Lớp Nga đây! Welcome!

em là em đang đợi bạn mèo có ADSL để hầu chuyện đây :D

hôm nay em sinh nhật cũng vui :D hôm nào làm bữa với các bác nhà mình cái nhể :)

ờ, tổ chức đê béo để bạn còn đi đú nốt :D
ý we^n, Hép pi bớt đây mày 1 cái :* !

hờ hờ thanks mày nhưng bao h mày đi??? dạo này tao đang bận học chính trị nên chưa biết thế nào :|

chiều nay tao bắt đầu đi học với 3 tiết triết chán khủng khiếp tao ngồi dưới mà chả hiểu bà ấy nói j:(( mai tao sẽ đốt 6 tiết trong cái hội trường nóng bức đó thật kinh khủng

bọn mày phải học ở hội trường à??? bọn tao học ở giảng đường ko bị nóng :D sung sướng...mỗi tội nghe vẫn buồn ngủ

mie hôm nay em bị đâm xe các bác ạ, lão đấy đi ngu vãi cả ra...đời nhiều đứa đi bố láo thế

Em bò cũng học ở giảng đg:), nóng thì ko nóng lám, nhưng 4 lớp nhập vào với nhau học đông như kiến 8-} loãng lắm, nên nghe thấy chán kinh hồn>__< mà còn học 6 tiết ktế chính trị với triết8-}từ h đến 30/10 chỉ có 4 môn, nhật với 3 môn kỉu gdcd, chết mất:((
Đúng là cuộc sống lắm gian nan, vào đh rùi cũng vẫn còn cả tá thứ đâu đầu hơn thế phía trc:|
Hum nay em sẽ bắt đầu học tiếng nhật:), hi vọng là sẽ ổn để còn có cái trông đợi mỗi tuần:)

hôm nay tao chuyển snag nga 1 học sáng ...học cái khỉ gió j ấy nhỉ?ah phương phăp nghiên cứu khoa học...gặp ông thầy vĩa khủng thế này mà phải thi lại thì vỡ mặt:(( :((
hôm nay em đi mua 1 đôi dép cao gót:)) từ h sẽ tập đi cho nó = bạn = bè:))

hehe đã lùn còn bon chen :)) thôi mày tạm thời cao cũng đc cho nó đỡ tủi thân

tao vừa gọi đt đến nhà mày mèo ạ :| mày lại lượn đi đâu rùi???

dạo này bùn + mệt + học hành lung tung --> ko lên đây
nhớ các bẹn thie ;)

sao tao chán đi học thế này chúng mày ơi tao chết mất:(( đến toàn ngồi ngáp ngủ chả nói chyện với ai cứ như cái con đụt đụt ấy :-? chán ko tả nổi....khéo tao ko trụ đcc 4 năm mất thôi

Hnay mới lại bò lên topic lớp^^>:-D< tại 2 hum rùi mới đi học chưa quen nên mệt toàn ngủ lúc 9h tối:))
Tình hình là em bò học tiếng nhật vui lắm:x:)) lớp có một cô ng` việt trẻ mặt giống nhật (nhật ko xinh nhá:))) với một cô ng` nhật già trông như một bà già việt nam dạy;) Hai ng` mà nói chuyện với nhau thì xì xà xì xồ, hum qua có mỗi cô ng` nhật dạy thì cô í nói j cũng ko hiểu dc:)) xong có đứa còn đòi cô speak english when teaching, rùi bạn khác lại phản đối ngay bảo là cô nói tiếng nhật nghe cho nó quen 8-}:)) bất đồng ngôn ngữ đúng là khổ lắm:)) Đc cái là vui vẻ hơn tất cả các h khác:x:x:x
Lớp em ko có thằng con giai nào8-}, toàn con gái và đến từ mọi miền phía bắc tổ quốc, đủ các loại giọng trọ trẹ, đc cái toàn bọn chuyên văn chuyên anh nên ăn nói có vẻ cũng dễ chịu:)
Chiều nay học tin, nghe nói là sẽ học lại máy tính có mấy bộ phận 8-} thôi thì cứ chờ vậy hehe
Nhớ lớp mình lắm, nhìn lớp mới mới càng yêu lớp mình:*:*:*:x:x:x

thế là sướng rồi......học mà có dân Ams là vui rồi....mà chuyên Văn có 2-3 người theo khoa KTĐN anh - Nhật thôi , cũng ko có nhiều lém thì pải

Hôm nay tao lại nuốt 3 tiết kinh tế chính trị chán ko tả nổi:(( sáng nay dạy muộn nên ko kịp ắn sáng cứ ngồi nhìn đồng hồ đợi hết tiết xuống căng tin...bố khỉ 1 lũ dở hới cú giơ tay phát biểu lăng nhăng làm tao đói lả cả ng8-|

lớp tao mà học thì chỉ ngồi nghe thôi :)) thầy hỏi thì trả lời chứ ai mà còn thời gian để mà xung phong phát biểu :D
mà giờ nghỉ các ông í nhẽ ra chỉ nghỉ 5' thì nghỉ thành 15' hay 20' nên thời gian học cũng trôi qua nhanh lắm :))

cú nhất là tiết giáo dục quốc phòng :|

con Ngọc kia, mày có định lấy lại cái USB của mày ko thế??? Rảnh hum nào thì nhắn tin nhá.. ko bạn lại chả biết đc....thứ 3 là bạn bay roài... nhắn gửi gì ko?? Tối nay fone cho bạn nhá, có việc cần
@ Pit: anh yêu có lấy dây ở hàng chị Minh nữa ko??

hôm nay đi học thật chán kinh diển......bọn tao ngồi học môn phương pháp nghiên cứu khoa học mà chả biết là học cái quái j:)) tao với con Vân ngồi nói chuyện tìm ng yêu hợp tuổi...đến lúc cô giáo đưa mic cho tao bảo tao trả lới thì tao chả biết j cả0:) ngượng quá
mai tao dc nghỉ rồi sướng quá....hi vọng là sẽ vui vẻ

ấy có chứ kưng :D cotton size medium nhé, bảo Minh xinh là anh làm khoảng 3 dây đeo cổ! Xin!!!
dạo này lười kinh, ngày nào cũng ngủ gần 8 tiếng 8-} nghe các bạn than thở đi học mà ngượng thay cho cái thân mình *__*

@trinh: tao xin lỗi cưng:(, dạo này tao đi học nhiều quá, hơn nữa bị quản lý rất chặt, thậm chí lên net hay điện thoại cũng rất hạn chế, ko có lúc nào chat chit nhắn gửi j mày. Thứ 3 mấy h mày bay hả cưng? Tao sẽ cố gắng thử xem có tiễn dc mày ko>.<
Dạo này em bò học nhìu như hồi ôn thi đại học í, cứ sáng 2 4 6 đi học vẽ, chiều 6 tiết ở trg, học thêm tiếng anh 2 buổi/tuần, nghỉ thứ 7 chủ nhật, lại sắp phải học thêm tiếng nhật, xe máy thì chưa bít đi 8-} nói chung h lấy bận rộn làm vui, mỗi tội ko nói chuyện đc với mọi ng`, lâu lắm rùi ko đc chat:(. Căn bản các cụ dạo này rất khiếp, cứ suốt ngày bảo mới vào đh phải học cẩn thận ko đc đàn đúm chả mún cho đi đâu:((Nhớ cả nhà nhiều lắm huhu:((

----------

mà đùa chứ dạo này đi học cũng có nhiều cái hay ho vui vẻ chứ ko chán như ban đầu nữa, nhìn trên khía cạnh hài hước thì học đh hơi bị dễ chịu, cả buổi ngồi giương mắt lên nhìn cô cầm mic nói nói nói nói:)) tự nhiên h em bò đâm ra lại ưa đi học:))

haha đúng là em bò nhà mình ham học thật :)) lại còn học vẽ nữa :D lại chị Trung đầu độc hả :))

anh cũng đang muốn đi học tiếng anh mà lười quá :| chẳng còn nhớ cái chữ nào mà còn chưa chịu học đây :((

tình hình chắc là em tham gia vào đội bóng đá nữ của trường kinh tế quốc dân :D

Back
Bên trên