Lớp Nga đây! Welcome!

tự vì là bọn trẻ con chíp hôi bi h đẻ ra toàn 3 cân rưỡi 4 cân thậm chí có đứa còn 6 cân hơn8-} nên 3kg là hơi bé chứ sao. Mày thì chắc là đồ thiếu tháng bé tẹo ko chấp hehe;)) . Túm lại là tao lên chức dì rồi, to khủng khiếp=))

Em phải lên thông báo là em vừa thi ktê ctrị xong rồi hehe, nói chung ko biết thế nào nhưng mà hi vọng ko đến nỗi thi lại:D . Tối qua trâu bò thức đc tới 4h xong sáng nay đầu nó cứ quay quay ko thể tả nổi 8-} đc cái may quá thi đúng cái chỗ học hơi kĩ hơn 1 tí, ko đụng vào phần chương cuối mới đọc đc 1 lượt;)) Hihi nói chung thi xong tâm trạng thoải mái dễ chịu quá\:d/ . Mai ktra
+ tuần sau thi tin, rồi sau nữa là triết, toán rồi tiếng nhật. Mẹ ơi hóa ra mới thoát đc có tí tẹo:(:))):)):)) nhưng mà bây h cứ vui đi đã:))

mẹ con này đẻ ra có 2 cân 3.hik thế mà h to như con trâu điên:D
1 tiếng nữa là anh thi ktct rồi ko biết là sẽ thế nào đây.........tự nhiên cứ thấy man man là ko hiểu sao nữa

chúc mừng em bò và chị em bò mẹ tròn con vuông :)
hồi chị họ anh đẻ con, trông cũng bé tí tẹo mà vì nó bị thiếu ngày :| con so mà :) nhưng thôi em lên dì rồi, sướng thía còn gì

Mọi người học hành cẩn thận để thi nhá, bi h xác định ở vn học thì học tử tế luôn đê

Chúc mừng "dì" Ngọc :)) :)) :)) nghe buồn cười quá
hie hie... hồi em sinh ra nặng 3.1 kg nè, ko to ko pé, thế mà chỉ sau đó 3 tháng mình đã đc papa chẩn đoán là péo phì can tội lúc nào cũng nhè mồm đòi ăn hehehe. :p
Em cũng đang ôn thi nè :p thứ 2 tuần sau thi 1 môn, thứ 6 thi 1 môn nữa là xong hehe CÔ LÊN NÀO

hôm qua tao làm bài KTCT như điên í phí bào công học hành mà chả ra cái vẹo j cả:(( bực hết cả mình nhìn cái để thấy mình die luôn rồi
Ah mà nghe noí ams nhà mình sắp đổi tên sang Năng khiếu HN rồi đấy lởm quá

hehe hum nay em bò ktra tin, lởm lắm, mà chắc cũng qua thôi chứ ko chết dc :)) với cả đây mới là giữa kì nên chưa sợ lắm, tuần sau mới die:))

đấy gọi là cái chết đến từ từ kon ah:D :D mẹ cũng thế này
ơ mà yahoo hôm nay làm soa thế nhỉ??ko vào đc đang sửa chữa j đấy thì phải
Hôm qua em học Td như điên í tập toàn cái khỉ gì mà những 32 động tác tay ko=)) điên vãi tè

hehe thế tao hỏi thăm em Trinh ku vậy nhá:D :D
mai tao lại bắt đầu 1 tuần căng thẳng với cái môn triết ghê tởm lại thi giữa kì mới kinh chứ trong khi đó tao lại chả biết cái wé j cả.........thật là đau khổ
Kì 1 này khéo tao phải thi lại 1 đống môn mất

ôi giời té ra các bac toàn thi giữa kì :)) giữa kì thì mở sách mở vở đê...sợ chó gì :D

cuối kì mới gọi là chít hic
-------------

ôi giời té ra các bac toàn thi giữa kì :)) giữa kì thì mở sách mở vở đê...sợ chó gì :D

cuối kì mới gọi là chít hic

ko, cái thi ktct là cuối kì chứ ko phải giữa, mà vì mới vô đh chưa ai có xu hướng thik mở sách vở hehe:p
mai con cũng ktra triết mẹ ạ, mà hình như là có cho xem sách vở, chắc sẽ hỏi mấy cái câu cổ quái điên khùng như cô í vẫn thik 8-}
em trinh tươi vào đây chả chat thì làm j hả cu, chat 1 cách có hệ thống:))

