Lớp Nga đây! Welcome!

Nghe con gái nói mà mẹ sợ quá.......mẹ chả học hành đc j:(( :(( hôm nay học Nga cô giáo nước ngoài.Cô ấy hỏi mơ ước của mình qua các giai đoạn khác nhau...tao nói phải đến 4 5 cái nghề may mà chưa nghĩ ra ng gác cổng nhà tù đấy:))
hôm qua quả là ngày bận rộn vối tao.....hát hò đau hết cả cổ đau hết cả ng ngợm kết quả là 3 tiết triêt sáng nay tao ngủ ngon lành0:)
@trinh ku:trưa nay mưa tao ko qua đc mày...mai mâyh mày bay tao học có 3 tiết thôi có thể tao sẽ qua nhà mày nếu mày ở nhf:*

em Trinh đi rùi :| lúc nãy gặp em í trên net, em í bảo đang ở sân bay ở Malai :D

mai được nghỉ học haha :)) lại đi đá bóng với hội ở lớp :D

các bác đi học vui vẻ nhé :D

Sao mày bảo là ko đi đá bóng nữa hả Ku?:)) bảo giống con trai cơ mà nan giải quá:)) :))

lúc tao post bài này là tao đã chat với mày đâu :)) với lại tao đá với cả con gái ;) hehe ko sao

Xin chào toàn thể bà con lớp Nga yêu dấu của tôi.Do thời gian gần đây bận bịu quá không có thời gian để lên spam bài.Hôm nay tôi xin đề nghị với toàn thể lớp mình là chúng ta sẽ đi chơi đâu đấy cho khuây khỏa.Em xin mọi người lần này cố gắng đi hết nhé,chúng ta sẽ quay những thước phim làm kỉ niệm đấy.Mỗi người em sẽ in cho một đĩa và mang đến tận nhà.Đừng lấy lí do học hành để từ chối nữa đấy.Qua đây em muốn mọi người thử nghĩ xem nơi nào hay để chúng ta còn chuẩn bị.

Hehehehe..... just got a job in the library today :D:D:D Yeah yeah :)>-
Vẫn đang sướng âm ỉ. Sau một tháng rưỡi chờ đợi và tìm kiếm cuối cùng thì cũng thành công hehehe....
Bạn Tường dạo này làm sao thế? Post bài gì mà nghe buồn cười ko chịu đc. Chẳng giống Tường tí nào :))

hehe tường nói nghiêm túc đấy na béo ạ, cũng lâu lắm rùi lớp mình ko đi đâu với nhau, lúc chat tường bày tỏ nguyện vọng tha thiết lám:))
nhưng mà thực sự cũng phải lo học hành thật chứ ko phải chơi tường ạ:). muốn thì ai cũng muốn mà làm đc thì nó cũng lằng nhằng, chờ đợt tới có lúc nào nghỉ ko, chứ ko thì cũng khó lám:)
Em bò đang ốm quá, bị cúm suốt mấy hôm nay rồi, thế mà đi học vẫn đều đặn khổ ơi là khổ:((

tao củng hộ Tường béo cả 2 tay 2 chân:x tao chỉ muốn đi đâu thôi chứ chán đi học lắm rồi:(( đến lớp chả để làm j cả
em đề nghị mình sẽ đi vào thứ 7 và CN tuần sau?ok...Tam Đảo nhé cho mát mẻ vui vẻ nhêy0:)
mọi ng ok nhé

@Mèo:Thế là đi Tam Đảo nhé.Nhưng tao sợ tuần sau thì sớm quá.
@Sếp: Thế ý kiến sếp sao,con Mèo bảo tuần sau đấy.
@Yến béo:Mày đâu mất rồi lên cho ý kiến đi chứ.

các bác thông cảm :| dạo này em đang khá là bận bịu nên chưa post bài được :D

em cũng khoái đi Tam Đảo lắm :D nhưng đúng là tuần sau thì hơi gấp rùi vì trường em đang tổ chức kỉ niệm 50 năm thành lập trường vào 2 ngày 9-10/10.
Lớp em lại còn làm gian hàng nữa, các bác hôm đó mà rảnh thì qua khu kí túc của trường Kinh tế ủng hộ lớp em với nhá ;;)

Vì thế nên phải sau ngày kỉ niệm này em mới đi đc...

