Lớp Nga đây! Welcome!

chẹp động đất làm đứt cáp mà...nên mới bị nghẽn mạng chứ

NA vẫn vào đc vì NA vào Yahoo là vào mạng nội địa chứ ko phải là như ở đây :D vì ở đây vào đọc mấy bài điện tử của vn vẫn chạy phe phé mà ;))

này mèo nhà mày kinh thế? đã què rồi mà còn thích đi lung tung...nó đang chửa thế mà cứ đi chơi thế ko sợ động thai à :)) =))

em bò ơi lên HAO mà ko lên YM à :( buồn thế

Tao chả biết hôm nay là cái ngày đíu j nữa......hik vừa bị tông xe xong
Chả là khi tao đi từ CHùa láng ra NCThanh,vượt qua cái đầu xe buýt ko sao( bởi đã căn rất chuẩn)thế mà ko ngờ cái thằng Taxi đi // cái bus lại lao vào tao..mei thằng ngu nó nghĩ là ko ai dám vượt xe bus chắc8-X: mà nó phóng như điên rồ làm tao bị tông ngã sõng xoài ra đường mũa bay 1 nơi giày bay 1 chỗ8-X:
Thế mà cái thằng Taxi còn ko biết điều lại bào là đi như tao có ngày chết..me nó chứ thế là mấy ông xe ôm đầu chùa Láng và mấy ng đi đường ra tẩn thằng này 1 trận..bào là đã đi ngu rồi lại còn định dở trò...........khi tao định đi thì mấy ông í bảo là :cháu ở lại để thằng này phải xin lỗi và đền đã thì hãy đi.......rồi nó bào là thế cái đèn vờ thì ai đền.......mà hình như là vờ thật tao phóng đi luôn ...ở lâu rách việc .....may là lúc đấy lại ko có công an ko mình cũng gặp rắc rồi vì = chưa có,giấy tờ cũngko
Khốn nạn cái là h ko đi đc nằm yên 1 chỗ rồi.......đau lắm cơ...mai lại thi thể dục nữa chớ phát này tao die rồi

thôi đen j đâu
congrats ku đc giả nhất thi hát tiếng Nga nhé!
Yêu lắm cơ|!

tao chưa kịp thông báo cho các bạn là đc giải nhất mà mày đã chúc mất rồi<:p nhưng ko sao cả^^ sướng vãi tè ngoài sức tưởng tượng của tao:D
mỗi cái là thất vọng vì ko xin đc tài trợ nên em võ mất mộng đi Nga du lịch:(
Nhưng dù sao thì cũng okie
ah báo mọi ng là em Dung đc giải khuyến khích nhá

Thế à :)) đặc biệt chúc mừng em mèo nhé :) thế phần thưởng là gì thía??? chia cho mọi người cái nhể ;)) kể ra cũng bõ công đầu tư quần áo đúng ko mèo :D

tiện thể chúc mừng luôn cả em Dung tửu, k biết em í có vào đây đọc ko :p

mẹ quá sướng ấy chứ há há:)) ah mà con phải nói là hum nay đi ăn với mẹ + đèo mẹ về vui vãi xoài:)) chết rồi tự nhiên dạo này mở mồm ra cũng bị nói mấy cái từ này mới khiếp chứ =))
sau khi ăn cả mẹ Thảo xong em lại chiến tiếp ở bobochacha với bạn, tình hình là cả ngày giời ko 1 hột cơm sợi mì nào vào bụng, toàn hoa quả dầm quẩy với khoai tây, nhưng no mất rồi :)) thôi thì vui vẻ lắm là hơn hết hehe:x
mạng lởm ơi là lởm, ym như điên í, em bò lúc sáng bị out xong có vào lại đc đâu, chỉ có hao là bthg như ko có chuyện j xảy ra hehe:*

oài choáng váng choáng váng... chúc mừng Thảo mèo. Thi từ hôm nào đấy? Có phải cái hôm mà cả lũ tập trung ở nhà Thảo mèo ko?

