Lớp Nga đây! Welcome!

hôm qua nhà tao mất điện nên ko ol đc :( để bàn chuyện với mày...nếu hôm nay mà đi thì chắc chỉ có tao với mày yến ah
thanks hôm qua mua cho tao cái thịt xiên nướng nhá:D

hôm nay mà đi là đúng 1 tuần sau 20/11 đấy. Tao cũng nghĩ là có khả năng k thành...

hôm qua khối tao bán hàng lỗ nặng chúng mày ah thừa những 250 xiên thịt nướng, xúc xích và nem chua:-<

bóp cổ ng` ta với con rao cho 1 lúc mà vẫn lỗ ah chán thế :((
cô minh ko có duyên đc đi thăm 20/11:(
@em trinh iu: chữ kí của mày chỗ liubliu có vấn đề, sửa em nhá. Mà tao ko hỉu nổi, tao tưởng mọi chuyện nó cũng ổn rồi? đợt này chị bạn về nhà tẩm bổ tao cũng ko muốn lên net nên ko gặp đc cu. Nhưng mà nói chung cu ơi vui lên:*:x

lỗ nặng thía cơ à...:| chẹp nhưng mà trường ngoại thương bé nhỉ :) hay là tại chưa đi hết :-?

ờ thì nó bé như cái chuồng gà ấy mà:D nhưng có lẽ mày vẫn chưa đi hết vì còn cả sân sau cũng có độ chục gian hàng nữa<:p nói chung là lỗ nặng mất công cả lũ mời chào

@em trinh iu: chữ kí của mày chỗ liubliu có vấn đề, sửa em nhá. Mà tao ko hỉu nổi, tao tưởng mọi chuyện nó cũng ổn rồi? đợt này chị bạn về nhà tẩm bổ tao cũng ko muốn lên net nên ko gặp đc cu. Nhưng mà nói chung cu ơi vui lên
ngại wa'... nhưng mà vấn đệ hả cưng :((
mail cho tao đi, có nh chuyện muốn nói với kung lam. Chị Minh sinh em bé chưa?
2 Pit ( nếu anh yêu lên HAO) : anh free những ngày nào thế? Be' muốn xuống Bir chơi với anh...

hehe vấn đề là chữ liubliu, chỗ bliu mày viết lộn chữ b với dấu mềm, phải như chỗ chibia mới đúng:p. Đợt này tao đang sắp thi nên hơi bị bận 1 tí, với chị tao ở nhà tao cũng ko lên net, nhưng mà cu có j bức xúc cứ mail giải tỏa di, tao sẽ reply lại ngay:*:*:*

ko,trường tao làm giè có giè...chỉ là rủ mày thử đến học 1 buổi hay đến thăm quan cũng đc :) xem nó thế nào thui :)

Thế ha? ku, h mơi bít, eo ôi, xấu hổ dã man :">
@ mèo: ku thế nào rồi? Ukie chưa? ;)

mèo ukie cái giè thế hả mày???
sao mỗi bạn lên post toàn hỏi về vấn đề cá nhân nên là đek lập tổ buôn đc thía này...buồn quá

Thế kể chuyện cá nhân anh nhá:(
Hôm nay em bò đi thi thể duc giữa kì, 40% điểm cả kì:(
Em thi lượt thú 2, lúc đầu vào ngơ ngác vì em là đứa đầu tiên của lượt ấy:( cô đấy cô í bảo làm nhưng cô í thì ở xa chỗ em đứng, nói lại ko mic em chả nghe thấy j, thế là em ko tâp ngay, cô i đuổi em ra ngoài gọi đứa khác vào:(. Lúc ấy em vẫn ko biết sao mình bị đuổi, lên hỏi cô, cô í trợn mắt hỏi em ko xem lưot đầu tập ah, em bảo dạ có, cô í quát ầm lên là em thi cuối cùng làm em sợ tái cả mặt mũi:((. Lâu lắm rồi mới có ng` to tiếng thế với em :(( mà em vẫn ko biết sao tư nhiên lại ăn mắng:((. Mãi sau cái đứa lên thi vị trí của em cũng làm chậm bị 4 thì mới biết:(. Thế là trong khi lớp em về hết thì em ngồi lại chờ thi, lo sợ vì em tập chỉ vớ vẩn chứ còn ko thể bảo là tốt lành j:(.
Hôm nay thi, em lộn dc, mở ngoặc là trg em hoc thể dục lộn với trồng cây chuối, có 3 động tác thì em làm dc 2, còn cái đầu tiên là lộn. Bthg chả lộn đc hôm nay lộn dc đã là khá khẩm rồi, mấy đứa bạn lớp khác bảo nhìn em thi cũng ko đến nỗi, phải đc 5, 6. Thế mà cô í cho em 3, bảo là chả làm dc cái j :((. Ôi trời thì lạnh, tay chân cóng cứng cả ra, tự nhiên hôm nay thấy sao mà đời u ám thế ko biết:(:)(:)((

