Lớp Nga đây! Welcome!

Dis mẹ thế hôm nào lớp mình đến nhà bà minh nhỉ.Loan bảo hỏi xem là có đi chơi ngoài nữa hay không đấy.

Mày mới là đồ gian ác í con heo HMinh à8-X:
dám bảo bạn Mèo hiền lành là mèo gian ác:-w mày phát ngôn thế chứng tỏ còn gian ác hơn tao gấp trăm lần=))

Ốm quặt ốm quẹo thế này mệt quá :(
Bạn huy minh ở trên này bạo mồm nhở =)) ở ngoài thế nào cũng ko dám nhận xét j đâu =)) chưa kịp nói đã bị mẹ thảo quạt cho 1 trận í chứ =))
@anh yến: hihi hôm đó là anh rể em đấy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn HM chỉ đc cái võ mồm thôi=)) chứ nhát hơn cáy
tình hình là giao thừa ngày mai có bác nào đi xem pháo hoa ko thế

đông bỏ xừ ngồi nhà mà xem cho nó sướng :)) đỡ bị hít ngửi hơi người 8-}
mèo bon chen ít thôi ko lại ốm nặng thêm...đã yếu lại còn hay ra gió [-x

to em bò: thía à :D hihi khổ quá anh cứ nói là vâng chào chị suốt :)) buồn cười đau cả bụng

to tường ku: cái gì mà Loan hỏi đi chơi ngoài thía? tui chẳng hiểu cái gì cả...:-?

ko đc ốm mới cần ra gió cho nó thay đổi ko khí nhỉ<:p năm nay em quyết tâm đổi đời(chả là chưa bao h giao thừa em ko ở nhà với bố mẹ em mà:D )
năm nay em sẽ đi Tây lake chứ ko đi Gươm nữa...tại cái lần em đi xem pháo hoa ở đó hôm 2/9 năm nào í bị gãy kính mà;;) thế nên lần này em rút kinh nghiệm

hồ Tây có đông kém gì hồ Gươm đâu hả mày :-?
tao chắc lại nằm nhà ngủ giống như mọi năm thôi...ra đường đông lắm. Sáng sớm nay vừa dậy lại phải lau nhà với cả quét cổng huhu...đời đúng là số khổ. :(

Toàn các bạn nhát chít,phải mạnh bạo ra gió chứ.Hôm nay tao cũng đi xem pháo hoa nhưng mà là xem pháo hoa ở nhà tao bắn;));)).Bắn trước mặt công an nó mới vui :)):))

giao thừa năm nào trc đây cũng là chị em đi chơi, em ở nhà với bố mẹ tắm gội dọn dẹp, xem tv, bật happy new year rồi cúng các cụ :)), xong tầm gần 1 h thì chị em kéo cả đống bạn về xông nhà <chả là chị em hợp tuổi bố em ^^> thế là cả nhà ăn tất niên mở sâm panh chúc tụng ầm ĩ :)) rồi bố mẹ mừng tuổi, đi ngủ lúc khoảng 2h :)). Năm nào cũng như năm nào luôn :)).

Năm nay chị đi lấy chồng rồi chắc tối nay sẽ vắng lắm đây :)

Nhưng mà tết đến vẫn thật thik thú í :)) năm nay phải ăn tết cho tĩ tã =))

-------------

Đang chat với kiên ku :)), tình hình là bạn kiên đã đi làm ở 1 chỗ thiết kế quảng cáo :)). Cán bộ bảo là sẽ đc nghỉ tới mùng 8 tết và cán bộ rất nhớ các bạn lớp mình, rất muốn gặp mọi ng`, tiếc cái bữa trc đi nhà tường ko rủ kiên=)) thế nên ku ấy đang rủ chúng ta làm 1 bữa trong tết :)) mọi ng` ơi thấy thế nào nhở :x:x:x.

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ bạn kiên này nhiệt tình gớm :-? anh còn ko biết bạn kiên này là ai mà :d

vẫn đang phải dọn nốt nhà cửa :( đi rửa xe 1 tí cũng bị tóm về :(( dạo này hay bị gọi về quá. Chán nản

Năm mới rồi chúc mọi người vui vẻ, mạnh khỏe và học hành thật tốt nhá...bạn nào đi du đâu thì du nè :) bạn nào ở lại vn thì ở nè ;;)

đến thời điểm này mặt mũi bẩn thỉu nên chỉ nghĩ đc lời chúc đến thía thôi. có gì tẹo chúc tiếp

Cái anh bạn Kiên cu này mất hút con mẹ hàng lươn giờ mới thấy xuất hiện \:d/
Ngọc bảo Kiên cu khi nào làm phát đi.

Ôi còn 2 phút nữa là năm mới :*
Cả nhà yêu quý, HAPPY NEW YEAR !!!!!!!!!!!!! NĂM MỚI THÀNH CÔNG VUI VẺ MAY MẮN HẠNH PHÚC TẤT TẦN TẬT NHỮNG J TỐT ĐẸP NHẤT:x:x:x:x:x:x

Năm mới rùi ...
CHÚC CÁC BẠN MỘT NĂM MỚI VUI VẺ, HẠNH PHÚC VÀ LUÔN ĐẠT ĐƯỢC NHỮNG ĐIỀU MONG MUỐN NHÁ ( nhưng đừng có mà mong muốn điều xấu, nó vận lại vào thân đấy ... ;;) hehe ...)

CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI HỌC HÀNH CHĂM CHỈ nhất là cho những ai phải thi lại, như tớ chẳng hạn =)) =)) =))

chúc cho mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đền với moị thành viên trong lớp Nga yêu quí của chúng mình:*
lúc này tao uống hơi nhiều rượu rồi nên chả nghĩ ra đc văn hoa chữ nghĩa j để chúc chúng mày cả:D thôi thì tất tần tật những j đẹp đẽ nhất của cuộc sống sẽ đền với chúng mày nhá...
Mãi mãi yêu lớp mình

Năm mới thôi thì chúng mày cướp hết câu chúc hay của tao rồi.À đây
Thay mặt cho Đảng và Chính Phủ,tôi xin chúc các đồng chí một năm mới an khang thịnh vượng,tiền tiêu xả láng.Học hành đừng có thi lại.:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên