Lớp Nga đây! Welcome!

đùa tường ku ăn nói văn minh lịch sự 1 tí...
nhắc nhở bạn ý nhớ ghi tên thía là đc rồi còn đòi hỏi gì nữa huh?

thì cũng chỉ là muốn update thông tin của nhau xem sống chết thế nào thôi mà;)) có j đâu mà Yến ku nóng tính thế

@HM:1 tuần đi học 5 buổi thì tớ phải ở nhà tới 3 buổi j đó =)) có j vẫn gặp gỡ chat chit đc đó=))

Đêế là bó tay với con mèo.Mà tao yêu cầu là thằng Huy Minh có post bài thì cũng nghiêm túc một chút nhé,lắm lúc đọc bài mày mà tao *** thể nào hiểu nổi mày đang post theo chủ đề nào ở topic lớp mình.

hehe bạn HM đúng là phải bám sát đội hình 1 tí chứ :))

con mèo cứ nghỉ cho lắm vào rồi đến lúc điêm danh thì cong mông lên mà đi học, rồi là kêu than thảm thiết hehe

to em bò: hiểu mẹ em quá cơ, xì đểu mẹ thảo mèo thía mà còn bảo là con ngoan à :)) anh người ngoài nghe còn cười lăn lộn nè =))

hí hí cái đó ko gọi là xì đểu mà, đã bảo rồi mà, là em hiểu mẹ em em yêu mẹ em nên em muốn mẹ em có ng` nói chuyện <là bạn HM chẳng hạn> mà :)):)):)) [chữ "mà" lúc mọi ng` đọc nhớ kéo dài giọng ra nhá, kiểu như cái bụng em nó chân chất thật thà mà... í :)), thế mới đúng giọng em bò lúc nói mấy câu này =))]

Đã định ko nói j Tường ku nhưng mà Tường lại nói cái câu nghe buồn cười ko tải đc :)) cái topic buôn dưa lê dễ thương này có cái chủ đề nào thế để tớ còn theo mới, chứ tớ cũng ko thik lạc đề nói linh tinh đâu bạn Tường nghiêm khắc ạ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố khỉ chúng mày lại còn mang tao ra xì đểu chớ=))
từ h tao sẽ khác chúng mày à^^sẽ đi học đầy đủ chứ ko như h nữa đâu:D nghỉ học nhiều quá thứ 1 chả có cái j trong đầu(mặc dù đi thì cũng rứa),thứ 2 là khi đến lớp các bạn tay bắt mặt mừng(lâu ngày ko gặp)8-} ngượng lắm
còn cái thứ 3 là hôm qua em vừa đọc cái quyển guidebook mới8-} nó bắt cả điểm năm thứ 1 của em8-} mà điểm số thì thôi rồi Lượm ơi
Thế nên từ h em sẽ đi học đầy đủ=))
cố vũ tinh thầnem phát nào

HM tiện thể kích đểu mèo đấy à?

thôi mày ngộ ra đc việc đi học đủ là tốt lắm rồi đấy...thưởng cho 1 cái vỗ mông mày nhé =))

em bò thật là [-x biện bạch

bố con Yến lại còn ngộ ra mới kinh chứ=)) chết cười
mà này HM nhá...tao đã nói bao nhiêu lần là tao tạch rồi mà cứ hỏi mãi thôi8-X: hè này tao thi lại...nếu giỏi bóng chuyền thì hè đến dạy tao xem thế nào8-}

chả hiểu hôm nay là cái ngày quái quỉ j nữa8-X:
tao nghỉ CNXHKH ở nhà làm 1 cơ số việc...đang tiến độ làm việc thì bọn bạn gọi điện đến bảo đến lớp kiểm tra8-X: tổ sư hộc bơ đến trg thì lão í bảo là cứ làm bài rồi tuần sau nộp...thế có điên ko
thế rồi tao lại về(tiết sau là thuyểt trình toán thì học cái đíu j)....đang tắm thì nhận đc 1 cái mess là điểm danh...chả biết là có đc điểm danh hộ ko nữa8-} phát này là bị dính 2 lẩn rồi8-X: chó thế ko biết...mấy tuần vừa rồi đi học toán tử tế thì lão í ko điểm danh

hờ hờ cái số mày nó thế rồi...tao bảo là đi học đầy đủ đi thì ko bị như thế :-w tưởng là ngộ ra rồi cơ mà :-? té ra là chưa à???
thế thì còn kêu cái nỗi giè

thế tao hỏi mày nhá8-X: đi học nghe ông í giảng còn hiểu bập bà bập bõm huống chi là đi nghe thuyết trình...để bọn nó giảng bài cho mình có mà còn thành thần kinh í chứ=)) ngồi trong lớp buồn tẻ ko thể chịu đc
tao thì vẫn tinh thần cố gắng đi học đầy đủ nhưng khi mình có việc thì lại bị dính diểm danh8-X: hự hự

bạn Huy Minh kinh vật vã nhỉ,mình về mình đọc sách mà *** thể nào hiểu được, có bí quyết gì ko,dạy lại cho mình với

Back
Bên trên