Lớp Nga đây! Welcome!

Thấy bảo là 4 năm mới có 1 lần...thế nên chú HM nhà ta mới đc có 4 tuổi thôi

Sau một tuần thực tập! Hai mắt lờ đờ còn cằm chảy sệ! Beback ;))
@Thảo: Anh bóng chuyền được 8 điểm cơ. Chỉ có chạy 1500m thì do không chạy nổi nên mới đứt thôi ;))
@Yến: Anh với Thảo hai đứa cầm quả bóng ra đứng chuyền cho nhau ah? Hí hí. Cái này thú vị :)) =))

trường anh ác thế chạy 1500m cơ á...dã man nhỉ
ơ nhưng mà giả sử học bóng chuyền ờ trường em chưa chắc anh đã pass đâu;)) khà khà

mày biết anh í học trường gì rồi hả mèo?

bi h hỏi luôn anh học trường gì thía ạ :D mà anh với mèo tập thế cũng tốt chứ sao =)) có phải lúc nào cũng đc thía đâu nhể :))
chạy 1500m thì đúng là giết con nhà người ta rồi anh ạ :|

mày biết anh í học trường gì rồi hả mèo?

bi h hỏi luôn anh học trường gì thía ạ :D mà anh với mèo tập thế cũng tốt chứ sao =)) có phải lúc nào cũng đc thía đâu nhể :))
chạy 1500m thì đúng là giết con nhà người ta rồi anh ạ :|
Hà hà! Lại quan tâm đến anh thế cơ ah? ;)) Anh học Giao Thông. Còn em? :D

em bò lên bb cả nhà hết hôm nay em tu tại gia tầm 1 tháng, tháo net =)) yêu mọi ng` nhiều nhiều nhiều nhé :x:x:x. Hẹn gặp lại :*:*:*

mẹ về đến nhà thấy off của con;) thôi cố tu nhân đi con nhé...
mẹ con khéo cũng phải thế thoai...chứ dạo này đổ đốn quá;)) roài cuối cùng chả cái j ra cái j cả

to anh Hoàng: trời ai mà em chẳng quan tâm ;)) nhất là chưa biết profile là quan tâm lắm. Em học kinh tế quốc dân ;)

to em bò: chúc học hành tốt nhá :) anh thì chẳng bao h có thể tháo net ra như em đc đâu :-s chẹp...biết là phải học nhưng mà sao sức ì nó lớn quá cơ

vào nhà mày là tao biết roài:)) chả thấy sách vở bừa bộn j cả =))
như tao đây sách vở bàn biếc trông như giáo sư í mà chả đc chữ nào cả

hehe thế là ko tốt rồi :)) bầy sách vở thía thì phải học hành chăm chỉ chứ hả mày???

hôm nào tao phải vào nhà con mèo mới đc...mới đứng ở cửa chưa đc vào nhà :(

okie ku hôm nào đến cho thăm phòng của giáo sư Meomeo=)) tao nghiên cứu về MÈo đấy nhièu tài liệu lắm tha hồ mà đọc=))

thế cơ à...bi h tao mới biết :-? thế thì càng phải đến nhà con mèo chứ nhể ;)) nhưng tiếc là tao ko hứng thú với mèo lắm mày ạ :-s

@Thảo: Hie hie. Thế nhà em nuôi mấy mèo (ko tính con mèo to ;)))
@Yến: profile anh hả? Dễ ợt: Chịu khó lần mò nha ;)) Nick anh là Amita`(ko biết cho nick thế này quá quá sớm ko nhỉ?^^.)

@yến:tao biết mày ko hứng thú với mèo nhưng mà mày hứng thú với tao lắm=)) phải ko ku...gặp nhau ở megastar mà phải vào tận WC để hành động=)) chết cười
@anh Hoàng:nhà em nuôi 1 con mèo...Tên nó là Timô nhưng có lẽ vài tháng nữa nó sinh cháu....có j em kỉ niệm anh 1 con nhé=))

to HM: Yến còn ko thích cả chó và mèo cơ :p nói chung ko thích thú nuôi lắm hehe :))

to mèo: ờ tao hứng thú với mày lắm cơ :D hay hôm nào làm phát trò lố đấy nữa đi =))

to anh Hoàng: đã dễ ợt lại vẫn còn phải lần mò sao hả anh? dễ ợt là nó phải bày ra trc mắt í :)) mà cho nick thế sao gọi là quá quá sớm nhỉ??? e ko hiểu ý anh lắm

@Yến:con này thô thế là cùng,chỉ toàn mày hành động thôi chứ tao chả làm cái trò í bao h cả=)) cơ mà dạo này bạn hơi gầy(tết giảm đc mấy cân mà) nên ko còn phong độ như trước đâu=))
@HM:lâu lắm vào nói đc mỗi câu à8-X: mà nhà mày có con chó to vãi ra...kinh cả ng đâu nhỏ xinh như em TImô nhà tao:D
@anh Hoàng:giài thích cho bạn em hiểu đi nào;)) ;))

Giải thik cho taooooo
Tao đọc xong chả hiểu cái j cả..... che^'t ma^'t zoi a....huhu

Keke... nhanh ơi là nhanh, còn .....mấy tháng nữa là bạn về roài... :)) bao h bạn với Pit bò về đi chơi nhá.... "hop. lớp" nhá nhá, vừa xem a?Nh trong bucket cái Ngọc xong...

bố khỉ mày chứ đúng là đem con bỏ chợ Trinh à:-?? lập ra topic lớp mình mà chả thấy vào chim lợn j cả...cứ để bọn tao độc thoại mãi thôi
mà mày bảo mấy tháng nữa là bao h thế?mấy tháng khó xác định đc khoảng thời gian chính xác lắm<:p nhưng yên tâm đi ku mày với Pit về lúc nào tao cũng đi chơi đc hết...........học thì lười chứ chơi thì chăm lắm<:p

to mèo: cái gì mà mỗi tao khoái làm trò đấy huh??? ko có đứa nó đồng tình...nó hợp tác thì sao mà thành công đc. Ko sao...đã goi là hứng thú thì bất kể là phong độ hay ko vẫn hứng thú ;)) chỉ có điều là hứng cao hay thấp thôi =))

to trinh ku: hè lại về à...vui nhờ :D sẽ họp lớp keke...thế nhìn ảnh thấy thế nào hả ku? :-?

Back
Bên trên