Lớp Nga đây! Welcome!

anh yến bỏ ảnh xinh đi thay bằng 1 thằng già :((

tự nhiên em nghĩ là nếu anh quên, vẫn để cái "em bò iu" rồi thêm cái big hug dưới ảnh thằng này mà em bùn cười quá =))

tình hình là mai là buổi sáng đầu tiên của kì 2, em bò sẽ phải dậy từ 6h hơn để 7h bắt đầu học 8-} bthg h đó vẫn đang là nửa đêm với em 8-} đúng là ko cái khổ nào như cái khổ nào, học chiều thì vô tích sự cả ngày còn học sáng thì giời rét căm căm :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Học buổi chiều thì đúng là chán thật nhưng mà cũng cái hay. :D
Tớ toàn dậy 5 giờ để đi chơi bóng rổ thôi, chứ không bình minh muộn như Ngọc đâu =)) =)) =))

nói như con iu nói mai mẹ bắt đầu những tháng ngày vô công rồi nghề:((
sáng thì 8 h mới bình minh,ăn sáng rồi làm việc nhà đc 1 tí là đến 9h...lên net 1 tí,lượn lờ 1 tí đến 11h, rồi lại ăn cơm đi học(12 h30 vào lớp rồi):(( đúng là ko cái khổ nào = cái khổ nào
Thế này thì khéo kì 2 tao nghỉ kha khá đấy vì làm sao mà học đc từ 12 h30 cái h mà mình đáng lẽ ra phải ngủ tít mít rồi và phải 4 h mới dậy( lúc đó là đã hết 4 tiết rồi)8-} chán ko chịu nổi
Đã thế cái kì này toàn những môn điên cuồng lại toàn học thuôcj mới nản chứ
Mấy anh chị khoá trứoc bảo là tù ngày vào NThương học thuộc lòng giỏi hơn nhiều=)) siêu khủng khiếp luôn

ôi dào đại học nào mà chẳng học thuộc lòng chứ :))
thì tao học chiều toàn bình minh muộn rồi xem tivi là hết sáng :D sau đó cắp cặp đi ăn cơm rồi đi học hehe...cuộc đời còn gì sung sướng bằng :) đến lúc thi thì vỡ mặt.

to em bò: ờ thì thỉnh thoảng đổi gió 1 tí có sao đâu, anh ý già thì biết rồi nhưng mà cái ảnh này đâu đến nỗi lắm.
Mà làm sao có cái trò quên kiểu như em tưởng tượng đc [-x chỉ đc cái nghĩ nhanh :))

to HM: Y là Y ghét thằng Cris lắm, ko hiểu sao mà hồi xưa thấy nó đá đầu tối kinh :| bi h thì có khá khẩm hơn 1 tí, chắc ngu mãi rồi cũng phải tỉnh ra đc 1 tí hehe :))
mà dạo này vẫn đi chơi bóng rổ à? chơi ở đâu thía? Yến bi h mất nghề rồi, lâu lắm chưa sờ vào quả bóng

Tớ vẫn đi chơi đều chứ, hôm nọ thằng Hoàng còn rủ lập đội mà, sáng 5 giờ lạnh kinh người. ^:)^ đi hơi bị xa ( Đại học Giao thông ) :-j
Tớ buổi sáng cũng chỉ xem tivi rồi đi học thôi, chán lắm

bố thằng HM từ nhà mày đến GThong mà xa ah>:) chả đến 1 km í chứ
THông báo với các bác là hôm nay em mua 5200 rồi nhá:D khổ đi đến 3 cửa hàng mới có hàng...Bố em bảo hay là mua 5300 cho máu nhưng em xót của(4 tr 3 cơ)....nên thôi cố lê đi thêm hàng nữa để mua đc cái 5200 này;)) nhà em nghèo chỉ dám chơi thế thôi

ới ới
câu vãi ạ....
thật là hoành tráng...:D:D:D
mới có 2 ngày ko vào... hixhix, thứ 5 này tao thi, thứ 2 tuần sau lại thi tiếp... met wa' thôi :(
@ Mèo: chỗ wen thuộc nhé ;) Toilet Pub :D đừng hỏi tao nó ở đâu đấy nha' :p
mà 5200 là kai; vẹo j? di động ah?
huk huk giầu thế....bạn hết xiền roài... đi ăn xin thoai nào :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
bố thằng HM từ nhà mày đến GThong mà xa ah>:) chả đến 1 km í chứ
THông báo với các bác là hôm nay em mua 5200 rồi nhá:D khổ đi đến 3 cửa hàng mới có hàng...Bố em bảo hay là mua 5300 cho máu nhưng em xót của(4 tr 3 cơ)....nên thôi cố lê đi thêm hàng nữa để mua đc cái 5200 này;)) nhà em nghèo chỉ dám chơi thế thôi