thứ 2 này em thi tin giữa kì, word với excel:(. Word thì em còn biết biết chứ excel thì em hầu như ko biết tí nào, trừ phi có đứa bên cạnh chỉ cho biết dùng hàm j:| :((.
Thứ 5 tuần sau ktế chính trị, cái môn này quan trọng. Thế nhưng mà 7 hay 8 chương em mới chỉ gọi là hiểu hết, còn thuôc mới đc 1:(.
Nói chung là CHÁN ĐỜI:((

ui đau thương quá con ơi......mẹ cũng bức xúc cái cô đấy lắm nếu là ông Long chấm thì mẹ đã đc 7 rồi
mai bọn lớp mẹ lên thớt hết...mẹ ko phải đi nữa:D
ah báo với mọi ng em thi giữa kì kinh tế chính trị đc 8 nhá trong khi đó bao nhiêu đứa đc 9..tủi thân quá

hôm nay tao chính thức hi sinh môn tin chúng mày ah:(( đau thương quá
bọn tao hôm nay kiểm tra trình 3 bài
bài 1:gõ 10 ngón lão điên ấy bảo tao gõ 7 ngón mới đau chứ lại bảo là ngón út bị liệt ah8-X: ức chế đíu chịu đc trong khi đó mình vẫn gõ 10 ngón hẳn hoi
bài 2: làm hàm tài chính trong vòng 5 phút phải làm đc bài trên máy và chép ra giấy....1 nửa lớp toa làm sai nên 0 diểm( có cả tao,mẹ già và vân hâm)
bài 3:đọc đề còn hiều sai đề nên tất nhiên là làm sai rồi:((
nói tóm lại chả hiều hôm nay là cái ngày j đi nữa k obiết

giời ơi mọi người học đau khổ thì em cũng sắp lên thớt rùi

ko học toán từ đầu học kì nên bi h trong 1 tối phải cố mà nhồi hết 1 quyển sách...rồi cong mông lên làm bài tập nào trọng tâm :((

em bò: em iu thôi đc 3 là tốt rùi...k phải môn sở trường nên cố mà thoải mái đi em :) thể dục ko bị tính vào điểm tổng kết đâu, chỉ phải qua là đc mà...
em hiểu đc 7 hay 8 chương là giỏi rùi :D anh còn ko hiểu gì mà :) trừ vài ý chính

to mèo: biết ngay là lên sẽ kêu nghèo kể khổ mà :) thôi mày ạ có nhiều ng cũng bị nên lo gì ;) học đại học là thía

Cả lớp cố lên nào...THi xong là tết chị em ta lại đc gặp nhau hehee

haha ko hỉu sao em đang buồn nẫu ruột đọc tới cái câu thi xong ta lại gặp nhau của anh yến thấy phấn chấn + bùn cười thế, như cái câu hát trong bàij í nhỉ "chia tay nhé rồi ngày vui ta gặp nhau";)) :p:<:p

anh ơi từ đoạn hiểu hiểu đến đoạn viết ra đc lúc thi là 1 cái quá trình, khác nhau có khi mấy nghìn % í chứ:-<

huhu đọc lai trang trc, thấy mẹ thảo thi tin thật khiếp, lại còn ktra oánh 10 ngón ah, cái hồi hoc con đánh đc chứ lâu ko học h lại đánh 5 6 ngón rồi, mà đúng là ko bao h đụng tới ngón út:((

Back
Bên trên