Lớp Nga đây! Welcome!

Lúc nãy tao vừa gặp thằng Long úc:D (chả là nó qua nhà tao lấy áo kỉ niệm 20 năm ams mà);) trông chú em sành điệu lắm hoành vãi ra chả bù cho cái hồi ở VN:D nói chung là đi nc ngoài có khác=))
Huy Minh đi xem múa cột mà đòi sơ múi áh nó choảng cho vỡ đầu=)) tao nghe nói ở quán nào gần hồ tây í còn có nhảy salsa cơ hôm nào phải đi cho mở mang đầu óc<:p

nhảy salsa là nhảy cái gì hả mày???
dạo này mèo biết nhiều chỗ nhờ :)) dân chơi ghê cơ

nếu tao ko nhầm thì nhảy salsa là nhảy cái kiều Mĩ La Tinh í:D mày có nhớ cái kiều nhảy rung sàn của bọn lớp Trung máy lần biểu diễn ở trường mình ko<:p nghenói lên sàn còn hoành tráng hơn trăm lần í=))
bạn mèo mới chỉ nghe nói thế thôi chứ chưa đc đi xem hôm naà đầu.....Có bạn nào muốn đi xem thử cho biết ko nào<:p

mày nói là giữ lời đấy nhá:D đến lúc rủ ko đi tao oánh chết

kinh kinh bạn Minh dạo này hoành tráng quá nhỉ làm bạn Mèo sợ vãi cả ra:D
Mấy hôm rồi ko tháy YẾn ku chắc đang đèn sách nhỉ:D cố lên
Tiếng nữa là tao đi thi rồi mà h chả có j trong đầu

Tao thi viết xong rồi:D 12h30 lại đi thi nói...thi nói này mới gọi là die này:((

thông báo với các bạn là sáng nay em ko làm đc bài :))
bài có 7 câu, em làm đc có 3 câu gọi là tạm đc...còn 4 câu kia ko biết gì :D nên tương lai thi lại của em là cực kì cao :-? xin nhắc lại là cực kì cao :|

cái điệu mà bọn lớp Trung nhảy thì là flamenco hay sao í :-?
bạn mèo với cả HM đang rủ rê nhau đi sàn à 8-}

kinh kinh mới mấy hôm em bò ko lên mà mọ ng` bàn toàn chuyện nghe ng` nhớn thế ;)), cafe cà pháo nhảy nhót loạn tùng phèo hết cả 8-} =)). HỌC ĐÊ B-) :)) =))

Em bò mấy hôm rồi ko có dây cắm net do thợ xây mượn hết, thành ra lại tu, đc mấy hôm học chăm :)) hôm nay thi tiếng nhật xong, nói chung là ko tốt lắm vì siêu dài <9 pages-45 mins> + băng cực lởm, nhưng mà thì cũng là xong phim rồi :x, từ h sẽ cố gắng chăm j thì chăm từ đầu ko nc tới lỗ mũi mới lóp ngóp nữa hehe ;)):))

haizz... thoải mái quá :)):)):)) các bạn cố lên:*:*:* chêm tí tiếng nhật vào này: ganbatte kudasai ;))=)) <là cố lên, ko câu bài nữa hehe :p>

Chỉnh sửa lần cuối:
Yến lo quái gì chứ, tớ mới đáng lo đây này, chắc phải để dành tiền để thi lại quá ;))
"ganbatte kudasai " Mà cái từ tiếng Nhật đó nghĩa là gì thế ? :-??

