Lớp Nga đây! Welcome!

mày ơi ko đc đá hộ đâu trừ khi mày học ngoại thương0:) 0:)
khi nào đá giải gọi tao xem mày nhé....tao chưa xem mày đá bao h:))

hôm nay tao bùng 3 tiết triết đến 3 tiết sau đến kiểm tra trình tiếng Nga thì cô lại nghỉ..........mất công dã man:((

hờ hờ tao đc nghỉ ngày mai và ngày kia :)) sung sướng hờ hờ
nhưng mà thứ 6 và thứ 7 có bài kiểm tra giữa kì môn giáo dục quốc phòng :((

mai tao còn kiểm tra điều kiện môn kinh tế chính trị này:(( bài tập chuối dã man luôn

may mà em mèo dạo này có net :)) ko thì tao toàn solo 1 mình trên topic lớp mình

bọn mày đc nghỉ Apec nhưng chưa chắc trường tao đã đc nghỉ Apec mày ạ :( trái lắm

hơ hơ lâu lắm mới chui vào net, mẹ với anh yến ghê nhờ:)) em buôn mới:))
dạo này ko vào net mấy, toàn mải làm những cái jj, mà cũng chả có chuyện j kể hehe
ah hum trc hồi đăng kí đội bóng, em có hỏi me em là con đi đá nhá:)) thế là lúc đầu cụ bảo hay đấy, đá cho khỏe ng`, xong 1 phút sau nghĩ kĩ lại nói thôi con ạ, con đừng đi tốt hơn, chứ con chơi xong lại ngã sứt hết chân tay thì còn khổ hơn:)) thế là dự định thành cô gái thể thao của em đi tong:))
-------------

----------------
mà trg em cũng có đc nghỉ apec đâu hả anh yến, hum qua cô ktế chtrị vừa thông báo lịch kiểm tra giữa kì xong và ko nghỉ j hết hehe:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sợ vật đúng là nhà có net có # chúng mày sướng vãi nhỉ.Chẳng bù cho tao,hôm trước ông già bảo là xem xét từ giờ đến hết tháng 11 học hành thế nào mới cho lắp :( :(.Dis mẹ cái đời bất công,à tớ đi học rồi các bạn mới được có 2 hôm mà đã làm quen được một bạn trông rất là vl :D.
@Sếp:Sếp ơi đừng mơ mộng cái vụ cô gái thể thao nữa bởi vì em sợ là cứ thấy bóng đến sếp lại chạy đi thì khổ ;)) ;)).
Mà *** biết tình hình nghỉ Apec ở các trường khác thế nào chứ ở trường tớ học muộn thế này chắc cũng *** được nghỉ,buồn Vl

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mẹ ko có đội bóng toàn đứa yểu điệu thục nữ:(( mỗi mình máu me rủ mà chả đứa nào tham gia:((
con ơi trg mình ko đc nghỉ ah?thật ko con?bát công quá HVQHQT đc nghỉ mà mình ko đc nghỉ ah:((
@tường ku:nhìn cái ảnh lớp mình đi chùa thầy mà vui quá cơ:* :* yêu lớp mình lắm........bao h mày qua nhà tao mang cho file ảnh hôm đi chơi đấy nhé0:) hình như hôm ấy tao chụp cũng kha khá mà

trường luật cũng đc nghỉ đấy :(( chắc tại nó ở mặt đường còn trường mày trong ngõ mèo ạ :))

ảnh lớp mình hôm đi chùa thầy đấy à :D vui thía :)

bạn Tường lắp net đi cho nó đông vui cái nhờ :)) mà đề nghị ăn nói lịch sự tí nhể...sinh viên rùi mà ;)

to em bò: mai hoặc thứ 7 anh qua nhà H.Trung đấy ;;) xem luôn gift thía nào :D :x

Nhìn cái ava của anh yến mà sợ quá :)) chỗ này trông thằng này vừa già vừa bệnh:)) cái áo xanh xanh ko những ko làm cho nó xì po ra mà làm cho nó trông như đang trong nhà an dưỡng:))
hehe uh anh đi đến nhà chị trung lấy quà đi, em bò cứ lo ko biết anh có ưng ko:( hehe mất ăn mất ngủ:))

Ảnh lớp mình yêu nhỉ:x mỗi tội bé quá mờ mờ ảo ảo :)) ảnh thật nó có to hơn ko, to hơn hum nào tường cu lên net thấy ngọc thì send lại nhá ;), với cả hình như còn nhiều nữa cơ mà nhỉ, up hết lên cho vui cửa vui nhà đi:x:))

Mẹ ơi lớp con cũng có mỗi 1 đứa đi đá thôi, các bạn tuy nhà quê chân chất thì cũng vẫn nữ nhi yếu ớt ko yêu công việc nặng:)) bọn lớp pháp có 1 đội, 3 lớp còn lại trong khối 1 đội:))
-------------

----------------
đúng là tường cu ăn nói rất là thô lỗ nhá 8-}, ko ổn rồi, sv mà ko thanh lịch ra đc tí nào 8-}:))
mẹ ơi mẹ học tí PPNCKH nào chưa thế, lớp mẹ có đề đóm tủ tiếc j ko:))
-------------

