Lớp Nga đây! Welcome!

HĨ Hĩ, khổ thân các bác, trường em lại được nghỉ thứ 6,7 mới sướng chứ. Thế các bác định đi chơi hôm nào, chơi ở đâu.

thằng Tường béo học ở đâu thế
xin lỗi các bạn vì bon chen 1 tí

thứ 5 tuần sau em thi toán cao cấp, hum nay vừa đi học phụ đạo hehe, vẫn ko biết j hơn mây tí:))

anh yến cứ làm như ở nhà thì học vô nhìu lắm í ;)) đi chơi 1 tối cho nó đc việc hehe, tối 24 là tối chủ nhật đấy;;) câu này là dành cho cả bạn huy minh nhá. Tớ cũng đã thi xong đâu, mà tự thấy là vào mấy cái ngày thế nghĩ ng` khác đang rong chơi ở nhà cũng ko yên tâm học:))

tường cu hỏi như đúng rồi, phải đi thì mới biết đi đâu đc:)). Đùa chứ noel có thể thay 20/11, qua nhà các thày cô 1 tí, rồi lang thang ăn uống chứ cả năm chẳng gặp nhau dc thì cũng buồn. Tết nhất lại là chuyện khác nhá hehe:*
-------------

tớ tính trả lời bạn thắng nhưng mà tình hình là chịu ko tài nào nhớ ra tên trg tường cu:)) dài lắm:))

Tình hình là hôm đấy đi chơi đi chứ tao vò võ cô đơn ở nhà thế này chán lắm rồi ko thể chịu đựng thêm đc nữa<:p ủng hộ hết mình cho kế hoạch ăn chơi ...............nếu mà để đến Tết thì lâu lắm<:p <:p
đc cái là hôm đó em cũng thi xong toán rồi chỉ đợi tháng 1 thi triết và nga thôi
@tường ku:hôm nọ tháy Ú bảo là ku giận taoah vì nhờ tao down cái j í...tóm lại là lúc đó nick tao sáng nhưng tao k ở bàn mà là 1 đống đứa nhá:D ú này,đồng này và cả bò ghẻ nữa
báo cáo với bạn Thằng là bạn Tường ku học trường quản lí và kinh doanh nhá...cái trường 7 tầng ở VĨnh Tuy í:D

đùa ở nhà mà ko học đc thì cũng phải ở nhà :(
bắt đầu từ 26 là 1 chuỗi ngày đau khổ với hàng loạt bài thi :( thi toán xong 3 ngày sau là thi môn khác rồi, nên ko học toán thì cũng phải học môn khác :| Trường anh ko thi kiểu cuốn chiếu như trường em đâu bò ạ :)
Thông cảm đê...
các bác chơi vui nhưng mà em nghĩ là k nên đến nhà thầy cô vì ngày đó cũng là ngày đoàn tụ gia đình mà...chỉ nghĩ thế thôi, các bác có nhu cầu thì xem xét kĩ

hehe uhu post xong em cũng nghĩ là ngày đó nhà mình mà có khách mình cũng ghét:)) nhưng mà noel đi chơi đc thì vui, đó là ý kiến của em bò:)

mà thôi túm lại ko ai mấu đi đâu thì ở nhà:)) dù sao cũng là ra ngoài đường hit bụi với nhau cả, cái chính là gặp mặt mà in ít thì nó cũng kém thik thú đi;)

tóm lại là hôm đấy lớp mình sẽ cố gắng đi đông đông 1 tí rồi đi ăn lẩu,lượn phố thế là vui vãi tè còn nhà các thấy các cô chắc khéo để 20/11 năm sau:D
đùa chứ các bác cố cái đi nào đâu phỉa lúc nào cũng có dịp tụ tập<:p

uh thì đấy các bác cứ đi nếu có thể :) em thì xin ở nhà...

tao nghĩ ở nhà hôm đấy mày cũng chả học đc j đâu mà:D tiếng gọi nơi đường phố sẽ thôi thúc mày phóng xe ra đường<:p
Hôm nay Ú đến nhà em em đã thông báo là hôm đó sẽ đi chơi nhưng mà cụ tỉ đi đâu thì vẫn chưa biết:D các bác cho ý kiến cái nào

hôm đó tao còn phải đi học phụ đạo toán...chó chết
thôi ko đi đâu :( các bác rủ làm em lung lạc ý chí quá trời hic hic

Hờ hờ... các bác ở nhà vất vả quá. Tớ thi xong roài nè hehehe, đc nghỉ roài :D
Tụ tập à, sướng nhể, hik hik... giá mà mình đc về đợt này :(

ôi ôi thế thi xong rồi hả NA??? thôi dù kết quả thía nào thì cũng phè phỡn roài :))

hic thi học kì như shit í, toàn phải học thuộc lòng cả 1 quyển giáo trình :| mà mình học thuộc lòng thì siêu chậm :((

Tình hình là học kì này tao sẽ phải thi lại môn toán cao cấp vấn đề rất là nan giải đấy:(( chả là thầy dạy khối tao h ko nhận quà của khối mà ông này nổi tiếng về khoản đó:D tự nhiên năm nay thay tâm đổi tính...sự kiện này làm cả khối tao hoang mang ko biết phải sao cả:( chán thế cơ chứ..........
@con yêu:hôm nay có bị muộn học ko con

ối giời thì năm nay giáo dục đang có mấy vụ scandal...bi h mà nhận quà nữa á thì có mà cho về nhà mà trông cháu :)) hết cả dạy học hehe

kể ra mà cứ theo truyền thống mà làm thì chả lo.......đằng này lại trái gió chả biết đường nào mà lần:(
COn đi có 45km/h mà cũng kếu chán con lắm......mà theo mẹ thấy thì hình như cái congtomet nhà con nó bị hỏng thì phải....:D mẹ thấy con đi với mẹ ngang ngang nhau mà con bảo 40 thì mẹ hơi lạ trong khi đó xe mẹ mói chỉ là 25:D

hehe em bò dám đi lên 45km/h á??? kinh nhỉ :))

làm sao mà mày do congtomet kiểu đấy đc hả mèo??? vì chẳng hạn nó phóng 40km/h còn mày vừa thả ga ra thành 20 :| thì vẫn đi cùng nhau đc mà :)

nên nói chung là em bò tiến bộ rồi :)) hehe

mẹ hư lắm chả thèm khích lệ con gái, phải như anh yến í hehe:)) chắc chắn là đúng mà, vì đi học sớm ô la la:))

mai thi toán huhu, hôm qua đi học về vẫn rất là ù cạc, bó tay kinh hồn 8-}

Hôm nay thì là sn mẹ em bò hehe, nên chắc là tối nay cũng ko học đc nhiều lắm:))

thế lớp yêu có định đi chơi nữa ko í nhỉ hehe ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều nay Ú đến dạy toán cho tao mà tao vẫn thế chả khá khầm hơn j cả:-?? chán thế cơ chứ .........mà dù có làm đc bài hay ko thì vẫn TXD là 300k
Tình hình là lớp mình vẫn đi chơi nhá......hôm đấy có ở nhà cũng ko tu đc đâu Yến ah...:D

Back
Bên trên