Lớp Nga đây! Welcome!

Tường béo học quản lý kinh doanh thì phải.......cơ số trg Tường chọn nhiều dã man đến nỗi đíu biết trg nào mà lần nữa
năm nay còn ko chen nổi lên Hàng Mã nữa cớ đông vãi

nếu đi đúng trung thu thì đông vãi hàng :)) đi trên mấy đường gần hồ còn tắc đường nữa là ở Hàng Mã :))

mèo ơi :)) tao tưởng là trường quản trị kinh doanh chứ có phải quản lý kinh doanh đâu :) thôi có trường học là tốt rùi :D

mày ới trường quản lý và kinh doanh đấy0:) ở Vĩnh tuy đấy
về sau học ra bạn í làm sếp mà=D>

@Thảo:Sếp đíu đâu con này cứ hay bốc phét.Chỉ có con tao làm sếp thôi còn tao là bố của sếp :)):)).
@ cả lớp:Tớ vừa tham khảo vào quyết định đi tour sapa trong đợt nghỉ APEC.Mọi người thấy sao.

ặc
tham khảo thế nào phải post giá cả lên chứ??? chưa gì đã quyết là thế nào?
về chủ trương thì ủng hộ lắm :)
Apec là tháng 11 nhỉ :D

----------

ặc
tham khảo thế nào phải post giá cả lên chứ??? chưa gì đã quyết là thế nào?
về chủ trương thì ủng hộ lắm :)
Apec là tháng 11 nhỉ :D

nói chung SAPA là quá ổn rồi ái cũng muốn đi mà0:) 0:)
tóm lại là bạn Tường giờ đang rỗi rãi tham khảo giá cả thế nào để mọi ng còn biết mà allo nhau chứ

Giá cả thì hôm nào tao sang nhà con mèo bọn mình cùng đi hỏi nhé.Sẽ cố gắng hỏi thật nhanh để còn đi,được chứ????????

thế hôm nào Tường ku đến nhà tao đấy?
hôm nay tao đi xem phim Chuyên án Miami........hành động vãi tè mày ah:)) không chỉ súng đanh pằng pằng mà còn........chúng mày xem đi thì biếtb-) :))

Earthquake, hurricane, power went off... still have to go to school :(( :(( This is ridiculous :((
Cứ tưởng đc nghỉ thứ hai, ai ngờ vẫn phải đi học như thường. Thế mới chán. Đã thế hôm qua mất điện đến tận 10h đêm, chờ mãi ko đc nên lăn ra ngủ quay, sáng nay đi học chưa làm bài :(( :(( Đã thế lại còn nhịn đói cả ngày, can tội bếp ko có điện để mà nấu cơm :( Chưa từng thấy đau khổ hơn thế này.

hôm nọ xem thời sự biết hawai động đất mà quên ko hỉo thắm NA....;) thế có sao ko hả Na?vẫn ok chứ j?động đất mà vẫn lên HAO là ok rồi;)

ko xem thời sự nên chẳng biết gì :|
tội nghiệp bạn NA nhà ta wa :(

hôm nay nhà vừa mới mất điện, đã thế còn hết nước :(( ôi đời khổ ơi là khổ :( may mà bi h có điện để bơm nước rùi...:))

động đất ah hehe hay thế:))
đùa tí thôi chứ thương na lám:* tại ở cái xứ vn này nghe động đất nó cứ như trên trời:p
lâu lắm em bò mới lên net mà có vẻ vẫn chưa có j mới nhỉ, dạo này mọi ng` bận rộn j thế? lúc nãy ra cổng trg tháy mẹ thảo phóng vù vù vào trong trg mà lại đang gặp thằng bạn cũ ko hỏi thăm đc:*

mie cái thẳng Tường này bảo sáng nay qua nhà tao rồi đi hỏi cái vụ Sapa mà h này chả thây tăm tích nó đâu cảb-) b-)chắc lại đi tán gái rồi
20/10 chúc chị em lớp mình vui vẻ trẻ khỏe nhé:* :*

Ờ nhỉ, hôm nay là 20-10. Nghĩ mãi mới ra nó là ngày gì hehe...
Động đất chẳng có cái quái gì, đang ngủ, tỉnh dậy thấy trần nhà lắc lư và... chấm hết vì đến lúc đó tớ đã oánh đc thêm một giấc nữa roài :p

Mừng chị em 20/10 hehe, lớp chỉ toàn chị em có mỗi mấy anh em thfi cũng tương đương chị em <;))> nên câu này là dành cho cả lớp yêu nhá:*:*:*:x:x:x

20/10 em bị xòe giữa đg vì phấn khích quá:(( :)) bó tay
tuần sau Đồng Thanh lớpm tao đi đá bóng ở ngoại thương..:)) các bạn đi cổ vũ nhé

hờ hờ chủ nhật nào tao cũng đá ở kinh tế nè :D nhưng chỉ là tập thui :))
khi nào thi đấu mọi người cổ vũ nhé

mà mày ơi thuê người đá hộ ko ;;) ai biết đấy là đâu?

hờ hờ chủ nhật nào tao cũng đá ở kinh tế nè :D nhưng chỉ là tập thui :))
khi nào thi đấu mọi người cổ vũ nhé

mà mày ơi thuê người đá hộ ko ;;) ai biết đấy là đâu?

mà Đồng Thanh lớp mình chứ ko phải lớp tao đâu nhá [-x

Back
Bên trên