----------------
lâu lắm mới thấy anh bò ghé về topic nhà:x kỉu như đi tít tắp chỗ nào í xong cứ thỉnh thoảng lại nổi hứng nhắn 1 câu "tôi còn sống" í:)):* mà sao dạo này em trinh em na béo ko thò mặt lên thế:-?
Ngày kia thi rồi mà chưa học hành j, chán lắm thôi, lạy giời ko phải thi lại cái môn của nợ này ko thì chết mất:((

Chỉnh sửa lần cuối:
mai mẹ thi cái môn chết dẫm đấy rồi con ah mà đã học hành j đâu:(( đc cái hôm nay ngủ ở nhà sướng vật vã:)) chiều lại đi học thề dục tra tấn cả về thể xác lẫn tinh thần:((
kể cho chúng mày nghe 1 chuyện nhé0:) về bạn chuồn chuồn lớp ta0:) hôm qua tao đến trg nó chơi(chả là có cái chào K mới mà)....ko thế tưởng tượng đc là bạn ấy thay đổi ntn8-} nhảy hiện đại này, rồi múa truyền thống này rồi lại làm MC nữa chứ=D> =D> choáng vật vã
công nhận bọn lớp mình lên ĐH chất thật đấy=D> =D>

Xin lỗi các bạn,cái nết đánh chết nó đíu chừa mong các bạn thông cảm nha.
Mà sao mấy bà có cái chuyện gì mà nói nhiều thế chứ lị,nói ít ít thôi chờ tớ post với chứ.Nhà *** có mạng phải thông cảm chứ.
@mèo:Công nhận cái bọn lớp mình ai lên đại học cũng ra dáng người lớn hơn nhỉ,bây giờ thấy ai cũng tham gia sôi nổi mấy vụ ở trường đại học.À mà tao có chuyện này muốn nhờ mày giúp đây.Mày hỏi hộ tao sơ yếu lí lịch của một bé tên là:phí Phương Nhung, học tiếng Pháp thương mại trường mày.
@Yến béo:bà ơi dạo này có gặp Loan xinh không,bảo Loan xinh cho tôi mượn mấy đĩa video của anh Đan Trường một vài hôm với hôm nào tôi sẽ đến tận nơi để lấy nhé.
Vẫn biết các bạn rất bận nhưng hãy giúp mình nhé.

hehe vẫn gặp bạn Loan đều đều :)) sao ông ko nhắn tin cho nó :-s thủ công thía :)) đc rùi để chiều hoặc tối nay tui bảo nó cho :D

em bò: ava thế mà bệnh à :((
lo lắng đến mất ăn mất ngủ cơ à :)) dạo này học ở đâu mà điêu thế ko biết nữa :-s

Yến béo chuyển đối tượng yêu thích đi,chứ Becks tôi thấy càng ngày càng già,mà trong người gầy guộc lắm,chắc lại không được victoria chăm sóc hẳn hoi nên mới thế.Và nhất là nhìn cái avar của bà,nhìn becks thảm vật.
À nhớ hỏi ngay nhé
-------------

----------------
Yến béo chuyển đối tượng yêu thích đi,chứ Becks tôi thấy càng ngày càng già,mà trong người gầy guộc lắm,chắc lại không được victoria chăm sóc hẳn hoi nên mới thế.Và nhất là nhìn cái avar của bà,nhìn becks thảm vật.
À nhớ hỏi ngay nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
akak, đọc 1 lúc chả hỉu cái j cả :(
Nhìn caía ảnhh yêu thế :X:X:X thik mỗi cái ảnh thôi :D:D:D
Đời sống sinh viên ló thế lào??? Kể đe^^
@ Pit : UCAS của anh đến đâu roài ??? 6 choices nào thế anh?

con này chết trôi ở đâu bi h mới mò vào hả??? đời sống sv có giè đâu, chơi bời :)) tham gia các hoạt động :)) cúp tiết

Chẹp chẹp tình hình là các bác lên án ava của em quá :( để em tìm chú khác em đổi vậy. Công nhận Becks bi h già rùi :-s

2H chiều nay tao với em bò lượn phố với nhau0:) lâu ngày ko gặp nhau nhớ dã man:x đang đơi 2 mẹ con đèo nhau lên hàng Bông ăn nem chua rán,ngồi tâm sự......rồi lại đi lượn Gươm lake với tây lake...mỗi tội trời hơi nắng0:) may mà về trg học thể dục dù muộn nhưng ngày đầu cô tha vẫn cho vào;)
@tường ku:một con bạn thưở bé tí của tao cũng học tiếng pháp thương mại đấy mà khoa đấy chỉ có 1 lớp thôi:)) thích điều tra j nào:))
-------------

----------------
quên chưa kể với chúng mày chiều nay tao với con bạn tao vào hồ Nghĩa Tân(đối diện nhà tao ấy mà):)) 2 con nằm ngắm trăng lãng mạn ko chịu đc.......lâu lắm rồi mới thấy thoải mái như thế:x mỗi tội là 2 đứa con gái;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Yến:Đúng đấy tìm anh nào đẹp trai hơn và trẻ hơn đi,Becks già rồi,không còn thích hợp nữa đâu.Mà Loan Xinh bảo gì,hôm nào tôi lấy được.
@Trinh:Oài lâu lắm không gặp trông em hình như có vẻ khác nhiều nhỉ trông cái ava được đấy.
@Mèo:như những gì tao bảo và tìm nhanh lên nhé.

À tớ mới mua số mới,cây nhà lá vườn : 0987167686

Back
Bên trên