:D
tuần nũa bạn Khanh về ko biết trông bạn í thế nào nhỉ;;) ko biết đã giống anh hai taù chưa=))
hôm nay là ngày cuối tuần em sẽ cố gắng chăm chỉ học hành tử tế....nhưng truớc hết phải ngủ cái đã mệt quá....sáng nay 7h em đã phải dạy rồi:eek:
ah mà vụ nhà tường ku có vẻ chìm chìm nhở:eek: chả thấy nó ol j cả ko ý kiến luôn

mình cũng hi vọng là mau khỏi chứ cứ ho thế này mệt kinh khủng :(( chán wa...mà mỗi ngày ốm đau nó lại chuyển sang 1 kiểu khác :| sợ thật 8-}

bạn L dân chơi rồi, miễn bàn đê

vụ nhà bạn Tường thì là thôi cứ thống nhất là đến nhà nó, khỏi phải thay đổi :) chúng ta lại ăn lẩu :) bi h hẹn hò giờ giấc với cả chỗ nào để xuất phát thôi

năm nay mình đc nghỉ rất rất lợi chúng mầy àh
chả là hôm 23 tết là thứ 6 rồi,mà lại đc nghỉ thêm thứ 7 chủ nhật nữa thì chả gọi là đc nghỉ luôn àh:D tóm lại là đc nghỉ từ9/2(dương lịch)
Thế nên mình có thẻ chọn lựa ngày đến nhà Tường 1 cách thoải mái<:p cho các bạn chọn
CÒn địa điểm thì còn đâu nữa ngoài ams thân yếu của chúng ta<:p

sao tao thấy bảo là BỘ bào nghỉ từ 9/2 cơ mà8-> thế trường mày chống bộ àh?=)) hư quá

hehe bật bộ à :))
tao còn chưa biết bao h nghỉ nè vì đợt này thi nên chẳng ai update đc thông tin gì từ khoa cả :-? dù sao thì nghỉ ngày nào cũng đc...
mọi người cứ thống nhất ngày đi xem thế nào hehe
để xem lịch 1 phát nào...

mọi người thích kiểu làm vào cuối tuần hay là ngày thường cũng chơi???

hôm nay chán đời quá :(
nghỉ sớm lại vô tích sự sớm, mà ko nghỉ thì cũng vô tích sự >_<
đùa chứ lúc ấy ko phải lúc để dc vô tích sự nữa rồi...:)
anyway, em bò ủng hộ đi chơi nhiệt tình, hôm nào cũng đc miễn là nghỉ rồi hihi :x

em đề nghị ko đi cuối tuần vì cuối tuần chỗ vẹo nào cũng đông ko phải là riêng ko gian của lớp mình:D
@con:mẹ chả hiều con viết cái vẹo j nữa\:d/

con còn ko hiểu mà :D lúc ấy đang chán đời, h đi ngủ tới nơi mới thấy khá hơn tí:D
nhưng kể ra có j đâu mà ko hiểu nhờ :)) bỏ qua 3 câu đầu, đọc câu cuối thôi hihi :*

Không đi cuối tuần thì đi hôm khác.
Bạn thì đi lúc nào cũng được.
Mà sao không thấy bạn Tường đâu nhỉ ?

hôm qua thấy tường ku ol để cái stt studying mới ghê chứ=)) chưa kịp gọi hỏi chuyện thì đã tháy nó out rồi

vẫn gặp nó trên net mà :D mỗi tội mình ko hỏi chuyện nhiều hehe
ờ thì đi vào ngày thường cũng ok hehe

Trưa nay Tường ku có gọi điện cho tao:D tình hình là nó okie hôm nào cũng đc
cho chúng mình chọn ngày<:p
chuẩn bị tinh thần đến Lâm Gia Trang đi

Không biết hôm đấy có những ai đi :-??
Mà Yến này, Bech già rồi, bây giờ là Messi với lại Ronaldinho chứ ? =))

mọi người đi thì cũng chỉ khoảng hơn chục đứa là may lắm rồi :))
eo ơi Messi với cả Ronaldinho vãi hàng :| có "trẻ" gì cho kham hehe

Back
Bên trên