Lớp Nga đây! Welcome!

Nhưng Tâm h trông nó béo lên nhiều mà.....Gọi là Tâm béo cho đỡ mất hình tượng lớp trưởng chứ mày :D

Thế hôm đấy bạn nào mang máy ảnh đi nhỉ.Chụp nhiều vào nhé.
-------------

Thế hôm đấy bạn nào mang máy ảnh đi nhỉ.Chụp nhiều vào nhé.

hehe, uhu, em vừa tra lại từ điển tiếng việt:p, bthg cứ nhớ trí là trí tuệ, còn chí là ý chí, tưởng cái chỗ này phải là đồng nhất ý chí há há, mà chả hiểu sao chẳng bao h dùng từ nhất trí để viết hay sao í nên chưa bao h sai chính tả, may thế=))
-------------

máy ảnh chị em đang cầm, nhưng mà em cũng thik chụp chụp, để em bảo chị í mang sang lại rồi em cũng mang máy đi nhá, tât nhiên càng nhiều máy càng ít hehe;))

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm cũng ko đc chụp ảnh với lớp mình mọi ng mang nhiều máy đi nhá chụp cho sướng<:p

Thế là bạn Mèo đã được 18 tuổi rồi đấy<:p thành người lớn rồi0:) thích quá
Có thề nói đêm qua là một đêm đáng nhớ với tao....;;) nghe lời Loan 12 h đêm tao lên sân thượng thắp nến chúc mừng sinh nhật mình:D rồi ước nguyện nhảy múa<:p <:p chưa bao h tao có cái cảm giác như thế :) ôi yêu mày quá loan ah:x
và cũng rất vui khi 12 h đêm các bạn nhắn tin chúc mừng mình0:) những lởi chúc yêu dễ sợ luôn;) ;) yêu mọi ng lắm...chụt chịt chụt chịt
sung sướng quá vì mọi người dù ở đâu vẫn nhớ về mình.......0:) cảm ơn tất cả<:p yêu mọi ng lắm0:) 0:) mong sao tất cả những điều mình ước sẽ thành sự thật8-> 8->

Chúc mừng sinh nhật Thảo mèo nhà ta :D
Thế hôm nay mọi người đi chơi thế nào? Vui ko? kể phát nghe xem nào

tối nay mới đi mà<:p hứa hẹn sẽ rất là vui có j tớ thông báo lại cho cụ thể:D

bạn Thảo học ngoại thương đúng ko. Hôm trước các anh chị Nga 02-05 đến nhà cô Phương Lan nhắc suốt :D

Con chúc mẹ ở ym chán chê rùi, ở đây có mún đc chúc ko;)) mọi điều tốt lành nhất sẽ đến với my little mom:*
bạn kiên vào phải nói là các anh chị í đến "nhà tớ" chứ nhà cô Phương lan j hehe:))

@bạn Kiên:tớ học ngoại thương hihi...các anh chị ấy nói cái j tớ hả ấy0:)
hôm qua HN mưa to quá thế là tan tành kế hoạch đến nhà cô Minh thầy Hùng:(( mà 1 lần nữa tao lại lỗi hẹn với mưa đá chưa bao h tao đc thấy mưa đá cả chúng mày ah:(( mưa đá mà tao lại nghĩ là mưa to rơi trên mái tôn tạo ra ấm thanh đấy mới ghê chứ0:) stupid! hôm nào mà có mưa đá chúng mày phải alô tao để tao đc xem nhá

mày thử ở ngoài đường lúc đấy xem :-ss hết cả thích nhìn mưa đá luôn

Thằng bạn em bị mưa đá rơi phát đầu chảy máu hahaha.Sướng vãi nhìn cái đầu quấn bắng đến là vl

khổ tao còn chưa nhìn thấy mưa đá bao h cơ:((
tình hình là chuyển sang đi chủ nhật có ok ko?thứ 6 em với mẹ già bận rồi

sau trận mưa đá như hum trc thế nào cũng có đứa bị leng keng hehe;)) anh yến thì bỏ qua vụ đi ngoài đg đi, hum qua đã nói rồi mà, nhìn vào cái khía cạnh funny của nó cũng hay mà:*:x
tình hình là chủ nhật có đi thì đừng đi sáng nhá, em bò phải đi học:)

Back
Bên trên