Lớp Nga đây! Welcome!

ý
mày béo lên nhìu cưng ạ :p
mah hum đấy đi giày cao gót ah :O

@ Hiền: bít là sn ông roài :p
Happy b'day MH!
chúc ông uhm.... ước j đc nấy! căn bản chả bít chúc giề cả :">

@ Pit: anh đã xong mock chưa?

Nguyễn Lê Trân đã viết:
mấy đứa kia, ở đời phải biết Pete là ai chứ!
nói thật chứ...mày cứ nói là Pit thì ai cũng bít...nói Pete...thà nói là pé tè cho xong:)) :)) :)) đặt điều lém chuyện....Tao cũng bít mày là ai mà....trẻ em chưa nhớn nên mới pải gọi mình là Pete cho đỡ ngượng:)) :)) :))

to Hiền: happy birthday to you!!! Chúc MH mọi điều tốt đẹp nhất :)

to e bò: đấy sa đà quá, chít chắc phải xì để mẹ em sang ngủ cùng để dạy dỗ con gái kưng mới đc =)) lolz

em bò xinh của anh :x nhớ em bò quá :((
@Hiền: hờ hờ 17t roài hả, cố lên, năm sau được lấy vợ roài :d
@Trinh: cái vẹo j đấy em >_<
mà sang đây quen tay type Pete thui, chứ cứ viết Pit là được roìa, cùng 1 giá trị cả, mọi ng` nên bít đến :x

ờ đúng đúng, Hiền 18 mà :D

hôm nay học có 4 tiết :) nghĩ nhanh thật giờ này 2 tuần sau là p ở đây rùi :)

thui đi ngủ tẹo còn đi chụp ảnh thẻ :D

hờ quên, 18 roài >_< sory Hiền >_< thế là đi tù với lấy vợ được roài :x sướng thế ^_^
còn 12 ngày nữa là về nhà và 3 tháng nữa là sinh nhật :x
... và 4 cái coursework phải nộp trước khi về :((

chưa lấy vợ đc, con gái 18 chứ con trai phải 20 cơ mà, hehehe... tớ là hơi bị thuộc luật đấy nhé
Lâu lắm rồi ko lên hao, đang xem ảnh cưới của chị sếp đây.
@MH: Sinh nhật vui vẻ ko? Happy birthday again :D :p

j` thế, vợ chồng nhà này sao muh lạnh lùng với nhau thê >_<
hehehe sáng nay chat với Tường béo, nó rủ đến lớp chơi(tất nhiên) rùi bay vào học lun ^_^
thứ 5 là văn văn lý sử ah? có tiết nào p vào học được ko?

hehe vào cả 4 tiết cũng đc :)) thầy cô ko nhớ mặt hết đâu :D hope so ;)

ờ, cứ ngồi đó mà hope, đến lúc vào rùi bị đá đít ra thì nhục mặt :))
giwof ra chơi P đến :x
mấy h ra chơi nhỉ?

10h ra chơi 20 phút anh ạ:x mà anh cứ ngồi hết các tiết cũng chả sao đâu;;)đặc bịt là tiết hải hói
Anh về mau mau mau mau nhá:*

thấy bảo bác lý ghê lắm cơ muh, anh vào ngồi bị thộp cổ cũng ngu mặt lắm >_<
anh bò sắp về với em bò rùi nè >:D<
thời khóa biểu hôm đó là j?

ak ak
huhuhuhh
em ko chịu anh đâu Pit ơi!!!
eo ôi! nhớ cả nhà quá :((
mà mọi ng học đến bao h mới nghỉ ôn thi ĐH????
còn khoảng 1 tuần nữa là Pit về nhỉ?

hehe thời khóa biểu hôm đó là: văn, văn, sử, lý

cứ vào ngồi đê bị tóm thì đi ra ngoài, có giè đâu :))

tình hình là tất cả các đội tuyển đều biết kết quả rồi mà riêng môn Nga chưa biết :)) hiện nay các bạn trong tuyển đang rất lo lắng --> thật tội nghiệp

to Trinh ku: ai chụp cái ảnh mà nghệ thuật thế =)) lolz

uh..vào tiết HẢi hói ý...bảo đảm mày mà nghe ông ý giảng bài 15' thui cũng đã ngủ gục rùi...Nên tao khuyên mày là nên mang theo kẹo cao su di nhé

=)) đì đọt nhau thế cưng :(
:))
.....đùa đấy.... ng chụp ảnh hả :">.....1 thèng ku em tao và vợ nó (đến h vẫn ko bít là ai trong 2 đứa :() hum đấy bọn tao sang nhà bọn nó ăn cơm :"> ngượng j đâu :(
......sao bảo ko nghệ thuật ;))

^_^ Trinh à , hôm qua về cả ngày để điện thoại trong cặp nên cũng chẳng để ý . Sáng tao cũng chẳng check lại điện thoại . Dạo này mày có Mock exam nhiều lắm không ? Trường mày được nghỉ Easter 3 tuần hay 1 tháng , tao chỉ được nghỉ 2 tuần thôi , sau đấy lại có Mock của Psy .

:x Pít : tháng 4 mày về , hè này mày vẫn về đúng ko ? mày định về tháng mấy vậy . Nếu trong vòng nửa năm thì mua vé 2 chiều ở Việt Nam mình rẻ hơn hay sao í , cũng chẳng chắc chắn nữa ^_^ Anyway , đi tìm cảm giác ở Hà Nội của mày nhé - home is where the heart is ! Chài hình như đợt nay sẽ chuẩn bị chụp ảnh Year-book rồi đúng không ỷ nhỉ ---> lại đươc có mặt trong đấy rồi ---> ghen tị >.< T_T

tưởng chụp ảnh year book lâu roài và hết hạn cũng lâu roài chứ, phải ko bạn Trang???

to Trinh ku: tao đì đọt gì mày thía??? đang khen nó nghệ thuật chứ ai có nói nửa câu chê nào [-x toàn nghĩ xấu bạn thoai :(

:x way , Yến à , nhưng đấy là ảnh riêng của từng thành viên trong Year Book < hết hạn cuối tháng 2 đúng ko nhỉ ? > - chứ ở trong quyển Year -book của 03-06 tụi mình sẽ có ảnh của cả khóa mà ^_^ Tớ nhớ ảnh năm ngoái của khóa 02-05 là chụp ở sân sau bóng rổ của trường mình T_T cho nên mới nói cái Pít sướng tại thời gian này năm ngoái chụp ảnh mà >.< Mà chẳng hiểu năm nay khóa mình có nhiều người gửi bài không nữa ^_^ Tớ thấy Khánh nói chuẩn bị từ lâu , lúc mà mọi người còn chưa quá bận chuyện thi cử + huy động được nhiều lực lượng --->nên có thể sẽ chu đáo hơn năm ngoái nhiều hì hì rât muốn nhìn thấy year book của khóa mình .

Back
Bên trên