À ngoài Tam Đảo ra còn có ý kiến ý có gì nữa ko???

Tao sợ là thông báo trên này thì ít có đứa lên lắm, vì thế ko thể bàn bạc sôi nổi được. Chán cái hội lớp mình...:| lên đại học rồi mà ko lắp net :( để còn buôn bán chứ

Tao vừa gọi điện cho cái THu nó bảo là phải xem xét mà cái trò xem xét đấy thì ko bao h đi đc cả:-/
tóm lại là tao thấy vụ này khó mà thực hiện đc lắm
nhưng dù sao tao cũng cố gắng hết mình để lớp mình càng đông ng đi càng tốt:*

con này chưa gì đã bàn lùi??? Thật ra việc đi được thì cũng dễ thôi nhưng cái chính là ko thể đủ cả lớp mình được vì có những con người ko muốn đi. Đơn giản thôi mà

Happy bday trinh ku:* :x >:-D< chúc mày tuổi mới hạnh phúc cưng nhé:*:*:* hum nọ trên Ym ko hỉu mày có giận dỗi j ko mà ko thèm chat tiếp, bạn mún nói là bỏ qua tất cả mấy cái chuyện đó, bạn vẫn rất yêu quý mày:):*:x túm lại là mày đừng lo cưng nhá:*
once more, sinh nhật lần 17 vui vẻ, hik, mày còn trẻ dã man:))

uiii, ku nhớ à, iêu thế:X:X:X
uh, thanx ku nhá :X:X:X ( quà đâu?? :-/ :-W)
@ Béo: uh, thank mày :D:D tao ko đc ăn sn mày nhá, năm sau về đòi bù :D:D

ờ ờ nhà giàu thì năm sau lại về để ăn sinh nhật tao nhá :)) hehe
tao cũng ko đc ăn sinh nhật mày nè :(

Hớ hớ quên làm sao đc khi mà vụ quà cho mày làm tao lo mất ăn mất ngủ từ ngày mày về nc, mấy tháng giời:)):)):)) cuối cùng cũng ko đc tích sự j:)):)):))
thế tình hình đi chơi thế nào rùi nhỉ, sao mấy hum rồi lại ko thấy ai bàn tán j thêm nữa thế, thông báo lên hao này là để cho những bạn học cùng nhau đh báo cho nhau bít mà;) kể ra tự nhiên khơi khơi đi chơi nó cũng khó :|

----------

ah mà mẹ ơi cho con hỏi trg NT nó có còn cái hội hè sv sinh viếc j nữa ko, tự nhiên con cũng thik đú đởn tham gia một cái àm sao cái lớp ocn nó cứ mù thông tin í :)) nhưng mà hình như mỗi năm nó chỉ tuyển 1 lần lúc đầu kì học hả mẹ:-/

Sao lại là tự nhiên.Có mục đích hẳn hoi đấy,nhưng chẳng qua dạo này em bận làm mấy việc để vào cổng trường đại học nên không có thời gian trả lời các pác.
Nhưng nếu như các pác thấy đi thế này thì hơi sớm thì chúng ta có thể để đến tết.Lúc đó việc học cũng đi vào nề nếp lên dễ sắp xếp lịch hơn.Và nếu như có thể,chúng ta sẽ chơi hẳn 3->4 ngày cho nó đã.Các pác thấy sao.
Và như các pác đã biết là chúng ta bàn cái gì thì cũng rất là lâu nên thôi cứ thư thư cho các bạn # nữa vậy nhỉ.Đây không phải là bàn lùi đâu nhé.

sao tự nhiên Tường béo mất tinh thần thế hả?thế này thì đến TẾT CÔNG GÔ lớp mình mới đi đcc.........
hay thế này nhé để thú7 chủ nhật tuần sau đi....trời này lến Tam đảo mát lắm
@con:hết đợt tuyển rồi con ah....hôm đi thi ban chuyênn môn CLB âm nhạc mẹ ko nói đc nên ko đi thi đc:(( phải đợi đến năm sau:((

uh hehe ko phải bàn lùi :))

nói chung các bác cứ xem thời điểm nào ok??? đưa ra mấy lựa chọn cho mọi người í
thứ 7 và chủ nhật tuần sau à??? thứ 7 vẫn phải đi học :| làm thế nào bi h?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên