Lớp Nga đây! Welcome!

cái chỗ ấy mẹ đi hết bến mới thấy, đi hết đoạn có thành xong đi tiếp cái đg đấy, đến đoạn hồ chỉ còn kè thôi ko thành nữa thì thấy sóng hay lắm :x
em bò cũng đồng ý vụ 1/1, nhớ cô quá :x

quên, hum nay em bò đi học tiếng anh suýt toi 2 lần. 1 lần ở chỗ starbowl đang dừng đèn đỏ có 1 cái oto phía sau đi kiểu j húc vào xe em, làm em mất tay lái bị va sứt hết chân, cong vẹo hết cái biển số:((. 1 lần đang đi chỗ gần trg ams thì có 1 cái xe máy từ trong ngõ phóng vèo ra ko đèn đóm còi kiếc, tí nữa tông phải nó thì đứt cước vì đang đi nhanh, may tự nhiên tay dẻo dẻo thế nào tránh đc, lại ko xoè, hú hồn :(. Ngoài ra thì hôm nay em còn đi ăn mực uống tí bia toàn nc đá, vui phết :)) và triết chưa học chữ nào như hôm qua :))

hôm nay chiều gần hết năm :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời may mà dạo này lụa rồi đúng ko :) đi xe thì linh động đi 1 tí là ok. Nhưng mà anh thấy thế nguy hiểm quá, lần sau đi qua ngõ em bấm còi và đi chậm thôi vì biết đâu đc có ai phóng từ đấy ra ko...nhớ chưa?
chân bị xước có đau ko???

Anh vừa gọi đt cho cô Minh nhưng cô đi vắng, tẹo gọi lại xem thế nào.

Mọi người định đi lúc tối 1.1, hẹn nhau ở ams lúc 7h. định mua bát đĩa pha lê gì đó ở siêu thị, ko đắt lắm đâu.

hiện tại đã có những bạn sau chắc chắn đi đc: vân hâm, minh, tâm hâm, huyền trung, em bò, thảo mèo, yến béo, có thể là cả tường béo.
mọi người báo thêm đc ai đi thì báo nhé, càng nhiều càng vui hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi em bò lúc ấy cũng đang hơi lơ mơ đg thì tối, giật mình nên mới thế, yên tâm em từ h sẽ cẩn thận hết biết luôn ;)) chân em nó chỗ sướt da nó sưng lên tí thôi, chưa tới nỗi để lại hậu quả sẹo siếc ko thì chết :))
đi sáng cũng đc anh ạ, ko có thì cũng ít ng` đi quá, thăm cô nó ko đc tình củm lắm ;):x

thôi em ạ đi tối...ko thay đổi nữa đâu
bi h có thay đổi chỉ là do cô Minh ko rảnh thôi

mẹ đi hết mấy vòng ở cái bến đấy mà chả thấy cái đập nào cả:D thấy rất yên lặng tĩnh tại;)) hay là trời hôm nay lặng gió:D
Hôm nào tao sẽ dẫn mày lên bến Nhật bản đấy:D đẹp lắm
Thế tình hình là thế nào rồi nhỉ???mấy ngày này bận rộn đi chơi quá ai rủ đi đâu cũng okie liền ko do dự suy nghĩ mặc dù thứ 4 là thi triết mà chả biết cái vẹo j

tao thích đi buổi sáng hơn nhưng thôi không sao, đi buổi tối cũng được. À mà hôm qua tao cũng thi triết rồi, chiều nay thi toán, chắc phải thi lại quá

sáng vừa gọi cho cô Minh xong...may mà đi tối vì chị í bảo hiện giờ là có kế hoạch đến trưa rùi. Thế nên là tối trc khi đến cứ alo cho cô 1 phát keke

đấy nhá...
chốt hạ là 7h tối ngày 1.1 ở ams. Tình hình là có 12 người ok đi rồi. Quà cáp thì tui và Vân hâm sẽ đi mua...cũng tính kinh tế rùi. Yên tâm đi hehe

đi thế là đc rồi<:p h chỉ đi chơi tối chứ ai đi ngày đâu:D

hehe ngày cô cũng bận cơ :)
tối nay mọi người đi đâu thía??? ra đường chắc đông lắm nhờ...
em đang ngồi học giáo dục quốc phòng mà nãy h chưa xong đc 2 tờ :((