Gần cái vẹo gì, tao đi là lúc 5 giờ cơ, trời lạnh thấu xương, có khi lúc ấy mày đang i-).
Chơi sang thế mà bảo nghèo :D con đấy gấp đôi điện thoại của tao rồi đó/>:)

@trinh ku:toa ko biết cái toilet pub đấy ở đâu đâu=)) đáng buồn là vẫn phải hỏi lại mày
@HM:điện thaọi của HM chấm bút cơ mà làm sao tớ dám sánh =:D ku cứ nói quá làm bạn ngượng vấy

ôi dào con mèo kia, sao bố mày cho mua 5300 mà ko chơi đi cho nó máu [-x bố khỉ tiếc tiền ko phải lối :))
thế nào dùng thích ko? rửa đt phát đi nhờ

to trinh ku: khổ thân ku bi h mới thi hehe

ko mua 5300 là tiết kiệm cho bố tao 1tr3 đấy=)) phải biết yêu bố chứ:*
nhìn máy chấm bút của HM là sành điệu rồi....cái máy của em đc cái nghe nhạc sướng vãi<:p
Hôm nay em đc học cái môn kinh tế vi mô0:) nghe cũng hay hay đc cái học cô này trẻ hình như làm master ở nc ngoài nên cứ tí 1 tí 1 lại toàn TA:D đc cái là học thế này biết thêm đc nhièu từ lắm;;) ko biết là ra đề thi có khó ko thôi chứ môn này có vẻ là cái môn hay ho nhất từ đầu kì đấy

hehe nói chung cả mẹ thảo và bạn huy-minh-chấm-mút đều sành địu ;)) mỗi em nhà quê dùng cái máy ném chó chó chết =)) đùa chứ em yêu cái di động nhà em, em làm rơi nó với kéo lê nó trên sàn nhà bao nhiêu lần nó ko hề bị làm sao =)):x
hôm nay đáng ra em bò học thể dục chiều, nhưng mà do quá buồn ngủ <dậy sớm quá :(> nên ngủ quên luôn, chả nghe thấy chuông :((. Sáng nay đi học muộn 20 phút :((. Làm sao mà dậy sớm và cả ngày vẫn tỉnh táo đc chứ, khổ, chả hiểu sao cứ thời gian nào cần học là y như rằng lại buồn ngủ :(
Chưa kể chị em mang cháu sang, thế là h suốt ngày lại cũng thik nhăm nhăm chạy lên chơi với nó, yêu lắm í :x:x:x mỗi tội chơi với nó thì hết luôn mấy tiếng :((
tự nhiên lại lôi cái h giấc ra bàn chả ăn nhập j, sozi cả nhà nhá, chẳng qua hôm nay cứ mải chơi với cháu thấy mình quanh quanh quẩn quẩn :)):)):)) :*:*:*

với cả mẹ ơi con vẫn học ông toán cao cấp kì 1, cái lão trẻ con đấy hôm nay bày ra cả đống trò dớ da dớ dẩn bực cả mình, kiểu này kì 2 con lại ko học đc j mấy rồi nản lắm >__<

Chỉnh sửa lần cuối:
em bò đúng là lạc đề quá :)) cả nhà đang tập trung đòi con mèo khao điện thoại mà :D

to cả nhà: định đến gần tết mới đến nhà Tường ku, tức là để đc nghỉ tết thì mới đi hay là đi cuối tháng 1 luôn???

ôi giời dạo này HM lại có mấy ý tưởng kì cục thế à :)) đến là bó tay

thằng HM này thiếu i ốt thế ko biết=))
thống nhất là sau 23 ông công ông táo sẽ đi...tầm 25-27 cho mọi ng chọn
hôm nay tao đi học thật là ko biết nói nó ra làm sao
sáng đi học thể dục(bóng chuyền mới ghê chứ:D ) rồi em ở lại trường thơ thần từ 11h30 đến 12h30 học kinh tế chính trị;;) mãi thì cũng hết 3 tiết kinh tế,đến toán cao cấp.em quyết định bùng vì có đi học hay ko thì đằng nào cũng mất tiền....ko ngờ mấy con lớp em cũng bùng tập thể=)) thế là cả lũ kéo nhau về chỗ gần nhà tao đi hát karaoke<:p vui vãi tè ra í...khổ nỗi h em ko nói đc ...hik
trời cũng run ruỉ làm sao í vì hôm nay cái ông toán cao cấp cũng ko thấy đến:D thế là em chả mát cái j cả mà lại đc chơi bét nhè chè đỗ đen<:p
h thì chuẩn bị bữa bét nhè ở nhà tường ku nhá

Back
Bên trên