cái hôm cả lũ tập trung ở nhà tớ là hôm trước khi thi :D chúng nó đến duyệt cho bộ quần áo trước khi thi mà:D
Giải thưởng lởm lắm từ 1 tuần đi Nga thành 1tr:(( làm em tụt hết cả cảm xúc
Hôm qua có nhắn tin báo cho chị Minh0:) cố í bảo là lần sau phải báo để cô đi dự chứ=)) chết cười<:p ah mà cô bảo là hôm nào rỗi thì cứ đến chơi với cô nhá ko cần đợi đến tết đâu

thế à...
vậy mọi người định bao h đến nhà chị Minh thế??? chị í thì dễ tính rồi mà cũng thích tụ tập nữa :D
hay đợi thi học kì xong rồi đến nhà cô chơi 1 phát?

to mèo: thế là hòa vốn nhờ??? nhưng sao mà giải lại giảm từ đi nga xuống còn có 1 triệu...vô lý thía chẹp chẹp kiện đê

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng chả hiểu nổi tại sao giải lại tụt dã man tàn bạo đến như thế:( chắc là treo đầu dê bán thịt chó rồi:D treo giải cao để thu hút ng tham gia:D làm em hòa vốn=))
Hôm nay tao vừa thi thể dục xong đc 6...thế là qua chỉ cần thế thôi mà
Ah Yến ku hôm nay thi triết thế nào?làm đc bài ko

hôm nay anh yến thi triết ah hehe, tuần tới em cũng thi triết, và chưa có chữ nào trong đầu ;))

ủng hộ việc tới nhà cô Minh :x lâu lắm ko gặp cô nhớ cô quá, nhớ thật í :( dù sao cô cũng rất chi là hiền :* mọi ng` sắp xếp lịch nhá :x

hay 1/1 này đến nhà cô có đc ko<:p hôm đấy thế nào cô cũng ở nhà:D cô bảo đến lúc nào cô cũng okie mà

hehe ờ nghe cũng hay ho lắm :)) 2/1 e thi giáo dục quốc phòng chẹp

hôm nay thi triết như dở hơi í...có 6 câu mà đọc câu nào lên cũng ko biết là phần nào :)) nói chung mỗi câu bôi ra 1 tí. Chẳng hiểu rồi đời mình sẽ đi đến đâu...hic :((

bọn mày thi giáo dục quốc phòng là cái vẹo j thế:D hình như bọn toa cũng có cái môn này nhưng phải đi tận đâu học í;)) có lẽ năm sau tớ phải chia tay các bạn đi tập quân sự :(( mang 1 đống bệnh tật về nhà
Thế 1/1 ko đi đc ah

tao ko phải đi tập quân sự ở xa nên phải học lý thuyết ở trường...hic phải học 2 năm cơ :(
chán mớ đời
2/1 thi
nếu báo kịp thì 1/1 đến nhà cô Minh nhá?

Hôm nay em đc thằng bạn rủ đi chơi:D thay vì hôm noel ko đi đc
Lên megastar xem Lãnh địa tối cao hay phết:D xứng đáng đồng tiền bát gạo:D
Ah mà con ơi mẹ tìm đc cái bến Nhật bản rồi........trông nó thoáng mát sạch sẽ hơn cái bến Hàn Quốc=)) nhưng khổ mẹ chả thấy cái đập nc con bảo nó ở đâu mà thấy sóng vỗ vào thành;))
Nói chung là hôm nay đi cũng vui vẻ còn hơn thơ thẩn ở nhà

mèo hôm nào cho tao lên bến nhật bản phát nhớ hehe

tình hình là bi h có Huy Minh, Trung, mèo ok. Vân hâm đang lưỡng lự, Ú ko đi đc...Mọi người cho biết í kiến nhanh để còn xúc tiến vụ 1.1

Back
Bên trên