Lớp Nga đây! Welcome!

fải nói là cái trường ngoại thương này nhiều trò siêu lố luôn8-X: 8-X: đến nỗi ko thề tưởng tượng đc khi bước chân vào trường,giáo viên thì mỗi ng 1 vẻ nhưng có 1 điểm chugn của các ông bà í là:khi SV đến đút lót thì bảo:lần sau các em đừng mang đến nữa nhá thầy cô ko nhận đâu nhưng mà lần này thì vẫn okie:D
Đấy là những ng còn giả nai nhá......còn những ng mà tự tin có thừa í thì khi đến cổng sẽ bảo ngay:tối biết ngay là các em sẽ đến mà.........bó hand chưa
nhiều trò còn hay lắm

ak ak
pó tay
đọc cái đề của Ngọc ku cứ như đọc tiếng Ả rập ý... >__<
hixhix
mình thật là may mắn :D:D:D
keke

hehe bọn mày đã tìm hiểu vụ đi các thầy cô rồi cơ à...dạo này đi mà vẫn nhận à??? bi h đang xiết chặt lắm cơ mà hehe

Tóm lại là học, học thì mới đc mà mình thì ko học được :(( buồn ghê

Ở trường tao còn có những môn mà học cũng ko thể qua đc cơ:D chán
hôm nay là ngày chán nản của tao........sáng mở mắt dạy thì mất điện,9h vác xác đi học thì cô lại cho nghỉ thế là về nhà trong bóng tối mịt mù:( rồi quyết định thà lượn phố còn hơn là ở nhà nên tao đi chơi với bò ghẻ<:p <:p mà con ơi h này con đã về nhà chưa thế

hôm nay trời có nắng rồi :) thấy ấm lên :D

đêm qua chat đến hơn 2h sáng với em bò, thấy vui ghê :D everything is okay now..Thanks for ur listen.

hehe chiều nay lại nói chuyện đt với em mèo :) vẫn là 1 em mèo hồn nhiên nhún nhỉn hehe :D

mặc dù hôm nay chưa học hành đc gì nhưng từ sáng sớm đã có những niềm vui nho nhỏ roài.

Nhớ lớp mình quá :(

Hôm nay thật là ngày stupid của tao.........chiều đến TTVH Nga ghép nhạc thì cái đầu nhà nó đíu đọc đc đĩa của mình( vì là mp3 mà) thế là phải hát chay:(( ko thể chấp nhận đc...h đang nhơf Yến chuyển file cho đây này......
@pit:nhận đc rồi mày ah đẹp lắm :x yêu lắm cơ

hihi anh yến vui là tốt rồi:*
tình hình là mai em bò thi tin, vẫn ko biết 1 tí j hơn hôm nọ:((
hôm nay đi học cả ngày mệt mỏi, h vẫn ko tài nào ngủ dc:(
sắp sang ngày mới rồi
cả nhà ngày mới tốt lành hehe:*:*:*
ah mẹ ới mẹ con thấy offl rồi, mẹ thế nào báo lại chi tiết con biết nhá ;)

hôm nay nhiều bạn thi tin gớm nhể :)
thi tốt nhá
chúc con mèo luyện giọng tốt để thứ 7 này thi hát cho tốt hehe

em học bài đây cả nhà, ko có chữ nào trong đầu roài :D

hihi em thi tin xong rồi 8 điểm :)) nói chung bthg ko cao ko thấp thế là vui vẻ cả nhà:))
trưa nay sang nhà mẹ thảo chơi vì cái lớp em nó đi bảo tàng dân tộc hoc ngay gần đấy, ăn cơm nhà mẹ mới biết me mình phải gọi là khéo tay khiếp khủng:))
h đang ngồi nhà chơi rồi, lại 1 tuần nữa sắp hết, tuần sau thi toán cao cấp, lại sắp sửa cắp sách vở nhờ bạn day cho rồi chứ ko biết j ngoài 3 cái tính ma trận cơ bản:)) ai bảo thày suốt ngày toàn hát với hò:))
@ em trinh: ku đừng lo nữa mà:):* mọi chuyện sẽ ổn hết, mày đừng toàn nhìn bi quan thế nhá:x

:

trời ai dạy em toán cao cấp thía ;;) cho anh học ké với :| anh cũng sắp thi mà có biết cái chữ nào đâu hic

Này con gái dám bôi xấu mẹ thé ah ;)) ;)) còn cái món trứng rán của con thì cứ gọi là cháy đen thui=))
Tình hình là mai em đi thi cố gắng kiếm cái giải để sang Nga 1 tuần:D <:p cho nó hoành tráng nhỉ mặc dù là em biết chả đến lân mình nhưng tự tin có thừa mà=))
Mai bác nào có thời gian thì đi cổ vũ em cái nhá

há há cái món đó là hoàn cảnh xô đẩy, con ko quen cái bếp nhà mẹ, quá lửa nó thế=))=))=)) mẹ ko biết món trứng rán là sở trg của con, ko có trứng thì con mẹ chết đói lâu rồi:)):)):))
mai con mẹ sẽ đi:*:*:*

nhìn thấy tên nguyễn huy minh chỗ last post tí nữa thì ngất xỉu vì kinh ngạc=)) suýt ko nhận ra luôn í minh ạ:)) Ấy chăm vào đây là cái chỗ này ngoài tam cô nương có thêm 1 đại thiếu gia ngay chứ khó j:)) nick ym của huy minh là j thế để mọi ng` còn add vô nào;))

nhìn huy minh mới nhớ ra là lớp còn mấy thằng con trai nữa ngoài tường cu, bọn hư đốn mât tăm mât tích :(( phải tích cực hỏi thăm chị em chứ:)

noel này lớp mình có ai thik tụ tập ko:) bù cho hum 20/11;))

Sao nghe con nói đau thương thế hả con:D cứ làm như lớp mình có mỗi Tường ku là con trai í nhỉ:D
Hôm nay nghĩ lại cái vụ đi thi mà đau đớn lòng.......nhưng dù sao thì cũng qua rồi .......mà h lại nghe thôgn tin giải nhất ko đc đi Nga nữa chứ...tóm lại là tao ko thể chịu nổi cái phong cách làm việc của trường Ngoại thương rất là nông nghiệp lúa nước chả có cái j là ổn định cả

ôi giời trường nào chẳng nông nghiệp lúa nước hả mày :))
thôi đi thể hiện mình thế là okie rùi :D
hôm nay đang định đi xem mày hát thì hát xong bố nó rồi
buồn ghê

chào bạn Huy Minh :))

em bò ơi, nếu mà noel lớp mình lại hẹn đi chơi nữa có khi hôm đấy trời lại có tuyết thì bỏ mie :)) ;))

kết luận là noel lớp mình đi chơi nhá<:p tụ tập phát đi nhớ chúng mày lắm..........với lại là hình như tao chưa đi chơi noel bao h cả nên đi đi nhá<:p

mie đi sao đc nhể 26/12 tao bắt đầu thi toán cao cấp roài :|
thôi em k đi đc, các bác cứ hẹn hò nhau đi đi nhá :D

Back
Bên trên