Tao kể cho chúng mày nghe chuyện tao đi thi chiều nay nhá
Nhục như con trùng trục luôn8-X: tao chả thấy đâu tổ chức thi nói lởm như thế này.THường là gọi theo danh sách đúng ko?đằng này đứa nào thích vào thì vào ko theo thứ tự:D thế là tranh nhau sứt đầu mẻ chán để vào thi trứoc8-X: đứa nào chả đến từ 12h30 mà trời thì nắng vớ đãu ra í:-t thật là khốn nạn....
Tao chả tranh giành đc với chúng nó(mất hình tượng lắm nên kệ mẹ:D đứa nào thích vào thì vào đến khi ko ai mún vào nữa thì anh vào:D
Cái bà hỏi thi tao mới tởm cơ8-} Nói tiếng Nga siêu khó nghe luôn...tao chỉ kịp nhận ra 1 số từ rồi lái bà í theo hướng của mình0:) tao bảo là tao muốn mua vài cái card về phong cảnh HN.Bà í lại hỏi là HN có nhiều phong cảnh lắm thích chonj loại nào;)) Tao ý định là cảnh hồ tây n hưng chả hiều sao lúc í trong đầu chả có từ nào về hồ tây cả mà chỉ là TÂY LAKE=)) mãi rồi cũng nhớ ra:D thế nhưng bà í cũng ko chịu tha;;) lại hỏi là thế thích cái j ở HỒ Tây;)) Tao bào là đền chùa0:) bà í vẫn chưa ok lại bào là chùa j;) may mà trong đầu tao lúc í có cái đền Trấn Quốc thế là okie đi ra=)) hoàn thành xuất sắc<:p
Đấy là em nghĩ thế chứ chả biết là bà í cho đc bao nhiêu điẻm
Nói chung là thi xogn rồi...chuẩn bị tinh thàn thi lại vài môn

thi vấn đáp hay ho nhỉ :)) đúng là bình thường thì phải gọi theo danh sách chứ :))

to HM: em bò chẳng giải thích nghĩa từ đó là "cố lên" rùi còn gì :-?
mà sao ko đáng lo, thi lại bét nhè rùi :((

euh Mèo ku
Hale club hết múa cột roài, làm j còn nữa...lên APO mà xem ;) còn ku mà muốn ngắm gái thì lên Seventeen saloon ở Trần Hưng Đạo ý... to cực, hoành tráng cực ;););)
Long úc về ah??Chú ý thì vẫn sành điệu thế đấy chứ, năm ngoái, năm kia năm kìa j đấy chú về đi họp HAO với wa? đầu xanh đỏ tím vàng 7 sắc cầu vồng hoành tráng cực.
Thi vấn đáp ah? HOành tráng thế... huk huk
bạn cũng đang thi, è cổ ra học...

em Trinh này hôm trước kêu ko biết viết j khi vào topic lớp mình thế mà nghe thấy chuyện gái mú đã vào góp vui luôn=)) hư quá
mà này ku cái seventeen đấy có phải là cái bar ko mày nhỉ?Hình như tao nghe nói ở đấy có cái bia vẹo j nổi tiếng lắm(vì tàon thấy dân tình rủ nhau đi lên đấy uống bia mà:D )
ah em biết điểm thi nói chiều nay rồi đc 8,5(chỉ đứng 2 lớp thôi)...Diều này làm tao buồn lắm:( nhưng dù sao thì cũng qua rồi
tao thi xong hết rồi ...đứa nào chưa thi thì cố lên nhá để còn đi giải ngố chứ nhỉ
AH em Trinh còn chỗ nào hay ho thì alo nốt bạn bè đi nào

điên hả mèo? cái seventeen saloon mà Trinh ku nói là ở gần chỗ ga Hà Nội ế, các đồng chí toàn mặc đồ cowboy đứng cửa ế :)) tao cũng mới đi qua thôi chứ chưa vào bao h ;)) có nghe nói là hoành rùi :))
mà ở đấy toàn uống rượu chứ bia nào hả mèo???

cái đợt thằng Long tóc xanh tóc tím đấy là đợt kỉ niệm 20 năm chứ đâu nhỉ :D

trinh ku đang thi à? khổ nhờ...học đi ku ko lại như tao này :))

Back
Bên trên