Lớp Nga đây! Welcome!

đúng là đi học chỉ để điểm danh
hôm nay tao đi học ngượng vãi đái luôn\:d/ chả là hôm nay bàn tao kẹp 4 con...mình thì mọi ngày cũng nói chuyện khá nhiêu nhưng do hội chứng thiếu ngủ nên ko nói đc...ai dè mấy con bên cạnh nói to quá thế là bà í xuống bàn tao\:d/ bắt tao lên bàn đầu ngồi=)) gọi là 1 mình 1 bàn luôn hoành tráng ko=)) đã thế hôm nay mình lại ăn mặc kiểu xì tin ngượng ko chịu đc

Tao với mày chiến PS ko, Huy Minh, lâu lắm tao không đá rồi, ko biết có thắng được mày không.
@ Mèo: Con Thu gần nhà mày,tao để cho thằng Nam cưa đểu rồi đấy :))

con Thu đó dạo này trông xơ xác lắm thì phải:D thỉnh thoảng mới thấy nó!thế thằng Nam cưa đc chưa

hờ hờ lâu lắm rùi mới thấy các bạn chơi ps nhể...hồi xưa có chơi thử 1 lần mà thấy đau hết cả tay vì phải ấn nút 8-}

to mèo: mày thì lúc nào mà chẳng hoành tráng :)) khác người thía mới xì tin mày ạ

sao tường ku hay để bạn cửa đểu thía nhỉ ;))

hơ hơ đấy là phỏng theo cách nói của con đấy=)) ngượng vãi cả đái
mấy hôm trước tao có hẹn với Kiên ku là đi nhậu 1 bữa cuối tuần<:p nhưng chắc là ko đi đc rồi...Ngày mai tao đi Đồ Sơn với lớp:D chiều thứ 7 đi trưa CN về<:p ko biết là có vui ko
thấy bảo là lớp tao tổ chức đi với 1 lớp chất lượng cao ở trg XD...lớp tao toàn gái còn lớp đó toàn zai=)) thế nên là bọn nó máu lắm đi =hết í

Hé hé thì con bảo ý là mẹ miêu tả độ xì tin mà =)) chứ ai chả biết đấy là kiểu nói của con cho tất cả các thể loại hao hao 9x =))

Lớp con chủ nhật này cũng đi chơi nhé ;)) đi Tây Thiên 1 ngày cùng với 1 lớp của bách khoa cũng toàn con trai thì phải, và lớp con cũng toàn con gái =)) kinh thế chứ lại =)) lúc đầu định ko đi xong nghĩ thôi phải đi cho nó thư giãn đầu óc, thôi thế là chủ nhật này có cơ hội xem con trai bách khoa nó ở cái level nào so với con trai FTU rồi =))

hay nhỉ...dạo này có trò giao lưu kiểu này là sao :)) các bạn ý ko gặp gỡ nhau đc mà phải tổ chức mấy cái buổi này à :D thú vị ghê cơ

lớp anh cũng sắp tổ chức đi với lớp nào í ở bên Bách Khoa đấy em bò ạ :))

Tường ku vừa ở nhà tao về...hôm nay đi LX 150 mới chiến nhá=))
Tình hình là mai em lên đường đi Đồ Sơn...nghe nói là sẽ đốt lửa cả đêm ở bãi biền...hi vọng là sẽ vui vẻ híhí

Chiến ko mèo,tao đi nó có đẹp ko ;)) ;)).
đốt lửa trại thì lửa trại nhé, đừng để đôi nào làm quá,bỏ trại mà đi thì chúng mày khổ đấy =))

Trông chiến vãi ra í à=)) mình cứ nghĩ nó đi con wave đỏ nhìn sang bên đường chỉ xe của mày kìa mới sợ chớ=)) té ra là hôm nay chiến LX;)) ;))
tao nghĩ là ko có cái chuyện đi 2 về 3 đâu8-} tại cũng là lần đầu tiên gặp nhau thì 2 với 3 thế đíu nào đc=))

LX150 của tường màu gì thía nhỉ???
chiều đi chơi vui vẻ mèo nhá :)) chuyện đi 2 về 3 thì chỉ có các bạn ý mới biết đc thôi =))

kinh kinh Lờ ích xi` cơ đấy :)) hoành tráng thế ku
@ HM: tớ tưởng HM đi Dream chứ nhey? Cái hồi tớ về gặp thấy thế mà :">

xe của HM là best mà :-? có khi hôm đó nó đi xe của ai thôi trinh ku ạ

Hm ơi mày gõ nhầm rồi kìa.trinh nó bảo mày đi best mà.

hôm nay tao đi Đồ Sơn về mệt vãi tè mà cũng vui vãi xoài
@Tường ku:mày có thằng bạn tên là Tùng A cấp 2 học ams cấp 3 học lí tổng hợp phải ko?nó bảo là ngày xưa nó còn bú nhờ mẹ mày hay cái j í=)) tao ko biết là có nghe thủng câu đó ko...nghe ku í nói nó còn đến lớpmình học hồi lớp 10 rồi cơ:d phải nói là bạn mày ngộ lắm tường à

Back
Bên trên