sáng nay thật là 1 ngày kinh khủng vãi xoài8-X: lẽ ra h này tao đang học triết trên lớp nhưng vì đíu thể chịu đc con mụ í h tao đang ở phòng khai thác mạng trường=:) phải nói thật là mạng siêu lởm....nhưng vì ko còn chỗ nảo tá túc trời lại mưa nên tao chui vào đây ngồi(lần đầu tiên dấy)
Hôm nay bọn tao thi giữa kì triết....vừa vào đến lớp con mụ điên í bảo ngay:vì lòng tự trọng của mình các em ko nên mở sách<):)thật là bó toàn thân.........rồi đứa nào bị bắt thì zero điểm( theo lời con mụ í),mà nó còn như kiểu bọn quản lí thị trường đi săn đứa nòa nhòm ngó bài hay mở sách cơ8-X: từ thửo đi học tới h toa chưa từng thấy con mụ nào điên cuồng đến thế........
bực hết cả mình với nó thế là khi nó đi tè em lượn luôn cả mẹ già với vân hâm cũng đi cùng..........đầu tuần mà như hâm í
chiều con thi tốt nhá

T cũng ko bít nói j nữa...NHiều lúc nghĩ giáo viên cấp 3 như thế đã là ghê lém rồi...ai ngờ lên ĐH còn khủng hơn rất nhiều ...Đầu tuân hâm nhưng chưa chắc cả tuần đã hâm đâu mày ạ...Lạc quan lên chứ :)

trường các bác thế nào chứ trường em thi toàn bộ trên máy tính nên *** thể mở sách mở vở được. Lúc đi thi còn phải nhét thẻ từ vào máy kiểm tra rồi nó phát cho mỗi đứa một đề, nên chắc trông cũng ko chặt lắm.\:d/ \:d/

trường tường cu công nghệ cao nhỉ, chả bù với cái FTU lởm nhà mình:))
hehe tình hình chiều con thi mà con chưa học cái chữ nào, sao cái môn triết này học ngại thế chả biết 8-} mà con thì dc mở sách vở. Cái phòng khai thác mạng ây nó ở chỗ nào thế mẹ. sao con ko chưa nghe qua bao h:))

ôi dào thi giữa kì toàn là đề mở sách mở vở :| khó vãi xoài :(
mà giáo viên cứ dọa thế thôi, 1 lúc sau lại đi ra ngoài ý mà :))

trường tường ku quả là high tech:D :D chúng mày biết ko cái thư viện trường tao nó bắt mỗi đứa đóng tiền làm thẻ từ8-X: tường thẻ từ ntn té ra là cái thẻ bình thường có mã rồi ép plastic.......chúngmày thấy nó thế nào
còn cái phòng khai thác mạng thì ở tầng 4 nhà G con ah=)) mà mẹ khuyên chân tình thà mất vài k ở ngoài còn hơn cái mạng trường lởm dã man
Cái số tao nó cũng khónkhổ khốn nạn chúng mày ah:( ko thể chịu nổi con điên triết í tao đi chơi ai ngờ cuối cùng nó điểm danh.......tổ sư thế là tao bị dính 2 buôỉ rồi8-X: 8-X: chỉ muốn táng chết bà í thôi
mà cái con này hâm lắm mầy ạh.......đứa nào trượt mang 300k đến nó chửi té tát mà chỉ nhận sách thôi(và tất nhiên thì sách cũng phải cùng giá trị.....=)) )

mẹ ơi hôm nay con thi triết đau thương kinh hoàng:(( đề bài là hãy làm sáng tỏ nhận định: phân tích cụ thể, tình hình cụ thể là linh hồn sống của chủ nghĩa mác:(( ôi nguyên xi từng chữ đấy, ko thể tả nổi, ko biết nên viết cái j nữa huhu. Con hoang mang chép đề, hoang mang làm, hoang mang nhắn tin hỏi mẹ con (mẹ con trả lời con cũng ko hiểu nốt:D), rồi hoang mang nộp bài và cuối cùng cũng là hoang mang di về mà vẫn ko hiểu nó thế nào nữa:(:)(:)(( chắc 1 điểm mất, ai đời vừa viết vừa chắc chắn mình đang viết nhăng viết cuội:((

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi đề bài bó tay quá :)) xem ra trường ngoại thương nhiều trò lố :)) mà giáo viên có vẻ "lạ" nhỉ =))

Back
Bên trên