Lớp Nga đây! Welcome!

ảnh đẹp lắm trinh ạ:x, mỗi tội cái ảnh đấy các quý vị ng` lớn nhà tao nhìn vào thì tao sẽ bị cấm chơi với mày ngay lập tức:))
Hihi anh bò lúc nào chả về đúng lúc đúng dịp cơ chứ:p, hóng hớt lám lám í:* <cái mặt anh bò lúc đang đọc cái câu này chắc chắn là đang nghếch nghếch mắt cố mở thật to đọc cho rõ rùi cuời khình khịch :x, minh chứng cho cái sự hóng hớt của mình mà B-)>
Đội tuyển mãi ko bít kết quả, thật nản quá:(. Tuy thực ra em bò cũng ko hi vọng j nhìu lắm nhưng mà cái tâm lý chờ đợi thì ko sao tránh khỏi, thậm chí đang rất nóng lòng vì các đội tuyển khác bít hết rùi:(:)(:)((

anh bò mà hóng hớt hả? đét đít em bò bi h >_<
còn 9 ngày nữa vie roài :D
thế được chụp ảnh yearbook thật ah? óe, sướng thie
thê bao h có yearbook? ko bít có kịp quất 1 quyển ko nhỉ?
@VT: hờ mày sống chết sao roài kưng ???

@ yến béo: đã ai nói j đâu ku??
Tao bảo tao đùa mà, dỗi đấy nhé :(

@ VT: con điên, eo oi, đúng cái hôm tao gọi thì lại thế :(( ko chơi với mày nữa :(
tao mới xong mock Media, sau Easter là mock busi với Toán
ah, bọn tao nghỉ Easter rùi, đang nghỉ nè, nghỉ 1 tháng lận :D
@ Ong iu: hie hie, nói nhỏ với ku*ng là tao ko change ava mà là ng khac :( bùn 5s... nhưng mà ko seo, đẹp đúng ko??? :(( :(( :((

ơ thế người khác change ava của mày à :)) lolz thôi ko sao cũng hợp ý Trinh ku mà :))

cái ảnh yearbook 02-05 đúng là chụp dưới sân bóng rổ giữa, thấy yearbook năm nay đã có gì khá khẩm nào, bi h mới bàn bạc roài là hỏi í kiến mọi người, nghe nói còn chưa xin đc tài trợ. Anyway mình đã ko đóng góp đc rì nên phải chờ đợi các bạn đấy thui :)

sao các lớp biết hết kết quả rồi mà lớp mình ko biét nhỉ?
thấy bảo là hôm qua bộ có kết quả chính thức rồi đấy:(( :((

chắc đến t2 là có kq, hùi hụp wa' >_<
em bò với thảo mèo số mobile là j nhỉ? để p gọi về hỏi thăm cái :x
tình hinh yearbook bi quan quá nhỉ >_<

hehe hôm nay cũng chưa có kết quả và cô Minh còn bị mất tích :)) --> được nghỉ 3 tiết đầu :))

gọi về hỏi thăm gì nữa, sắp về vn roài mà p =))

:x Pít này , mày đú đởn xa tít mù tắp , hồi đầu còn liên lạc cùng tao , sau mất tăm luôn >.< , cả mấy lần cái vụ hẹn hò xuỗng chỗ cái Trinh chẳng thấy mày loe nghoe gì cả >.< mà mày đang học những môn gì thế ^_^ chẳng biết tẹo gì cả T_T 9 ngày nữa được về - còn tao chắc 90 ngày nữa >.< ghét thế ở Việt Nam được có 1 tẹo . Chài mày về xem tình hình Year -book của nhà mình thế nào nhé - ngày xưa nghe Khánh nói cũng hoành tráng lắm cơ mà T_T để tao hỏi lại . < hì hì thích nhất ngồi sau xe mày của ban Pít thân yêu - đi thật là êm và chậm rãi :)) :* >

:) Trinh à, chỗ mày lần não cũng được nghỉ lâu nhỉ ^_^ cuối tuần này tao mới được nghỉ , mà cũng chỉ có 2 tuần thôi , mày biết rồi đây . Mấy hôm nay mưa rõ ảm đạm + đồng hồ đã chỉnh lại - nhanh 1 tiếng ^_^

uh, dạo này trời cứ hết nắng lại mưa, ghét ko thể tả đc!
Tao đang ôm đống sánh vở nằm ngủ đây này chứ có sung sướng j đây :(( huhu, nhưng thoai cố 1 tẹo, sắp thi roài :D
@ Pit: anh iu về rùi chụp nhìu nhìu ảnh anh nhé! Huhuh ko gặp đc anh trước khi anh về mới nhục chứ :|

Mệt quá, lại 1 ngày mệt mỏi nữa trôi qua...
Hum nay ở lớp ko có rì đặc biệt, các tiết học đều êm ả...:).À, hình như lớp mình đang định làm lại đồng phục lớp. Có lẽ mọi ng` sẽ ngạc nhiên, sau một lần vất vả thế rùi mà vẫn còn có ý định làm lại kể cũng hơi bị chiếnB-). Nhưng mà với những con n`g quyết đoán kỉu như thư kí và nhiệt tình như Bích Ngọc, có lẽ sẽ ko có vấn đề rì:). khi nào chọn vải xong em bò sẽ thông báo cho mọi ng`, dù là em thì cũng ko bít rì:p
Thôi, đi ngủ, mai sẽ là ngày mới...

