Lớp Nga đây! Welcome!

Tình hình là tối 20 lớp mình đi 20/11 nhá bà con;) lúc đầu định sáng 19 đi cho sớm sủa nhưng mà nghe nói apec nó cấm hết đg, muốn đến nhà cô minh ngày đó còn khó hơn lên giời ---> rằng thì mà là chuyển sang 20:)) sẽ đi cô Minh và thày Hùng:). Kế hoạch tụ tập chơi bời thì em bò chưa kịp bàn hehe xét sau:p:))

con ơi post bài lên đây có khác j mình chat room đâu nhỉ?:D

đc rùi đi vào tối 20 và đi thầy Hùng, chị Minh. Đồng ý vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Thêm đc anh Yến:D. Hôm qua thằng tường nó ngồi tổng kết như đúng rồi: hôm nào chat room có mẹ có nó có con thì ko yến, có yến có mẹ ko có con, mỗi nó là luôn luôn có :)) :)) :))
Anh ơi theo em bò phải là Nhât chí hehe;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tường ku chăm ol dã man:D hôm qua nó còn đi chợ nữa cơ đúng là Tường ku thành con ong chăm chỉ rồi=)) kinh vãi ra.......

Lớp này đi đúng ngày nhảy ? Như lớp tao đi vào hôm 17/11 . Sớm còn hơn...đến mà còn có chỗ ngồi , thầy cô ko bận lém...tán phét đc lâu...Đúng ngày , có khi còn gặp nhiều pụ huynh nữa...

hôm nay aloo với Ú Đồng Thanh và mẹ già....8-> chúng nó muốn đi sớm hơn (17) nhưng thế có vẻ chưa đúng ngày lắm:-?? mà nếu đi tối 20 thì chúng nó muốn đẩy thởi gian lên sớm hơn<:p thế nào đây8->

đấy thời gian lên sớm là tầm mấy h??? và lý do đẩy thời gian lên sớm là gì?

ờ thế cũng đc :D ai mà lên net thì vào HAO xem lịch hẹn hò nhé
7h tối tại cổng trường ams...cấm cao su đấy...sẽ đi nhà thầy Hùng trước rồi là đi nhà cô Minh.
Ko thay đổi nữa đâu vì tao đi hẹn thầy cô bi h

ờ thế cũng đc :D ai mà lên net thì vào HAO xem lịch hẹn hò nhé

nghe câu này cứ như là viết tờ giấy cạnh đứa đang ngủ bảo những đứa đang ngủ cố mà tỉnh lại để đọc đc tờ giấy này rùi dậy thật í=))

Okies là tối 20 7h, hehe, sắp đc gặp lại mọi ng` vui quá :x

chẹp nói gì chẳng hiểu gì cả :-s em bò dạo này nói khó hiểu quá :D

ô có j mà ko hiểu hehe, anh bảo là đứa nào lên net vào hao mà xem lịch, trong khi anh viết câu đấy trong đúng hao, thế có khác nào viết giấy gọi đứa đang ngủ mày ơi dậy đi=)) anh yến dạo này chậm chạp lắm :*:x

à à :)) hiểu rùi
thật ra anh cứ nói thế thôi chứ đứa nào vào HAO đều biết trước cả rùi còn đâu :D

Tình hình là đã gọi đt để hẹn với cả thầy Hùng và cô Minh. Hình như hôm đó trường ams tổ chức đi thăm quan gì đó cho giáo viên í :D nên trước khi đến nhà thầy cô tối hôm đó, mình phải check lại phát nữa :)

nhưng tinh thần là vẫn tụ tập hehee

hôm nay bọn tao có buổi tụ tập đàn đúm vui phết ở ngoại thương
theo kế hoạch sáng nay Tường ku đến ftu để tao đưa nó đi mua quần bò :D lại đúng dịp con Tâm hâm đến lớp tao học thử<:p rồi lại gặp cả Ú Đồng........thế là cả lũ kéo nhau đi lên Hàng Bông ăn nem chua rồi sang Tô Tịch ăn hoa quả dầm<:p <:p vui vãi đái=)) hôm nay Tường ku thầu hết
Buồn cười lúc về bọn tao ra tiptop cùng nó để tìm quần thì size max là 31 trong khi Tường ku phải mặc 38:)) nản quá chú ấy định đi may cho nó đỡ tốn công thử thì lại chả hiểu sao may mắn thế nào lại vừa 1 cái 36( ko tìm đc cái nào đô hơn nữa)......0:) đúng là bó hand với chú ấy
nói chung là hôm nay rất vui
aloo là em Vân hâm có xe máy rồi nhé tổ lái lắm đấy
còn em Tâm thì hâm còn nặng hơn ngày xưa:-??

lớp mình mà gặp nhau thì tha hồ mà cười nói tung tăng nhỉ<:p <:p
thế tình hình là đã thông báo hết chưa thế?

@ phương béo:lớp tao làm j có Tâm béo mà chỉ có con Tâm hâm thôi:D nhầm hàng rồi ku

Back
Bên trên