Lớp Nga đây! Welcome!

hehe đấy đấy phải tâm lý như tao chứ con mèo này thì toàn chê người khác thôi :))

nhưng sự thật là ko thể nói là chuyện đi 40 với 20km/h đc hehe...

hôm đấy tao ở nhà tu...nào đừng có dụ dỗ bạn :(( móng nhà bạn ko vững đâu :(

Tóm lại là do móng nhà mày ko vững nên tao mới dụ dỗ mày chứ bộ:D làm sao mà tu đc cơ chứ
Chiều nay tao thi toán mà h vẫn chưa đc nhiều thứ vào đầu chả hiều chiều làm ăn thế nào đây8-> mẹ kì này chắc thi lại nhiều quá thôi

300k rồi lo mie gì nữa :))
thi trắc nghiệm hả? cố mà quan 50% là okie :D

tao cũng đang học toán cao cấp...
tao đang suy nghĩ về vụ đi chơi đây :|

em bò vừa thi toán cao cấp sáng nay, đại khái có 25 câu làm đc tầm 12 13 câu là biết biết <tính toán>, còn lại cứ hỏi lý thuyết mở rộng 1 tí kiểu cái nào đúng thì ko đứa nào biết làm, chọn bừa bãi 8-} Ko hiểu có qua ko. Bthg nghe nói thày trẻ này cho đề cực dễ, chả biết sao tự nhiên dạy khối em cho khó thế, đứa nào cũng kêu:(( dễ môn này tạch lắm, mà qua chắc cũng chỉ 5:((

chiều nay tao thi này.....trong vòng 30p đầu thì làm đc 11/20 câu(do mình tự làm nên nghĩ là đúng:D ) còn 9 câu sau thì hỏi chúng nó rồi tích theo chứ bó hand ko làm đc........cả lớp tao mai mỗi đứa là 300k rồi:(( thảm đíu chịu đc
Ah tao vừa đi chơi về...Hôm nay relax khi thi toán xong<:p cả gia đình tao đi nhá..có bố có mẹ có con đi xem The last kiss:D phim này chắc phải cấm trẻ em dưới 16 tuổi mất=)) nhưng mà hay con nhỉ...khakhaf
còn mày Yến ah suy nghĩ qué j cho nó mệt óc....tình hình là sẽ đi đêm 24 sáng 25 thì chằ ảnh hường j đến cái vụ thi toán của mày cả<:p

chẹp nhưng mà định đi đâu??? hôm đấy ra đường đông lắm mà

phim đấy cấm có trẻ con dưới 16 tuổi thôi à :)) phải cấm 18 thì mới hoành tráng :D nghe mày quảng cáo thì cũng muốn xem nhể :D

nhưng mà thi toán xong là okie rủi ;) ăn mừng đê...kệ kết quả

cái phim xem thô bỉ haha, bế tắc nhưng cũng vui:)) nó ko kinh khủng tới mức anh yến chờ đợi đâu hí hí;)) j/k:))

thế này là noel gặp dc anh yến nhà mình rồi:))

hờ hờ sao lại biết là đc gặp :| hôm nay 22 rủi nhỉ 8-} nhanh quá...thế là ko kịp rồi :((

con hâm này thế túm lại là mày có đi ko8-X:
hôm nay lớp tao đi thăm bảo tàng Bác Hồ:D vào trong mới thấy Bác nhà ta dùng toàn đồ xịn:D cái j cũng đẹp vãi tè luôn........chả hiểu cái truờng tao lắm nhọt thế ko biết lại bắt đi tham quan 1 di tích lịch sử nào đó rồi về viết report........=))

vừa đọc bờ nóc của iem Mèo xong... hóng quá lên đây pốt bài 1 phát :)) =))

đùa chứ nghe các bạn hoc ĐH vui nhờ... chả bù với mình, nghỉ 5 tuần phè phỡn, chán nản... bài thì quên sạch sẽ đã thế còn sắp thi...huk huk...

mẹ kiếp hôm nay toa mất 250 k đi cho cái lão dạy toán cao cấp nè:((nhục ko chịu đc bực hết cả mình chứ:(( đau thương quá cơ............đi học mà cứ phải chùa thầy thế này thì đau quá8-X:
bờ nốc em Mèo viết hay ko???khà khà..thực ra tao muốn viết rất nhiều cơ nhưng mà do compose trực tiếp trên đấy mạng thì lởm nên gây khó chịu...kết quả là mới chỉ cho ra đời đc tập 1:D sẽ cố gắng viết nốt tập 2<:p mọi ng vào comment em nhá

giời nghỉ 5 tuần còn kêu cái giè hả??? oánh cho bi h

tao vẫn chưa biết là có đi ko..nhưng mà bọn mày đã bàn nhau là đi đâu đâu nhỉ :-? hehe chẳng nhẽ đến nhìn nhau rồi về :p

tao cũng chỉ cần vỗ mông mày phát rồi về là sướng rồi Yến ah:D

Mèo ơi *** hiểu sao tao không đọc được blog của mày là sao. Hay tao chưa add mày nhỉ.Mày để chế độ public đi.

chắc vào nhầm nick phuongthao_ams_191188 chứ j:D mẹ thảo dùng nick khác làm blog mà, mẹ paste cái link lên hihi

ô hô copy đúng link cho chúng nó đấy...
mà đã bảo tường ku vào cái fallen_angel_1911 mà :D pó hand
tối nay chúng mày phải tụ tập đi đông đủ đấy nhá<:p đứa nào mà thiếu chít với tao..........ah mà các bác cho í kiến là đi opera hay là highland nào:D

Chúc giáng sinh vui vẻ mọi người nhá :x

dạo này blog hay là mạng có vấn đề í, thỉnh thoảng ko vào đc blog :)

tối nay hẹn nhau 7h chứ giè :-?

Hôm nay đi chơi với chúng mày vãi cả vui ra<:p chỉ tiếc là đường đông quá toàn lạc nhau linh tinh;)) nhưng dù sao thì cũng vui vãi xoài^^
Kể cho bọn Tây du biét nhá:D Hôm nay Tường ku đang đi đường bị rách đôi tông(5 lít)...thế là ku phải đi đất đấy thương ko chịu đc....đã thế đi trên đường Tường nhà ta lại nói vãi to nên ai cũng phải quay lại ngắm với ánh mắt ngưỡng mộ:D làm mình ngồi sau ko nhịn đc cười
Buồn cười nhất lúc ra khỏi quán Bà Hồng,tao nhận trách nhiệm đèo Tường ku nhưng mà khi nó vừa bước lên xe thì tao ko thể chịu nổi lực quá lớn.......=)) thế là chấp nhận ngồi sau :D
Mà cái bố Huy Minh này cũng chán đời cơ,ai đời mà toàn lạc đường làm thằng Tường vừa đi vừa lo ngay ngáy là nó có bám theo mình ko:D như sợ lạc mất vợ í=)) chết cười
Đựoc cái hôm nay đi rất là vui vẻ...cười ngoác cả mồm đau cả miệng:D sướng nhất là vỗ đc mông con Yến 3 phát mặc dù hơi bị chậm 1 chút so với kế hoạch(nói nhỏ mày nhá:dạo này vỗ mày sướng tay lắm:D )
Ôi yêu lớp mình quá cơ..........Chúc chúng mày Giáng sinh vui vẻ nhá(chả biết h này đã vè đến nhà chưa ko biết)

Back
Bên trên