Lớp Nga đây! Welcome!

Há há chết cười cu tuờng, sao mà nghe cái giọng thương thế ảh tuờng ơi:)):)):)):x:x:x

thứ 7 em đc nghỉ, nhưng chủ nhật bận đi học tiếng anh hik. Tuy nhiên là :))tinh thần đi chơi với lớp yêu là bất diệt nên mọi ng` cứ xem lịch thế nào, sẽ cố gắng xin đi bằng đc;). Ngoài ra cũng nên chú ý đến những vấn đề muôn thưở kỉu phụ huyng phụ hiếc, vì em thật, các bác các chú ko cần chứ bố mẹ thì cần cái đó lám, ko có ko ổn, ko cho đi, đặc biệt là mọi ng` toàn ưa đi 2 3 4 ngày8-}< cứ như là cái thành phố này chán phát điên lên đc í:))>

hà nội này may lắm đi đc nửa ngày là hết vẹo :))
tất nhiên vẫn phải xin phụ huynh chứ :-?

Nhưng mà cái chuyện cần phụ huynh thì muôn đời ko đi đc
bi h tao đố chúng mày kiếm đc ông bà nào đi với bọn mình đấy:-/ chả ai có thời gian và cũng chả ai muốn dây dưa trách nhiệm:-? :-?
thế nên nêud quyết tâm đi thì tự mình phải đi thôi 0:) thế may ra kế hoạch mới thành công đc

à ko í tao nói là đi thì phải bảo với bố mẹ là bọn mình đi thôi :)) chứ có bảo là phải có phụ huynh đi cùng đâu :|

con mèo này bàn lùi bỏ mie...

Tao ko hề bàn lùi 1 chút nào....nhưng tao hỏi qua thì đứa nào cung kêu cái điệp khúc phị huynh đii...........thế mới khó chứ:) :) chứ còn tao thì thế nào mà chẳng ok

mày thử hỏi bố mẹ mày xem bố mẹ mày có ok ko??? mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh chứ :| bọn nó có phải là thích như thế đâu :|

Mấy vấn đề phụ huynh đấy đúng là khó thật. Mà các vị phụ huynh nhà mình cũng buồn cười cơ. Con nhà người ta bằng tuổi này đã đi chồng con đàng hoàng rồi. Thế mà con mình thì giữ như giữ trứng. Thế thì đến đời nào mới lớn đc. Thế mà lúc nào mình làm sai thì lại dài mồm chê là lớn rồi mà ko biết tự lo cho mình. Cái chính là các cụ có cho mình cơ hội để mà tự lo đâu. Nói tóm lại là dù đã học đại học nhưng chẳng hơn gì bọn trẻ con lớp 4,5.

Hoan hô NA lâu lắm tớ mới nghe đc câu chí lí như thế0:) 0:) phải vứt ra ngoài XH thì biết mình đang đưng ở đâu ngay.........
bi h đi học rồi chúng mày thử hỏi bọn SV ngoại tỉnh xem chúng nó máu lắm:cái j cũng ok tất đâu nhứ HN mình:)) nào là phụ huynh đi cùng hay tất cả cái j cũng cần ng lớn

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Hoan hô NA lâu lắm tớ mới nghe đc câu chí lí như thế0:) 0:) phải vứt ra ngoài XH thì biết mình đang đưng ở đâu ngay.........
bi h đi học rồi chúng mày thử hỏi bọn SV ngoại tỉnh xem chúng nó máu lắm:cái j cũng ok tất đâu nhứ HN mình:)) nào là phụ huynh đi cùng hay tất cả cái j cũng cần ng lớn
mày nói chán quá....bọn ngoại tỉnh , wr trên này ko ai quản , ok hết là chuyện đương nhiên.....Còn mình , bố mẹ ở đây , muốn ok cũng ko xong. h cho mày vào nam học , bố mẹ ko ở đó .....ok đi chơi là chuyện thường....Còn bọn nó thì #

ờ con mèo này nói chán bỏ mie :) nói chung là cũng có những bố mẹ thoải mái mà :D tin tưởng vào con thì sẽ đồng í thôi :D
cái chính các cụ hơi mắc bệnh là coi con vẫn như con nít :| khổ thế :)

