Lớp Nga đây! Welcome!

HM lúc nào chẳng mạnh mồm hả mèo ;))

tao đây tao đây...vừa đi lượn lờ về :D dân tình cũng đi đông ghê cơ hehe. có gì nói cho tao đi nào...hôm nay mèo làm bài có đc ko?

hum nay tao ăn chơi phè phỡn đi ăn nhà mới của 1 bạn THanh hoá mới mua nhà ở HN...ăn xong no quá ko thèm đi học nữa:D chán chưa=))

@Trinh ku:cái hàng đó là Sài Gòn new thì phải tao cóc nhớ nữa:D nhưng hi sinh ở đó 80k mà đầu tóc bộn bề
@Yến:thì tao chả bảo là khi đeo kính vào mặt ông í trông đầy khuyết tật còn j=)) ơ mà này cái hôm tao đuổi theo mày để làm cái trò í là hôm NOel với lời chúc phải thực hiện ở cổng ams còn j<:p thế còn hôm megastar thì đứa nào chui vào wc chỉ để gặp tao và....nhỉ=))
chiều nay tao kiểm tra pháp lí đại cương mà h này còn 50p chưa thèm đọc:(( AMITA
Con Mèo này sao tự nhiên gắn anh vào cuối bài thế? ;)) Hơi bị động chạm àh. :-w.
Onl lúc cũng thấy kêu lạnh. Hie hie. Áo sống ko chịu mặc vào cứ lông nhông;))

chết roài Mèo ơi... anh Hoàng anh ý cứ để ý "đặc biệt" đến ku ý...
Hôm wa tao nhận result... chả đến mức tồi tệ, khới sắc nhất có bài Business đc 86/90 ;;) keke
aniweiz, thanx Béo vì đã pờ rây cho tao ^^
@ Mèo: accept cái testi đi nha' :p

ơ kìa em trinh cũng viết testi cho tao đi ;)) đú theo phong trào 1 tí hehe
điểm ok là đc rồi ;) ăn no ngủ kĩ nhá :))

to anh Hoàng: nó vẫn mặc quần áo đấy đủ đấy anh ạ ;)) nó mà dám lông nhông à ;) nhưng mà nó vẫn lạnh vì thiếu cái chăn 37 độ cơ =))

@trinh ku:tao accept rồi nhưng mà cái testi í vẫn viết tao là Mèo dậy thì;)) đính chính lại là qua cái giai đoạn đấy rồi nhé:D h bạn lớn rồi=)) yêu mày lắm:*
@yến ku:lại xí xớn cái j thế hả ku...hư quá...đừng cậy có 37 độ bên cạnh rồi mà tí tởn bạn bè nhá=))
@anh hoàng:em rét thì em bảo là em rét chứ có lông nhông cái nỗi j đâu:D cơ mà anh cũng gian lắm nhá...lại còn để cái stt "Ấm quá" cơ:-??

to mèo: tao làm gì có dám cậy gì đâu hả mày :-ss mày cứ toàn nói xấu bạn thôi :((

2 đứa viết lại cho tao đê!!!
@ Béo: định viết cho mày nhưng chả biết mày dùng blog nào?? Send link đi!

tao vừa vào blog mày bon chen 1 tí đấy trinh ku ạ ;)) đấy là cái blog tao dùng đấy ;)) viết testi đê

tao viết testi cho mày rồi đấy Trinh ku à:D
tới đây mới quên Yến ku nhở;;) dạo này phong trào quá cơ
Tự dưng ngồi nhìn ra cửa sổ sao thấy mọi thứ ảm đạm quá chúng mày à:( trời thì cứ mưa,mưa hoài ko hết...Thà nó mưa rào rào 1 trận đi cuốn trôi tất cả thì đời còn đẹp hơn thế này
Nói đến đây em mới nhớ ra là chiều nay còn 1 vụ karaoke với bọn bạn nữa<:p chả hiểu thời tiết thế này thì có đi đc nữa ko8-> dù sao thì em cũng muốn ra khỏi nhà lắm rồi( cả ngày hôm qua ko ra đến cổng mà)

ơ thế thường thì mày ko yêu bọn tao à:D
tao vừa đi karaoke đàn đúm về<:p vui vãi ra à<:p kể cho chúng mày nghe nhé...Tao quen 1 bạn học cùng lớp Mai hâm lớp mình í...thằng này nghỉ học nhiều quá thế là cô giáo chủ nhiệm hạ hạnh kiểm Mai hâm vì là lớp trưởng ko gương mẫu đấy=)) chết cười

ôi khổ thân Mai hâm quá :( sao mày thấy bạn thế mà lại cười kinh thế...

tao đang chán đời bọn mày ạ...chẳng muốn làm cái gì đâu

Đời còn đẹp lắm chán làm j hở mày:D nhưng mà cũng có lúc cảm thấy chán nản mệt mỏi mất phương hướng nhưng phải tập trung toàn bộ sinh lực để vượt qua thôi mày nhá:* cố lên ku
nhanh thật đã hết 1 tuần rồi lại bắt đầu 1 tuần mới chán ngắt và tẻ nhạt như những tuàn khác với 1 cơ số môn ngớ ngẩn ở FTU:( vác mặt đi học thật là hoành tráng
CHúc chúng mày tuần mới vui vẻ nhá:*

uh...sau khi ngủ dậy cũng refresh đc khá nhiều...cũng chẳng hiểu vì sao mình chán nhưng bi h thì phải ko đc chán thôi :)
đời còn dài còn nhiều việc để làm mà keke

ơ hay cái đồng chí HM này ko bị thế bao h à??? hay là con trai vô lo vô nghĩ đâm ra ko bị thế nhỉ :-?

HM vốn dĩ đã già rồi h mà suy nghĩ như Yến thì thành ông cụ àh;))
Lẽ ra h này tao phải ngồi học kinh tế vi mô nhưng lại về nhà luyện chưởng:D chả biết có nên cơm cháo j ko

SAu một thời gian dài vắng bóng hôm nay tôi trở lại đây để cùng các bạn tâm sự.

Back
Bên trên