Lớp Nga đây! Welcome!

rất tiếc là kế hoạch đã bị bỏ rồi.Chuyển sang hôm thứ 6,thế thứ 6 sếp có đi được không vậy.

Loan ko đi đc thứ 6...tình hình là còn ai đi được thì mèo thông báo lại ở đây cho cái nào :-?

tình hình có vẻ rất tình hình đấy nhỉ
có tao,yến béo,tường ku,đồng thanh,bò ghẻ,quang nhổn0:)
thế vẫn đi các bạn nhỉ?0:)

đc, vẫn đi như thường :)) có 6 đứa chứ gì...ok đê
mai nhớ lịch hẹn đấy

nhớ chứ lâu ko gặp các bạn mà
ah tường ku hôm nay đi đâu mà ko ol thế:-/

em mèo hôm nay đi cùng với đồng thanh nhé ;)
tường béo qua đón em bò rùi :D
còn thằng quang nhộn nó kêu ko đi đc...chẳng hiểu tại sao :D nếu mà mèo thuyết phục đc nó đi thì tốt

xin hết!

thuyết phục nó đi = niềm tin ah:))
ko đi thì thôi chán chuyện

hôm qua mọi người đi thía nào???
hôm nay tổng duyệt văn nghệ ở trường nên hôm qua phải đi tập :( mọi người thông cảm nhé ;)

có đi j đâu cơ chứ...3 mống mà cũng off ah
chán chuyện thế cơ chứb-)

thế vụ off lớp mình định thế nào đây?:-/ sao chả thấy ai có động tĩnh gì thế

sao mà buồn thế hả em??? lên post mỗi 1 câu thế thôi à?

Đứng đến vai mẹ ạ:D
hik, đau ng` ê ẩm vì học thể dục:(( Mẹ tập có giỏi ko mẹ?
Anh yến ôi thôi ko cần mua sách toán cho em nữa đâu, chiều có j em tư mua, ko thì bt nó lên cả trăm rồi em chưa làm tí nào 8-}

chiều nay mẹ cũng lại đi tập đây này:(( :(( kinh khủng lắm đúng là chả cái trường nào học thể dục dã man như cái trường này

:)) Mọi người còn có môn thể dục là còn sướng đấy. Ít nhất là chưa đến mức béo phì nộn như mấy đứa bên này :)) Chịu khó tí đê.

Đứng đến vai mẹ ạ:D
hik, đau ng` ê ẩm vì học thể dục:(( Mẹ tập có giỏi ko mẹ?
Anh yến ôi thôi ko cần mua sách toán cho em nữa đâu, chiều có j em tư mua, ko thì bt nó lên cả trăm rồi em chưa làm tí nào 8-}

úi đấy :( anh xin lỗi quên mất chưa mua cho em :( với lại cũng ko biết gặp em vào lúc nào :( em tự mua vậy nhá...sorry lắm lắm :-s

này mọi người có đi vụ 20/11 hay ko đấy?

sao lại ko đi :-/ đi chứ....lại có dịp tụ tập mà:x :x yêu quá cơ
sáng nay Tường ku đến NT đưa cho tao cái usb ảnh lớp mình nhìn mà nhớ chúng mày quá cơ:* :*

Back
Bên trên