Lớp Nga đây! Welcome!

Hik... Mọi người bây h mới thi giữa kì á??? Muộn thế nhỉ. Tớ tuần sau đã thi cuối kì rồi. Dạo này học như điên mà vẫn dốt. Em còn đi học 1 tuần + 1 tuần exam nữa là xong. 2 tuần mà thấy nó dài như 2 năm ấy hik... Chỉ hi vọng là cuối kì này mình đc giảm học phí chứ ko thì bố mẹ giết em mất. Đang hết tiền mà chẳng dám mở mồm ra xin các cụ. Lương thì mãi chẳng thấy đâu... => sắp chết đói đến nơi :((
Đã thế 2 hôm trước cái nồi cơm điện nhà em tự nhiên bị teo, ko nấu đc cơm nữa. Mấy hôm nay phải nấu cơm bằng bếp thường, thật là đau khổ :(

OÀI hôm nay mấy đứa off tại quán Thanh vui vãi chúng mày nhỉ:d bọn dã man bóc lột em đến đồng cuối cùng là 50k may mà có mẹ già giả hộ 20k :((
bọn này ( mẹ già và đồng) rất gian nhá chúng nó gạ mình đi ăn khao sinh nhật <:p đã bảo là hôm nay ko đủ tiền đâu chỉ có 50k thôi, chúng nó bảo thiếu thì bù cho...thế là đén lúc tính tiền chúng nó cong mông chạy đi=)) may mà tóm đc mẹ già:D
lâu ngày ko gặp chúng mày vui quá cơ :X nhìn chỉ muốn tét cho mỗi đứa 1 phát vào mông mà ko dám( vì lớn rồi mà)
@con: mẹ qua đc bài đấy rồi với :qua-0-0....nghĩa là mẹ chỉ qua đc bài gõ 10 ngón:D hik đau thương quá

ơ thế hôm nay là con mèo khao sinh nhật á??? biết thế ăn thêm vài phát nữa :-? cú thật ko biết giè...

to Na: bọn tui thi giữa kì rùi...sắp thi cuối kì roài mà.Chán lắm, học như shit chẹp chẹp. Thế nấu cơm bằng bếp thường có bị khê ko hehe :)
mà đc giảm học phí là học bổng hay gì thía? Công nhận xin tiền bố mẹ cũng khổ thật đấy...

hehe hum nay là ngày vô tích sự vô cùng:p. Sáng em bò dậy tầm 9h, học ktế ctrị, xong ăn uống, tắm gội, lên net, lại học ktế, xong luồn dây giày:D , kết quả là 3 rưỡi mới xong mọi thứ để ra khỏi nhà, trong khi 3h10 bắt đầu vào tiết<:p , teo tiết 1:D . Thế là nhắn nhủ đứa bạn bảo khi nào h nghỉ nháy ngọc vào lớp, kết quả nó cũng bùng=))gọi cho con khác nữa cũng bùng nốt=)) thế là sau 1 hồi đợi lạnh ơi là lạnh ngoài hành lang ( tự nhiên hum nay ko hiểu thầy mắc chứng j mà giảng máu thế mãi ko nghỉ, mọi khi toàn hò hát8-> ) thì cái con bạn đầu tiên nó ghé qua trg, lại xuống buôn dưa lê với nó tầm nửa tiếng;;) :D . Chết rét duới sân, mãi khoảng 5h kém mới chui vào lớp, vào cũng chả chép dc cái khỉ j, đc đúng cái mượn đc vở. Em kết thúc ngày dở hơi bằng việc tắc đg như mọi khi, khổ, biết thế thà nghỉ luôn cho nó nhanh:-<

Học hành như đúng rồi<:p

quên, hôm nay ở trg em bò nghe nói có 1 vụ đinh đám lúc chiều trc khi em đến:D . 1 con bé, nghe nói luôn, bằng tuổi mình, mang bảng ghi chữ em yêu anh to đùng với 1 đống bóng bay màu xanh (cái này thì em nhìn thấy vì bọn ở lớp nó lấy lên lớp 1 quả:D ) , xách theo cái loa tay nghe nói cũng to lắm để tỏ tình với 1 thằng trong trg, làm cho thầy của em bị tắc vào muộn nửa tiếng:D . Em nghe tới đây bảo sao có cái con nào nó lại mất giá đến cái nỗi` thế, làm j có cái thằng nào nó chịu, quả nhiên chúng nó kể thằng kia nó nhất quyêt ko thò mặt ra. Đúng là bó tay toàn tập. Dạo này sv hay có mấy cái kiểu tỏ tình điên thế8-}

haha con gái tỏ tình thì ko sao nhưng mà có cần phải đình đám thía ko :)) làm thế bạn trai kia có tình cảm thì cũng nghĩ là mình lép vế nên sẽ ko ló mặt ra đâu :D

Đúng là thời buổi bi h các cháu máu quá :))

Con đấy phải gọi là một con dở người chứ cá tính đếch gì.

thôi đừng đay nghiến thía :D biết là ko hay ho giè nhưng mà là chuyện của họ :) Bạn tường cứ chuẩn bị quả hoành tráng thia đê ;)) có dám ko :D

tình cảm của Tường phải để sâu trong lòng ai lại đem khoe ra hết thế nhỉ?:D :D
mà có thách kẹo Tường nhà ta cũng ko dám làm quả hoành thế đâu

mày lại khinh tường ku rùi :)) ko nên [-x

mai hi vọng làm đc bài kiểm tra toán cao cấp

Toán cao cấp sao thấy ai cũng kêu khó nhỉ. Mình chẳng thấy nó khó tẹo gì cả, vì mình chưa được học cái đó;));))

Tổ sư thế mà lúc nãy nói năng hoành tráng lắm như thể học đỉnh lắm í=)) =)) ra là chú chưa học

ôi giời hôm nay vừa mới làm bài kiểm tra :( bố khỉ...chỉ vì cái tội ko học bài mà...làm đek bít đúng hay sai :| Thôi bi h em chuyên tâm học hành vậy

Học bây giờ thì đã muộn rồi. Đành phải cố cho học kì 2 đi.

học hành vất vả kết quả chả ra j:( nói chung chán huhu:((
đùa chứ đã thi đâu mà bảo kết quả, mỗi tội học mãi chả thấy thuộc hết, ko tài nào tâp trung dc nên chắc cái ko ra j kia là tương lai rồi:((
hôm nay là cái ngày j thế chả biết 8-} mà ko, tuần này là cái tuần j mà điên rồ thế, kiểm tra thi cử và 1001 cái ất ơ khác, lộn tùng phèo 8-}. H này ngồi chơi net là 1 sư lẩn tránh trách nhiệm đáng ăn đòn, mỗi tội vẫn ko muốn làm j...:(:((
trời thì rét quá:( bthg em thik mùa đông, ko biết sao năm nay thấy lạnh lẽo thế :(
em bò suốt ngày than thở nhỉ, có khi em phải lên quảng ninh ở với than thôi:-<
dạo này em dở hơi thế ko biết8-}
xin lỗi cả nhà nhá huhu:*:*:*
nc đến cổ rồi...
đến lúc bắt buộc phải học bài rồi8-}

Lúc nãy đang ngủ thì bố Tường ku gọi điện tâm sự....rồi đang chuần bị học thì bọn bạn nhắn tin bảo ol thế là lại chả có cái vẹo j vào đầu:(( chết mất thối thứ 5 tao thi rồi mà chưa học đc j cả

tình hình em phát hiện ra bài toán của em sai hết rồi :))
thôi học đi các bác...
Trẻ ăn chơi già hối hận :(

to em bò: sao thế em? cứ vui lên đi...đời là mấy chứ :D trời bi h lại ấm lên roài...

hehe em bò ngày mai thi. Tình hình là lúc tối em học bài rồi bùn ngủ quá, bảo ngủ 30 phút, kết quả là ngủ lăn lóc hơn 2h 8-} dc cái h tỉnh như sáo chắc đêm nay sẽ thức dc để học nốt ktế ctrị;)).

Hehe em vui ra phết rồi anh ạ. Mai mà thi tôn tốt 1 tí thì vui hơn hẳn ngay;)). Em lên chức dì rồi hehe<:p cháu trai em ra chào đời 5h sáng qua, 3kg, hơi bé tí nhưng mà yêu lắm:x:* chiều nay em vào xem cháu thăm chị mới thấm thía là các cụ nuôi mình từ lúc bé thế nào, sao mà bé thế (tất nhiên là lúc em sinh em nặng hơn nó, 3cân 6, to béo:D) 8-} 0:) nói chung yêu lắm í:)

3kg con ke^u pe', ban may sinh ra dc co 2 ca^n 4 la.ng day nay >_<
congrats nhé.. keke ku Ngọc lên chức di`... eo ui, nghe to dã man

Back
Bên trên