Lớp Nga đây! Welcome!

hehe rồi cái gì cũng qua thôi mà :)) hôm nay anh thi giáo dục quốc phòng..chẹp gọi là tạm đc :D
cứ kệ đi đã

mày thấy cô Minh trẻ ra hả mèo????
mà cái hàng mày bảo nó đóng cửa làm cho phải ngồi ở cái quán Lộc tài dở hơi kể từ đồ ăn đến phục vụ :)) tính toán mà cũng nhầm lên nhầm xuống hehe...mấy món toàn món quái dị :))
cái món kem xôi của tao eo ôi bé 1 cách kinh dị haha
nhẽ ra máy ảnh em bò mà ko hết pin có phải là làm vài pô ko :( tiếc :( ảnh chụp ở nhà cô k có mặt mình vì mình xí xớn chụp ảnh :((

Tao thấy cô trẻ ra mà:D hay tại lâu ko gặp trông thay da đổi thịt nhỉ:D
Hồi cái Lộc tài nó mới mở tao còn hay ăn chứ thực ra 4 năm nay ko baoh tao chui vào đấy cả=)) tại hôm qua chúng mày ko ăn đc ốc thì phải tạm thôi chứ làm thế nào:D
Con Yến đã đô lại gọi kem xôi mới nản chứ=)) tao chỉ buồn cười cái món Tường ku gọi thôi
Và tình hình là đến bi h tao vẫn chưa có chữ triết nào trong đầu:((

cho tới h phút này, còn 4 chương triết trên tổng số 6 chương, và sáng mai thi =)) ko hỉu em bò dạo này ăn cái gan con j nữa :)) sợ thì sợ, mà chả biết sao thấy nó cũng bthg như chuyện j vớ va vớ vẩn í :))
đùa thôi chứ đêm nay chắc lại thức trắng rồi, chúc mọi ng` ngon giấc nhá, yêu cả nhà lắm :*:*:*

ôi giời cái hôm trc khi thi triết cứ tưởng sẽ thức trắng đêm để học cuối cùng ngủ quên 1 mạch đến 7h sáng hehe
hôm sau đi thi ko nhớ đc thì bịa, ko bịa đc thì thôi ngồi nhìn mọi người làm hehe

to mèo: tao mà đô gì cái con khỉ này, ai dè đc là mấy cái món kem xôi ở đấy lại vô đối thế. Mà món của tường ku tạp phí lù chẳng ra cái giè cả :-?
lộc tài lâu rùi tao cũng ko vào mà, bi h đâu có hâm mộ ăn ở đó đâu...mỗi tội đúng là hết chỗ để ăn thật

Tớ còn 232 câu hỏi Kinh Tế Chính Trị chưa ôn được tí nào đây này.Mệt quá.Không biết có qua nổi kì thi này không nữa.:(:(

hic nhiều câu hỏi nhỉ, nhắc mới nhớ tui cũng sắp thi kinh tế chính trị rồi :((

kinh tế chính trị tao thi từ đầu tháng 12 cơ:D nhưng mà tường ku thì trắc nghiệm cơ mà có phải thi viết đâu mà sợ
Hôm nay tao thi triết rồi:( chả biết là thi cái vẹo j nữa:D làm lăng nha lăng nhăng mà khéo chữ tao vô đối quá bà í còn chả đọc đc í........lạy chúa cho em đc 4

sao mà mẹ lại mong đc 4 thế :)) 4 thì đứt cước hả mẹ qua làm sao đc :))

trc cái hôm thi ktế ctrị em thức gần trắng đấy, tới 4h hơn học xong đi ngủ :) nhưng hôm qua công nhận em ngủ quên thật :)), thức tới >2h xong ngủ gục tới 6h, lúc dậy còn đúng 3 chương dài nhất =)) của đáng tội là tối qua học đc đúng 1 chương =)) thế là cặm cụi học đến 8h30, lại đặt chuông tới 9h nhưng ko biết nhầm kiểu khỉ j thành 9 rưỡi, và 9h45 thi 8-} =)) thôi xong phim, mới xong 2 chương còn 1 chương cuối ko biết chữ nào luôn 8-} chạy như ma đuổi, vào tới phòng thi trên tầng 3 thì chữ nó cũng rơi chắc hơn nửa :)). Phúc đức là nó ko thi chương cuối, và cái phòng thi ở tầng 3 chứ ko phải tầng 5 =)) nói chung là game over rồi, bịa thì cũng tới thế thôi, đại khái là cũng ko tệ như lúc trc khi thi tưởng tượng :)

nói chung từ h tới trc hôm thi nhật 1 2 ngày j đấy lại thoải mái rồi, kệ nó thi xong rồi thì thôi :)), mẹ ơi nhớ vụ thứ 6 đi chơi =))

nói mới thấy dạo này mình ham chơi khủng khiếp, ham chơi mê ngủ thik ăn và to béo như nhợn =))

