Lớp Nga đây! Welcome!

mấy cái ng` này ko hề dặn dò j ng` ta mang máy đi chụp rồi lại còn nói lắm =)) nhưng hôm ấy cơ bản nó cũng vừa sạc buổi sáng, nghịch 1 tí < chụp đc có 2 cái ảnh> xong lại đi cả ngày chả nghĩ tới nó, tối mới vác theo luôn :) thôi thì có còn hơn ko ;))

ặc mấy cái người này là mấy cái người nào hả :-w ăn nói thía à >:p
tinh thần đi chơi thì tự giác mang máy đi chứ 8-X: chẹp chẹp nói thía để lần sau rút kinh nghiệm <:p tiếp thu đê hehee

đùa tí giá mà hôm đó máy em bò ko bị hết pin nhanh thía :D mà thật ra thì nếu ko hết pin thì cũng chỉ chụp thêm 1 phát của anh để cái mẹt anh có trong cái ảnh lớp thôi :D hehee

úi dời bỏ qua cái vụ cô Minh đi:D h tập trung chuyên môn vào vụ nhà Tường ku đi này<:p phải làm 1 bữa hoành tráng nhá...tao ko muốn sang đấy ăn rồi về đâu

hoành tráng thế thì mày cứ nghĩ ý tưởng đê rồi mọi người đóng góp thêm ý kiến :D ok???

hihi em bò tiếp thu chứ sao ko tiếp thu :p lần tới đến nhà Tường cu thì khỏi mang cho nó nhẹ =)) j/k j/k

hôm nay tới nhà mẹ Thảo ăn uống, ham vui ^^ mấy đứa bạn của nó hỏi là nhà ấy ở đâu, bảo nhà tớ tít trường chinh mà tớ đú đởn mò tới đây =))

tết nhất đến nhà tường cu đã là 1 sự hoành tráng rồi :)) xa tít mù khơi, qua cầu qua đò như đi đám cưới á =))

quên mất em bò đây nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời bạn Huy Minh máu thế :))

to em bò: tiếp thu thế là ko tốt đâu đấy [-x
tiếp thu phải là lần sau mang cả sạc, cả pin dự phòng đi nữa chứ haha
mà cái cách viết văn của em khỏi phải nói là em bò đây thì ai cũng biết rùi
khiếp chơi bời đú đởn gì mà anh gọi mãi ko thấy trả lời ở trên YM gì cả :( buồn quá hic

chiều nay thi tiếng anh mọi người ui :(

xời, tiếng Anh thì Yến lo quái gì, tớ tưởng Yến học tiếng Anh siêu lắm =))
còn vấn đề đến nhà Tường ku, sao không thấy Tường ku đâu nhỉ:-w

ơ thế bạn Minh tưởng ai học chuyên ngã cũng đều học siêu tiếng Anh như bạn Minh à :|
chẹp hôm nay thi tiếng anh xong rùi, thi xong phát biết điểm luôn...em đc 9.1 cả nhà ạ :) thôi lại thoát 1 môn nữa rồi hehe

mày thi môn nào cũng qua tình hìnhlà tao sẽ thi lại vài môn
mà cái trường này hay lắm nhá...đk cần và đủ để làm luận văn là ko thi lại quá 3 môn trong 4 năm học:D bó tay thật nhỉ....mấy con bạn tao bảo :Thế nayf mình ko đc làm luận văn rồi..mới kì 1 đã ko đc thi tin(nghĩa là ko thi là phải thi lại đây )và chưa kể 1 số môn chưa bào điểm và tình trạng là thi lại:D nan giải thật

trường tao cũng có đk cần và đủ đấy hay sao í :-s
ai bảo là tao thi môn nào cũng qua [-x sắp chết đến nơi rồi đây này :|
mà môn tin của bọn mày có bị tính vào môn học chính đâu nhể???

ai bảo may là môn tin ko tính nhỉ???4 trình đấy em ơi....nó mà ko tính thì chả đứa nào đi học đâu:D

mới biết là muốn đc làm luận văn ở trường tao thì trong 4 năm học ko đc thi lại quá 2 môn :( rồi là tất cả các học kì phải có điểm tổng kết từ 8 phẩy trở lên :((
thôi toi rùi :((
ồ thế là tin vẫn tính à :-?
to em bò: anh để ava này đc ko hả em :))

tao chỉ cần có = thôi chứ chả báu bở luận văn làm j cho mệt....:D mà chắc chắn là trong 4 năm học ko thể nào chỉ có thi lại 3 môn đc

@ anh yến :x:x:x yêu nhắm hehe thơm chụt chịt :*:*:*
trc chị em học trg ấy là năm cuối cùng thi lại 3 môn đc làm luận văn :) và ko đòi hỏi tổng kết 8 ;) thế là chị em đc làm luận văn, 10 luôn :x. Kể ra học ở đây mà ko đc làm luận văn thì chết đòn bố mẹ em bò :))

ặc ặc em lại đang doạ anh à :(( chẳng hiểu đc, đấy là anh nghe 1 bà nói thía :-s
mà cái thời chị em cũng lâu lâu rùi nhí :-s

bi h mỗi năm lại ra 1 cái quy chế mới chả biết đc đường nào mà lần đâu:D
KO biết chừng đến năm mình tốt nghiệp thì yêu cầu ai cũng phải làm luận văn í chứ=))

ờ ờ con mèo nói chí lý :))
làm luận văn tất nhiên là điểm cao hơn thi tốt nghiệp rồi, mà làm luận văn thì điểm phải từ 8 trở lên ;)

thôi học luật nào :) hi vọng nhớ đc :(

thì sau cái năm của chị em ra quy chế là thi lại 2 môn với trên 8 đc làm luận văn mà, năm chị em rục rịch thay đổi nhưng sinh viên phản đối khiếp quá vì ko báo trc, thế là năm sau bắt đầu :)) đúng như mẹ thảo nói là chả biết đg nào mà lần =))

nhưng h này mới chưa hết kì 1 năm 1 thì lo luận văn làm cái giống j 8-} :)) và có lo cũng ko ăn thua, sức ng` có hạn =))

mấy hôm nay trời rét buốt buột, nhà em sửa nhà ồn kinh hồn, đời khổ ko tả đc >__<. Có khi mai kia lại phải chạy sang nhà mẹ lánh nạn :))

sang nhà mẹ lánh nạn mà hôm nay rủ đi với bố mẹ mà ko thèm đi:D
Hôm nay em với Ú đến equest....rồi đi bến Nhật bản:D rét dã man luôn ạ<:p qua cái hồ mà run lập cập;;) nhưng mà 2 vợ chồng đi với nhau cũng vui lắm
Yến ku thi nhanh lên rồi tao dẫn đi nhá<:p

ko phải con ko thik đi cùng, mà là vì hôm nay thứ nhất là sáng chưa mở mắt mẹ con vay hết $ trả tiền cửa <ng` ta ko có tiền trả lại> 8-} ko muốn đi chơi lắm, thứ 2 là phải ngồi trông nhà trông xe cho ng` ta làm, buồn nẫu cả ng`, ngồi đan đan :D học đc 1 tí h lại chơi rồi :)). Mai kia mà cứ đà này thế nào con cũng phải đi chỗ khác, chứ chết mất :(.
Mẹ dạo này nghiện cái bến nhật bản nhở, thế đã thấy chỗ ko thành của nó chưa thế ;)). Rét bỏ xừ, ra đấy giời này thì thôi rồi luôn 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên