Lớp Nga đây! Welcome!

hehe khổ thân tường ku
đấy mọi người ko cổ vũ thì thôi lại đổ đồng với tuyển osin là thế nào? tường mà phải tuyển osin á ;)) mà kiểu này là osin cao cấp à :-?

to em bò: hehe đứt hết dây thần kinh xấu hổ cho nó dễ sống em ạ hehe :)) nhưng mà dọn đống sách vở của em vào cho nó đỡ bác học nhá
thế con mèo có cái tính gì đấy ;)) mà vô đối...kể ra đi em

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi, có ôsin cao cấp hay thấp cấp thì cũng chúc mưng bạn Tường ku nào... hehe
không phải bôi bác đâu, nhưng mà tao sozi lúc đọc đến đoạn mày tả con bé ý, cứ thấy giống giống ý... thôi tìm đc ng đúng tiêu chuẩn là ok roài
@ Mèo: cái khoản bừa bộn thì tao vẫn thua em Ngọc :))
Mà vô đối cái j thế?? ;;) hóng wa', kể đi!

Ê ê còn lâu nhá =)) phòng tao sao bừa bằng phòng em Trinh đc =)) con Trinh đừng có đc đà lấn tới bôi bác bạn thế chứ =)) tao vẫn nhớ hồi mùa hè vào phòng mày, quần áo chỗ ấy có khi 10 đứa mặc cũng ko hết 8-}=)) phòng tớ từ ngày tớ thi đh tới h chỉ có sách vở bừa bãi thôi :">, hơi bị bác học của nó đấy =))=))=))

Mà thôi đã bảo ngượng mà khổ quá :"> :))=)) lỡ có bạn nào lớp khác tự nhiên hứng chí vào đọc đc có phải đi hết hình ảnh nữ tính xinh xắn đi ko :">>:) <lỡ may nó có còn thì còn có cơ nừa tình chứ>:)=))>.
Mẹ Thảo hả, ai mà cứ đến nhà mẹ ăn trưa là biết hí hí ;))

Tường ku làm j mà nghe tủi thân vấy, đó là đang nói chuyện, còn ai cũng mừng cho ku lắm hé hé ^^. Ng` ta có quan tâm thì mới xôm tụ bàn tán thế này chứ :)):x

Chỉnh sửa lần cuối:
xem ra cái phòng em Trinh còn bừa bộn gấp mấy trăm lần bò ghẻ í=)) tao là tao đến nhà em Trinh nhiều lần lắm rồi nhưng ko bao h em í mời lên phòng;;) chắc là phải có nguyên do j đó=)) hè này nhất định phải lên xem nó ăn ở thế nào..hờ hờ hờ
@bò ghẻ:chẳng qua hôm đó rán trứng tâm trạng hơi bị bay bổng nên mới thế nhá;)) chứ con ko biết đó là món tủ của mẹ à<:p hỏi Tường ku xem nó chả khen lấy khen để cái món trứng mẹ rán í chứ<:p mối con gái hư chê mẹ nó thôi
Tường ku đâu lên ủng hộ bạn đi nào<:p bạnl à bạn lúc nào cũng ủng hộ mày nhiệt tình là nhiệt tình nhất đó\:d/

hờ hờ các bạn lại đc thể "khoe" xem ai "sạch sẽ,gọn gàng" hơn à :)) hay ho nhể
cứ như bạn nè ;)) sách vở chẳng có quyển nào --> khỏi phải học
quần áo thì mua vừa đủ mặc thôi chứ ko thừa thãi ra mà vất lung tung xòe đến nỗi 10 người mặc cũng đc :))

to mèo: ôi thế hôm nào cho tao thử món trứng rán của mày nhá ;) nhưng mà phải lúc nào mà tâm hồn mày ko treo ngược cành cây cơ :-s ko thì :-ss

to em bò: eo ôi bác học khiếp ạ :))

Công nhận là con mèo nấu ngon,mình ăn trưa nhà nó chỉ thích ăn mỗi món trứng rán,vì chẳng có món khác nào nữa mà ăn:))

này, cái hồi mày đến nhá, cái đống quần áo đấy, bạn mày đang pack đồ vào valy, 10 ng` a', 15 cũng đc nha'... it' nhất là quần áo sạch sẽ, chỉ có cái là nằm bên trên cái valy chưa xếp vào trong thôi... còn đến nhà mày á, sờ vào cái j cũng bụi đóng từng lớp ý, :-"
uh, hè này con Mèo sang nhà tao, lên fo`g tao mà xem, tao đi thì làm dêk có cái j trong đấy nữa mà sạch với chả bẩn ;))

Từong ku nói thế có đau mình ko chứ=)) nhưng dù sao thì nó vẫn ủng hộ nhiệt tình cái món trứng rán của mình chứ ko chê bai như con gái:-w
@em Yến:mày cứ đến đi hô hô ngon vãi xoài luôn đó8-} ăn rồi lại muốn ăn mãi ^^
@em Trinh:thế thì còn nói làm đíu j...tao sẽ ko xem cái đợt mày mới sang mà sẽ xem cái lúc mày ở đc hơn tháng í=))

hé hé con gái vẫn đến nhà mẹ và vẫn ăn mà :*:x nhưng mà đó là góp ý cho nó tiến bộ nên dù buồn lòng con vẫn phải làm :*=)) với cả cái hôm con thưởng thức món ấy của mẹ thì chẳng thấy sở trường ở chỗ nào cả =))

Em Trinh cứ làm như quần áo tớ ko sạch í =)) chỉ có chỗ cái máy tính là bụi thôi vì mẹ tao ko thèm động đến góc ấy mỗi khi lau chùi =)) với cả h trông phòng tao khác hồi cu đến chơi rồi, hè này về lại sang nhà bạn chơi đi :x:x:x mang sang chia cho tớ ít quần áo với chứ dạo này tớ béo quá sắp hết đồ mặc rồi =)). Còn phòng mày đảm bảo khi nào cũng bừa hơn, Trinh ngoan ko cãi nữa =))

Em bò chưa đc mục sở thị phòng anh yến nhá ;)). KO biết thế nào nhở :)) hay anh làm phát ảnh demo con ng` mẫu mực đi =))

Hôm nay em bò lười dậy đi học, tính skip tiết 1 vì cái môn này chả bao h điểm danh. Ai dè lúc lên lớp thì ko thấy 1 ai, hóa ra hôm nay nghỉ 3 tiết đầu =)) đúng là uổng công mình ăn năn lúc đánh răng rửa mặt =))

ờ thì phòng anh cũng bình thường thôi em ạ :)) cũng ko gọi là mẫu mực gì đâu :D ý anh chỉ là anh chẳng học giè nên ko có sách vở bộn bề như em :)) quần áo thì có 1 nhúm thôi :-s

chứ cứ như ai kia ý :-ss tủ quần áo 1 đống, có khi mở ra nó đổ cả vào người ý :))

sáng nay phải dậy rõ sớm để đi tập bóng chuyền :-? dạo này đánh lên tay phết hehe ---> sướng

to mèo: ờ muốn thưởng thức lắm ;)) đời còn dài mà mày còn ở đây thì tao còn cơ hội...mà tao quên mie nhà mày ở chỗ nào rùi :|

tổ sư bạn với chả bè thế đấy có cái nhà nhau mà cũng đíu nhớ:-w
thôi lần sau có đến thì bảo bạn Long zim chiến đèo đi =)) bạn í nhớ là cái chắc...hờ hờ hờ
nghĩ đến cái cảnh bóng chuyền mà muốn die quá8-} hè naỳ em phải đi luyên chưởng cái môn này rồi còn thi lại nữa chứ...mk

có cần tao luyện chưởng cùng ko :-> dạo này oánh ko bị đau tay lắm vì quen rùi mà :))
ờ có khi bạn Long bạn ý vẫn nhớ đường :-? có bao h tao đi ở khu đấy đâu :-s thông cảm cho bạn đê

tao biết đường biêt nhà này Yến cu,có cần anh đưa đến ko;)).Chứ tao sợ đến một mình lắm,mấy thằng trông xe chỗ nhà con mèo,)

Tường ku xưng ANH với Yến mới ghê chứ=))
cơ mà mấy thằng trông xe chỗ nhà tao làm sao hở mày8-> hồi trc mày đến chúng nó chả quen mặt suốt còn j...đến là cứ tự động để xe ngoài đâu cần mang vào trong hờ h ờ

TAo V.I.P thì mới được thế,chứ mấy cái đứa choai choai mà đến nhà mày thì cứ phải gọi là dắt xe vào trong nhà vội :))

bố chú Tường ku=)) ăn với chả nói
ah em thấy dân tình dạo này lập blog lớp kinh quá<:p hay lớp mình làm 1 cái cho nó đú đê<:p
bác nào đồng í thì em vui chứ đừng bảo em đú đởn theo dân tình nhá là em buồn lắm;))

Sếp đến nhà mẹ Thảo cũng để xe ngoài ku Tường ạ ;)) mấy cái anh đấy làm trông xe là rất hợp lý =))

Kể ra thì đúng là đú thật chứ có sai đâu hả mẹ =))

user yahoo: nga.ams0306
pass: taolatao.Trong lúc bí em lấy bừa cái pass này,nếu ai không thấy hay thì đổi pass khác nhưng nhớ báo cho mọi người nhé.
À em đề nghị mọi nguời vào là phải viết lần lượt profile vào cái address book nhé,để sau này có gì còn giở ra xem từng người 1.Còn nếu ai có khả năng thì có thể update cho cả lớp thì càng tốt ;))

vừa post 1 bài trên blog xong ;)) bố khỉ cái net suốt ngày bị out làm cho mất oan 1 entry đang dạt dào cảm hứng

tường ku dám ANH ở đây à? oánh cho hỏng người bi h chứ lị

@yến:mày có oánh nó hay oánh nữa thì cũng ko đau đâu=))
em vừa vào blog lớp mình...xem ra kêu gọi mọi ng vào ko biết đc mấy móngnhờ<:p

Back
Bên trên