Lớp Nga đây! Welcome!

số này là số mới luôn chứ j, để còn xoas số kia chứ chật nhà lắm;) mà tuờng cu là vớ vẩn tí tởn lắm nhá, suốt ngày gái gú ở tận đẩu tận đâu, mà h lại còn tiếng pháp 8-}cẩn thận lúc nó tức nó mắng mình lại ko hiểu j tưởng nó khen thì chết8-}:))
hehe hum qua đi chơi với mẹ thảo thoải mái đã man, lâu lắm rồi mới có tí nắng tí gió tí nem thế:)) vui lắm:x hum nào mẹ con mình đi tiếp nhá haha:*:*:*
con đang tiếp tục với môn ppnckh, h này mẹ thi chắc xong rồi, huhu, nghe nói cái thày của mẹ thì toàn 9. 10, gỡ điểm, còn cái cô của con thì thi lại nửa lớp:(( hôm qua hỏi, cô bảo cô ko biết, hình như ko cho mang tài liệu vào j hết <"cô tưởng đã thi là cứ tay bo đi thi thôi chứ8-}>, chết mất thôi:(:)(:)((
-------------

----------------
hehe em trinh ah:*. lâu lắm mày mới vào thì đọc hiểu cái j, sao mày vừa vào đầu kì mà đã có vẻ bận rộn suốt chả thấy mặt mũi lúc nào trên net thế kưng, lâu ko nghe cái giọng lừa tình của mày cũng nhớ phết hehe:*:x

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ thi rồi con ah mang tài liệu vào thoải mái mà:)) nhưng mà khổ nỗi chả biết có làm đúng hay ko nữa:(( nhưng thôi đằng quái nào cũng thi xong rôig
tổ sư hôm nay đi thi.tao làm xong rồi xin 1 tờ để chép lại thì nó vặn vẹo rồi bảo là ko còn đâu8-} xong nghĩ thế nào nó lại lên lấy cho tao 1 tờ khác...pó tay.0:) chưa hết nó lại còn nói:Cho anh xem thẻ sinh viên......:-/ thầy giáo sành điệu nhở
đã thế ông này còn vừa trông thi vừa nghe ipod nữa cơ8-} vãi đái
ngày mai tao phải đi lao động chúng mày ah:(( đau khổ quá

@Sếp: Số mới và là cố định đấy,không thay đổi nữa đâu.Mà này hôm nào đi ăn thì rủ em đi với chứ,2 đứa đi ăn mảnh thế là không tốt đâu.Mà sếp cứ yên tâm đi,nó mà dám chửi em léng phéng một phát vào mồm luôn ấy chứ :d b-(.
@Mèo:Khổ thân cái đời mày,gặp mấy thằng thầy như thế cứ rình ra khỏi trường táng chết bố nó đi.Mà có cần tao giúp vụ lao động không :d.

Mày thì giúp quái j tao đến ngắm gái chứ có cái vẹo j đâu:))
tao vừa đi xem phim ở VC về;) đau nhất là ko còn vé xem Dạ yến thế là xem Almost love...cũng hay phết mình rơi bao nhiêu nc mắt:(( :(( có anh đóng Nấc thang lên thiên đường đấy8-} hay vãi

Mai em bò 11h, đi học lúc 7h, thế mà tự nhiên lại điên điên ngồi đọc lại topic lớp từ hồi lớp 11 mất hơn 2h rồi, ko dứt ra đc...
thấy sao mà thay dổi nhiều thế, lớn ra nhiều thế...
anh bò h ko còn kể chuyện uk dài dằng dặc toàn ngủ gật với chả party nữa...
na béo cũng ko kể chuyện HI toàn lều với núi nữa...
MH ko nói là cả nhà ơi tôi thành thật khuyên mọi ng` nên đi mĩ nữa...
em trinh cũng ko vào than thở nữa...
loan thì cũng ko lên nữa..
ko còn 3 cái chuyện đồng phục rồi kiểm tra thế nào này nọ...
đc anh yến với mẹ thảo làm thành viên tích cực trung thành tuyệt đối ngồi buôn cả nhau, nhưng h chuyện buôn cũng ko jống xưa đc...
kể cả em bò cũng ko như xưa, khác...
vì là mọi ng` đều lờn hết rồi...
nhớ quá, nhớ muốn chảy nước mắt, nhớ tất cả những ngày trong quá khứ...
chuỗi ngày ấy sao đếu như ngập đấy ánh sáng, còn hiện tại thật chán nản:(
vẫn biết là ngày mai là ngày mới, phải luôn luôn cố gắng, nhưng nhiều khi thấy mình như bị nhấn chìm mà lại ko biết bơi...
-------------

hik, xin lỗi mọi ng`, chuyện mọi ng` đang vui vẻ, kể cả em bò trc khi ngồi đọc đọc lại cũng vui vẻ, phải cái đọc xong thấy mình tinh thần lần đầu óc đều xuống cấp chạnh lòng ko tả nổi muốn chia sẻ với mọi ng`...Yêu cả nhà lắm:*

đọc bài của con mẹ lại nhớ lớp vô cùng:(( yêu lớp Nga mình kinh khủng chắc chả bao h đc học cái lớp nào như thế nữa:(( h thấy chán nản quá:((
sự thật h đây mình học cũng chả biết để làm j:-/ đến lớp theo bản năng mà bùng học nhiểu quá cũng chả biết đi chơi đâu nữa:-? nản quá
hôm nào bọn mình tụ tập phát đi:* :* nhớ lắm

@ be'o: mày phỉ báng Becks vừa thôi, nhìn cái ava :))
@ Kuu: hehe, tao đây, dao j này ít online lắm!!!
@ TƯờng: em nào thế? :O:O:O

tao phỉ báng Becks hồi nào hả con kia :-w đoàng hoàng như thế còn giè :)

to em bò: buôn dưa lê của anh với cả con mèo có khác xưa đâu nhỉ :-? biết là rồi con người cũng sẽ thay đổi nhưng chính bản thân mình cũng ko dễ dàng gì nhận ra sự thay đổi của chính mình :)) hờ hờ nghe chuối nhỉ :D nhưng thôi con người thì phải lớn lên chứ :)) bé mãi làm sao được....

tình hình là apec chắc gì đã đc nghỉ mà đi chơi :) thôi hôm nao hẹn nhau đi uống nước rồi lượn hồ :D mie bi h đứa nào chẳng có xe hehe

@yến béo:làm sao mà con ng thay đổi lại ko nhận ra đc hả mày?chuối quá
sáng nay tao qua ams nhìn thấy chú MHien đang bám theo em nào lơp 12 anh2:)) mình nháy máy gọi chú thì có vẻ như là phá đám chú hay sao ý:)) buồn cười ko chịu đc

@Trinh:Tổ sư thế tao hơn tuổi mày không gọi mày bằng em thì chẳng lẽ lại bằng chị ạ.
@béo&cả nhà:Uh thích thì hôm nào đi uống nước vậy.Tao cũng nhớ chúng mày ghê.
À mà kể cho chúng mày nghe chuyện vui của tao ngay ngày đầu đi học nè.
Số tao nó khổ *** chịu được,chiều nay vừa vào lớp đặt cái balo xuống bàn thì có một bạn gái bạn ý xin ra ngoài vì bạn ý bị mệt cần phải vào y tế.Cô giáo thấy thế liền bảo ngay lớp trưởng và tao dìu bạn xuống.Mà các bạn cũng cần phải biết hôm nay tớ học trên tầng 5 và phòng y tế dưới tầng 1,con bé lớp trưởng thì bé như hạt tiêu nói rõ hơn là bé hơn Cu Thanh.Cái bạn bị mệt thì đang đi giữa đường thì quỵ xuống (lúc bạn ấy quỵ là vẫn đang ở trên tầng 5 #-o ).Thế là tớ phải cõng bạn ý trên lưng,ai ngờ lúc dìu thì thấy nhẹ thế mà sao ngồi lên lưng mình nặng vl.Cõng bạn xuống đến tầng 1 mồ hôi chảy đầm đìa ( bật mí là cha?y nhiều nhất ở 2 vùng lõm sau lưng ;)) ;)) ;)) ) sau đấy lại còn phải đắp chăn rùi xoa dầu cho bạn ý nữa chứ,thật là quá đen.May sao là bạn ý lại rất xinh mà trong khi người bạn ý cứ lạnh ngắt đi thì người mình lại cứ nóng hết cả lên :D.Càng nghĩ càng sướng ;)) ,mà cũng hơi cực. 8-> 8->

bố cu Tướng sướng bỏ mie đi lại còn giả vờ:)) thế sao mày lại nóng ran ng lên hả:)) :))

@ Tường béo: mie, mày hơn tao đc mấy tuổi ku?? uh, gọi là chị cũng hay ;;) "ạ" đi em,mai chị mua kẹo nha' ;;)
@ Béo: lại chả phỉ báng , hikhik, mày thay ava đê, trôngkin tởm wa' đi mất thôi!

thế à...:| sao bọn mày cứ lũ lượt chê ava của tao thế nhể??? đã thế ko để ava nữa bi h mie...

chúc mừng sinh nhật con gái yêu của mẹ nhé:x :x
chúc con sang tuổi mới trẻ khỏe nhá;) ;)ấh ứoc j đc nấy nữa:x
yêu con lắm:* :*

aaaaaaaaaaa
hôm nay sinh nhật sếp hử? Lên hao mới biết, may thế. Háp bì bớt đầy tu sếp :D
tuần này có 2 cái test=>> chán ko buồn học

hehe thax mọi ng` nhiều lắm, hôm nay ngọc có 1 sn rất hạnh phúc, sweet eighteen:*:*:*:x:x:x cảm ơn tất cả những ng` nhớ sn ngọc và sms, gọi điện, tặng quà....kiss mọi ng` một cái bự chảng:*
-------------

con cũng yêu mẹ hehe, nhớ vu thứ 5 nhá;)

Happy 18th birthday to Ngọc . Chúc Ngọc sang tuổi 18 đừng trẻ con nữa ( nói thế thôi , nhưng vẫn thích Ngọc trẻ con ) cười nhiều vào cho cuộc sống gặp nhiều may mắn , học hành thì khỏi nói , dân Ngoại Thương mà , nhưng mà cần giữ gìn sức khỏe ! ^=^

hum qua tao len 123greetings ma ko sao send dc ecard cho ku:((
Hp bday ku nhe'.... 18 roai , lon roai , ban ko lo cho mày nữa đâu [-( >:p :p
thế nhé, ban yêu ku lắm!!!

Ôi cái đời thôi thì em chúc mừng sinh nhật sếp,muốn chúc sếp nhiều điều nhưng tất cả những gì hay ho mọi người đều đã nói rồi thôi thì để hôm thứ 5 em đền vậy nhé hehehe.

tình hình là thứ 5 ko đi uống nc đc rùi, ngọc có lịch hoc tiếng anh mà hum nọ cứ mải hào hứng quên béng mất:( thôi nhà mình đi vui rùi về kể lại cho em nghe vậy:((

Back
Bên trên