Chỉnh sửa lần cuối:
bài này mẹ chỉ cần 4 thôi vì bài giữa kì mẹ đc 7 mà:D ứơc mơ vươn tới 1 ông sao đấy con ạh
quên ko kể hôm nay em ra bến nhật bản...lại đúng là 15 nên phải gửi xe ở ngoài(chả là cái phủ nó ở đáy mà).......Thế là em lại ra bến Hàn quốc:D hôm nay trời xanh gió mát ra đấy thích ko chịu đc ...chỉ tại là 5 đứa con gái ra đấy thì cũng hơi bị tuyển:D đã thế lại bị trai làng trêu chứ
Chắc chúng mày còn nhớ cái chỗ Pit ngã k nhỉ...cái đoạn đướng đất mà chỉ có 1 xe đi qua đc thôi í....bọn trai làng nó để 1 cái xe ở đấy chắn đướng ko cho bọn tao ra...Thế là tao bảo:ANh ơi dắt xe ra cho em đi....Nó bảo ko phải xe anh em àh=)) Thế rồi có 1 anh trông rất hoành cũng đèo ng yêu đi quảng an ra dắt xe ra....Chưa kịp dắt thì thằng kia đã bảo:xe em anh ơi=))
Và khi tao đi qua tao xì cho nó 1 phát....mấy con bạn tao lúc này đỡ sợ bảo là:thằng này trông giống Hiệp gà nhỉ=)) =)) pó tay

chẹp mày lại nói thế này làm tao chẳng biết là tao đến hàn quốc hay nhật bản nữa, chỉ biết chỗ tao đến nó là cả 1 đường dài có vỉa hè rồi là rào chắn ở 2 bên, giữa đường thì toàn vẽ chữ mà toàn là villa ở đấy thì phải.
Thôi thì hôm nay nhờ em mèo phổ cập cho vậy.

5.1 này em thi tiếng anh các bác ạ, thi trên máy, chẳng hiểu làm ăn thía nào :D
còn sắp tới thi 1 đống môn dài ơi là dài :(
nhưng mà thi xong môn nào dù có làm đc hay ko là em vẫn sướng, cảm thấy nhẹ nhõm lắm :D ko giống hồi xưa khi ko làm đc bài :)) chẳng hiểu có phải ngày càng thành khí trơ ko :))

to em bò: em thế là chăm lắm rồi đấy em ạ :D học còn mỗi 1 chương hehe, đỉnh vãi :D

mày nói thế thì tao cũng chịu chả biết mày đi cái bến nào vì cả 2 bến đều có rào chắn và trên đường thì toàn là vẽ chữ mà:D
bến NB nằm trên đường Đặng Thai Mai(đường vào bể bơi Sao Mai í),còn bến HQ ở cuối đường Tô Ngọc Vân(mấy cái quán ông già í)=))
Tóm lại là hôm nào tao phải đưa mày đi phổ cập vài chỗ mới đc...kì này mày học chiều thì tỉ phú thời gian đi với tao nhờ<:p

chăm quái j hả anh 8-} đời thưở nhà ai đi thi mà trong đầu chỉ láng máng tầm vài chục cái gọi là từ khóa =)) còn bịa là chủ yếu =)) cái chương cuối hôm học thì ko nghe giảng tí nào vì quá chán, tới lúc ôn ko đọc tí nào vì quá dài + do ko học đọc cóc hiểu =)) thế nên lúc ông giám thị đọc đề ko phải chương ấy thấy số mình hên =)) mỗi tội ko rõ qua hay ko haha:))

nếu toàn vila thì chắc là bến nhật bản hehe, vì bến hàn quốc là cái đg cụt mà :D với cả hôm em bò tới bến nhật bản cũng bảo sau nhất quyết kiếm con nhà trong này, để còn tận hưởng cái ko khí trời nc tuyệt vời ở đấy =))=))=))

ah nghe nói cái trg yêu sờ quý của mình mỗi kì nó bắt đổi buổi học 1 lần mẹ ạ, hôm nọ con thấy con lớp trưởng lớp con nói thế :p nếu đúng thế thì kì sau con cũng học sáng lalala :)) nhưng thế thì chả lẽ mẹ lại sang chiều =)) mẹ con mình là cứ hẹn hò nhau trên từng cây số thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh lớp mình hôm đi cô Minh đây:x

Còn cái này là cho anh yến, ng` chụp ảnh haha, em coi như là bình hoa thôi nhá :)):*

Tiếc là hôm đấy máy ảnh hết pin, ko chắc sẽ chụp nhìu lắm :(

Tường cu cũng up lên đi chứ :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
huhu đấy nhìn mà xem cái ảnh em chụp đẹp như trời như biển :(( còn cái ảnh tường ku chụp cho mình thì mờ mờ ảo ảo :((
hic tại vì mình là người chụp nên đek có mặt :(( lần sau ko dám xí xớn làm chân chụp ảnh lon ton nữa :( chỉ vì cái tội là các bạn chẳng ai chịu chụp nên mình đành phải chụp thôi huhu

mà em bò nè đã biết mang đi chơi mà ko sạc pin đầy đủ gì cả :( ai bảo sáng ở nhà hú hí tự chụp cho lắm vào :((

to mèo: tao cũng nghĩ là bến nhật bản rùi hehe :D thế thế thì hôm nào mày đưa tao đến bến hàn quốc nhá hehe

to em bò: thấy ở trên hao mà ko vào YM là thế nào nhờ??? gọi mãi

muốn đủ cả lớp mình thì đúng là = niềm tin thật:D
nói chung hôm í là vui rồi chuẩn bị phè phỡn cho bữa tất niên cuối năm ở nhà Tường này<:p vui phải biết đấy
phải cái ảnh hôm í hơi mờ chả nhìn rõ máy...ghét cái con bò đi chơi mà chả chuẩn bị pin cho nó đầy đầy 1 chút chán mớ đời

ôi dời ơi... Tâm hâm đây á... xinhhhh thế... akak
nhìn mọi ng khác woa' :X:X:X
mở ngoặc là ko thấy cô mình trẻ rra tẹo nào cả...

mấy cái ng` này ko hề dặn dò j ng` ta mang máy đi chụp rồi lại còn nói lắm =)) nhưng hôm ấy cơ bản nó cũng vừa sạc buổi sáng, nghịch 1 tí < chụp đc có 2 cái ảnh> xong lại đi cả ngày chả nghĩ tới nó, tối mới vác theo luôn :) thôi thì có còn hơn ko ;))

Back
Bên trên