ôi chuyện bố mẹ thì muôn đời ko hết, chuyển chủ đề đi :D

cuối tháng 10 có 1 loạt bài kiểm tra nên là ko đi đc...có vẻ giữa tháng 10 đi đc đấy :D nhưng lịch học của mọi người lệch nhau thế này thì định đi thế nào? tao thì tao ko bùng học đc đâu, bi h học đang ko hiểu gì đây...mà trường tao thì điểm danh khốn nạn lắm

APEC mình đc nghỉ gấn 2 tuần đấy mày ah nhưng nghỉ xong thì khốn nạn khi phải học đuổi chương trình:(( nhưng nghỉ là sướng rồi..........mà tháng 12 tao thi tất cả các môn mới khốn nạn chứ
hôm nay trung thu chúc chúng mày đi chới vui vẻ nhé
mà tóm lại là tao sure với chúng mày là chả vị phụ huynh đáng kính nào đi với chúng ta đâu

kinh lại còn các vị phụ huynh đáng kính chứ :))

trung thu đi ra đường đông vãi :D
ở lớp tao cũng có làm trung thu nhưng tao ko đi :| nghe nói hay lắm :)

Trung thu bên này chán phèo, bọn international student association rủ nhau nấu "lẩu" ăn trung thu :( pó tay.
Tuần sau bắt đầu đi làm ==> sắp tèo. Đã thế đi làm đến tận 6 tuần mới đc nhận lương nữa chứ, ấy là chưa kể đến chuyện mình ko đc cấp SSN thì coi như là đi làm ko công :( Chẳng biết còn đủ tiền mà cầm cự đến lúc có lương ko nữa :(

di thì cứ đi thôi :D cắp balô đi, vứt lại mảnh giấy, vài ngày sau về cho thầy bu trắng mắt ra :))
bên này trung thu cũng chán, mấy đứa rủ nhau đi shopping rồi đi ăn pizza. bánh trung thu thì thịt hết từ mấy hôm trước rồi T___T

nói đến bánh trung thu h tao mới nhớ là tao chưa ăn miếng nào0:) 0:)
hôm qua tao đi chả đc cại vẹo j.........đông vãi đái mày ah.........đc cái ngắm gai thì xinh vãi đái:)) :))
NA ơi đi làm là tốt rồi chả bù cho tớ chả có j để làm đây này..........lúc nào cũng tình trạng cháy túi:((

lâu lâu mới lại post bài, dạo này mẹ thảo phát ngôn hơi bị kinh nhờ;):x cả na cả anh bò cũng vào góp vui nữa hehe đông đúc như hàng mã ngày trung thu í:))
Hum qua trung thu em bò ở nhà ko đi đâu, chị gái ah rể đến cả nhà oánh chén cuời phớ lớ, xong ăn 1 miếng bánh dẻo cho nó có mùi bánh trung thu:)) trung thu j mà chả ra ngoài, ko thấy trăng đc phút nào:))
em cũng ko đi trung thu với lớp, chúng nó đi hát karaoke8-} ah mà mẹ ơi bọn nó hát ở phố huyện Tô hiệu nhà mẹ đấy:))

Khiếp con nới ở phố huyện Tô Hiệu nhà mẹ cứ nhứ nó rừng rú lắm í:(( :(( mẹ biết cos 1 hàng có 40k/h mà ok chả kém bar Thùy Linh đâu con ah
nói đến trăng mà mẹ mơi nhớ ra là hôm đi trung thu cũng chả có ý thức ngắm trăng tẹo nào......bó tay mình thật
con ới bao h trả sách triết cho mẹ để mẹ còn đi học đây con:-/

há há mẹ ơi đúng là chúng nó đi cái chỗ 40k/h đấy đấy:))

Thực ra mẹ cũng chưa hát ở đấy bao h mà toàn bố mẹ đi thôi0:) 0:) thấy ông ấy tuyên truyền là hay mà rẻ hơn bar Thùy Linh
mọi ng ơi bàn kế hoạch đi chơi nữa đi dạo này chả thấy Tường Ku bén mảng vào đây nữa nhỉ?hình như nó đang làm thủ tục nhập học hay sao ý

tường học trường đíu nào?
năm kia đi chơi trung thu ngoài Hàng Mã vui nhờ hờ hờ hờ ^^
h nhớ lại mà thèm >__<

Back
Bên trên