Tối nay ở nhà thôi chứ có đi đâu đâu:(
Tự nhiên đọc bài Y post lại muốn phóng xe ra đường quá<:p trong nhà ngột ngạt bức bối khó chịu lắm
Nhà tao vừa ăn xong bữa tất niên với các bác<:p no căng cả rốn...mai lại chiến đầu bữa heno năm mới nữa<:p suốt ngày ăn uống:D thế này làm sao giảm đc cân cơ chứ.........h em lên 46 rồi

hehe béo khỏe béo đẹp ko sao đâu mèo ạ :)
hôm nay đi ra đường ko đông lắm đâu, ngoài các cái tụ điểm có ca nhạc thì cũng ko đến nỗi nào hehe...tao vừa đi về mà :D

huy minh hôm nay thi thế nào??? chết hay sống hehe...

đường đông đấy chứ, hum nay em bò cũng có ra đg, vì sang nhà chị nên qua hết mấy cái phố to to :)
nhà con hôm nay ăn lẩu gà để bibi năm 2006 :)) cũng no căng rốn haha :)) ngon lắm. Nhưng tình hình h bi đát lắm rồi, triết vẫn cứ chưa học đc j, làm sao bây h chứ :((
Mai hẹn mọi ng` :x, mai con sẽ mang quà noel cho mẹ hehe, hứa đấy, ko nó mốc cả ra mất rồi :*

Hau'oli makahiki hou
Chúc mọi người năm mới lúc nào cũng vui vẻ :D
Hik hik... thèm đc về VN we' :((

Hôm qua thế quái nào lại quên vào HAO chúc năm mới mọi ng mặc dù là đã cố đợi đến tận 12 h:D
Bi h chúc cũng ko muộn nhỉ
Chúc moị ng năm mới may mắn hạnh phúc ăn chơi hết mình nhá<:p đi chơi đâu thì rủ em đi cùng<:p
Iu tất cả mọi ng
Hôm nay đi chơi phải máu me vào đấy nhá

hehe máu me thì cũng phải giữ sức để mai thi
em đã mua quà cho cô Minh rồi, có cần bọc ko nhể...thôi có gì đến đấy bọc vậy :D

đường ko đông như hôm noel mà em, có khi tại anh đi từ 6h nên nói thía hehe

mèo ơi tối đi mang cho tao cái thiếp đi :x

tao nhớ rồi khỏi cần nhắc:D nhớ hôm nay mày cầm luôn nhá ko lại như lần trước thì mệt lắm
Tình hình là em vẫn chưa có chứ triết nào vào đầu khéo phải ngày mai mới học đc mất thôi:( chết mất

mai tao thi mà trong đầu bi h còn ko có chữ giáo dục quốc phòng nào :-s còn kinh khủng hơn mày

nhưng tối nay cứ phải chơi chơi chơi đã hehe

hẹn gặp lại nhá ;))

tình hình là em về đến nhà đc 20phút rồi:D chắc h các bác đang trên đường về nhà nhỉ=))
hôm nay lớp mình đi rất là vui nhỉ<:p tháng làm bữa thế này vui phải biết=))
Cô Minh dạo này trông trẻ ra nhỉ vẫn dịu dàng như xưa trông cũng iu phêt0:)
Thằng Quang nhổn tởm cực nó bảo là từ lần sau đi ăn sẽ tìm chỗ nào gần nhà nó cho tao chết:-t có mỗi cái chuyện đi lại(hơi xa 1 chút) mà nó cứ than vẫn mệt dã man cơ=)) ...chắc h nó cũng chưa về đến nhà đâu---=))
Nói chung hôm nay vui vãi ra í tiếc cho đứa nào ko đc đi nhở
Yêu lớp mình lắm lắm:*

ơ ơ... ghét nhờ... đi chơi kìa... vui thế
thế mà mày còn kêu là tiếc cho đứa nào ko đi đc...
huk huk
tủi thân wa''''''

con về đến nhà lúc 10h10 hehe, nói chung sớm sủa rồi :x chắc quang cu cũng về nhanh sau đấy thôi :)) hôm nay đi vui quá :)):x yêu lớp mình với yêu cô Minh hihi :*:*:*
.....
khi đoạn vui tạm lắng xuống
.......
triết làm thế nào h?????????:(:)(:)((

Back
Bên trên