í làm lại đồng phục đi, ko bít lúc p ở nhà có kịp ko nhỉ >_< cố lên nìu =D>
vẫn chưa có kết quả ah :(
@Trang: hờ tao cũng bận tối mắt tối mũi mà mày :D
hè bao h mày vie thế ku? về bao lâu?

:) Pít : hè này mẹ tao sang Pháp công tác , mẹ bảo giữa tháng 7 sang cùng me rồi có gì hai me con đi du lịch với nhau mà như thế sớm nhất đầu tháng 8 tao mới về T_T ở Việt Nam cũng chỉ chừng được 1 tháng , chắc tầm 7, 8 /9 tao bay sang . Thật ra mẹ tao thích tao tết về hơn - tại nó vào đúng dịp half -term mà , nhưng như thế tháng 2 về tháng 6 lại về , gần quá chẳng vui tí nào. Mẹ còn bảo sang đây trắng ra được 1 chút , hè về lại đen trùi lũi ra >.< Mày học có trường đấy vui và ổn là được rồi . Có định vác sách vở về dip Easter ôn ko đấy b-)

tao về tháng 4 rồi lại về tháng 6 còn chả kêu gần ;))
hè tao quay lại sớm từ đầu tháng 8 để học Ielts với tranh thủ đi chơi luôn :D
trường tao nhìu VN lém mài ạ, zui vãi tè :x
mà buôn chiện ít thoai ko bọn lớp tao nó lênnos chửi cho í ;)

có kết quả thi chưa cưng???
ý, lớp mìn làm lại đồng phục lớp ah??? Cho tao 1 bộ điiiiiii :(( huhuh
@ Trang hâm: hum nào ku rỗi ha???
@ Pit: 5 anh về rùi đúng ko??? Nghỉ Easter rùi ah?

----------

we^n mất :D
@ Thảo: hum trướcmayf bảo tao cái j cơ, hik, thấy nick mày nhưng ko đọc đc mày vít j cả :(( YM của tao điên roài :(

có kết quả chưa ???
tí học xong gọi về cái nhỉ :D
7566978 hả Thảo :D bố vẫn nhớ số nhà con tại ngày xưa gọi buôn nhìu wa :D
anh đã nghỉ easter đấu, nghỉ từ mùng 10 đến 24 thoai
anh cho mấy ông bà giáo nghỉ dạy gần 2 tuần hehehe
thứ 3 tuấn sau bay :D chiều thứ 4 về đến NB :x
vui quá lalala

đã có kq đâu mà gọi về hả anh:)). Ko ai bít rì, cũng ko ai quan tâm :|

----------

Hum nay em bò rất suớng nhá^^ Dc nghỉ sáng, lại dc nghỉ học thêm cả chiều :)). Ngủ như 1 con nhợn, mắt mũi trong sáng:))
May quá vào đây lại vào dc, vì lúc trưa vào thì HAO bị sao ấy, nghe nói là hack hủng j đó, phải tạm thời đóng cửa:(

----------

Mừng anh bò sắp về nhà:*:*:*
LA LA LA :x:x:x

ờ sáng nay anh lên HAO cũng ko đc, thật ra là chưa vào HAO nhưng nhận đc mes của chú Hiền bảo là HAO bị hack nên vào thử ---> đúng là ko vào được thật :)) nhưng bi h thì ổn rùi :D

to p: bẹn Trang bẹn í buôn cứ để cho bẹn í buôn :)) ai chửi bới gì nào :)) toàn người lịch sự ---> ai biết việc người đấy chứ :D

to bò: ờ lúc nào status cũng là ngủ khì khì thì còn lâu mới dậy đc em iu ạ =))

^_^ tớ iu bạn Yến quá , Pít này tao đâu có ý định buôn bán gi đâu ^_^ ko được nghĩ xấu người khác . Uh đùa thôi , có việc nên tao mới cần hỏi thôi mà .

:) Trinh à, cuối tuần này là trường tao bắt đầu nghỉ Easter , chắc mày bận lắm hả ?

Thế lớp mình lại làm đồng phục hả, nếu làm thì nhớ để cho tớ 1 cái nhá, về tớ sẽ trả tiền ( chịu lãi cũng đc, nhưng mà bạn bè thì ai lại làm thế nhỉ :D ).

Cái áo cũ, tuy rằng hơi cũ, nhưng mà tớ đi chơi thỉnh thoảng vẫn mặc ( mặc dù thực lòng ko thấy đẹp lắm ), nhưng mặc cũng cảm thấy có cảm giác tự tin hơn ( lạ nhỉ, đã nói là ko đẹp lắm mà mặc lại tự tin là sao nhỉ :-?? ). ( chắc tại iu lớp quá hay sao nhỉ :x )

Hum nay tự nhiên vào trang chủ HAO, chứ ko vào ngay diễn đàn, tự nhiên thấy trong mục Nghĩ Và Viết tự nhiên lại có bài của mình - bây giờ mới nhận ra là mình cũng đã từng nghĩ rồi mới viết chứ có phải là không đâu - tự hào về bản thân - chỉ phân vân không hiểu sao các bác biên tập dùng bài mình mà lại chẳng kèm tên mình - chẳng lẽ nghi mình dốt nên ko thể viết HAY thế được sao :D.

anyway, đang mong chờ easter - 1 tuần - woot woot !

Thui, chúc các bạn ở nhà khỏe nhá :x

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp ông Hiền này, bi h HAO lại bình thường rùi thía mà hôm qua kêu trời kêu đất lên :))

nếu muốn tìm hiểu thì vào topic HAO bị hack ở CLB tin học í :D

Back
Bên trên