Lớp Nga đây! Welcome!

hehe, thì tức là đúng rồi chứ sao, cái HAO thân yêu tự nhiên biến thành ash thì có ai chịu nổi ko?
dù sao cũng rất mừng vì HAO đã quay trở lại, và admin đã back up được data

hihi có vẻ chú hacker trình vẫn còi đâm ra ko làm ăn được gì :)) mà đúng ra thì là các bác ở HAO trình quá cao :D thui HAO ko sao là ổn rùi, bàn ra tán vào làm giè, mình có hiểu cái mù gì về hack đâu 8-}

hôm nay cả lớp đc nghỉ tiết 4 với lý do đi xuống phòng nghe nhìn để hóng hớt hội thảo du học Nga :)) ko biết đc mấy mống vào đó ngồi nghe, còn mấy mống còn lại đi đâu thì ko biết :))

năm nay thấy mọi người đồn thi tốt nghiệp là Toán, Văn, Ngoại ngữ, Lý, Địa, Sử 8-} è cổ ra học thuộc lòng rùi :((

@ Yến : mày đừng nói thế chứ...thi thế là chết con nhà người ta rùi còn j nữa.mang tiếng là từ đầu năm chăm học sử , địa nhưng đến h hỏi cũng ko bít j...hichic. Hôm nay , Cấn chữa bài tập...8.1 đến 8.12 trong SBT...điểm 10 cứ gọi là như mưa luôn

(
mặc dù thực lòng ko thấy đẹp lắm
ý j` đấy ku b-)
làm lại đồng phục đê, cái áo đp cũ của p bị sao rùi í (hông nhớ >_<) hống mặ được nữa :(( về nhà quất cái áo đồng phục mới sang đây cho zui hehehe
sắp về roài :D mẹ hôm wa viết mail hí hửng khoe xin nghỉ làm hết tuần để đi chơi với con mới ghê chứ >_<

----------

hwa gọi về cho pé Thảo buôn được 1 lúc :D định gọi cho em bò nữa nhưng mà đek nhớ số nhà >_< hỏi kq thì tí mà buôn thì nhìu hehehe
í Yến lên thành viên tích cực hùi nào hay zậy???

:((, huhu, anh bò nhá, em dỗi rùi..............:)):*:x

Đùa thôi, may mà anh bò ko gọi :), chứ gọi mà em ko có nhà thì mới đáng dỗi >__<

Chắc mai là có kq thi thôi, hi vọng thế. Mọi ng` chịu khó tối nay cầu nguyện hộ đt nhá :x

HUm nay thê slà kết thúc, đi ngủ để chuẩn bị "chiến" ngày mai đâyB-):)). Chúc cả nhà ngủ ngon, yêu cả nhà:*

hehe thông báo chính thức là năm nay thi Toán, Văn, Ngoại ngữ, Hóa, Sử, Địa :)) thế là ko phải thi lý :) mình được hoãn cái học lý thuyết lý được 1 tháng :D sung sướng

to p: người ta lên thành viên tích cực lâu rùi :))

to Phương béo: mày ui, sao lại điểm 10 như mưa??? ông í gọi lên chữa bài à? hay tao cũng xung phong lên nhỉ

heheh ko thi lý là 1 tin vui và sử địa là tin kinh khủng khíp :x
@ e bò: cho a số nhà đi anh gọi em :x

@ Yến : ông ý cho xung phong lên bảng mày ạ...mà bài dễ lém...mau chân mà kiếm điểm 10 . Lớp tao hôm đấy đứa nào lên cũng 10d về chỗ
@ Pit : >_< ...mày đi mà chưa gọi điện về buôn với tao lần nào cả...bạn bè thế đấy...>_<

hehe còn tùy hôm đấy ông í tính tình sao đã :)) ông này là khó đoán lắm cơ :D

to p: số nhà em bò nà 8533928 sắp về đến nơi còn gọi cái giè =)) thừa cơm huh?

bên này thừa cơm được chết liền :D
thì hỏi thăm kết quả thi thui >_< mà hnay đã có chưa vậy???
@Phương béo: thì tao cũng có thừa time+ money đâu ku >_<

oài, cả tuần ko lên hao mà thấy các bạn post bài cập nhật quá, đọc mãi mới hết. Cả tuần ko lên đây đồng nghĩa với việc ko có tí idea nào vể việc hao bị hack hiếc gì cả. :p
Tuần sau lại phải đi học rồi, chán ko chịu đc >_< Đang ăn chơi phè phỡn nó quen rồi. Mà trời ở đây dạo này mưa khủng khiếp luôn. Chẳng biết thứ hai có đi học bằng xe buýt đc ko. Chỉ sợ cái xe nó cho đi luôn một vòng quanh đảo thôi. Lần trước đi học về tớ đã bị một lần rồi, mưa to quá, thế là thác nước nó chảy sạt cả đường nên xe buýt phải đi vòng, mất >2h mới về đến nhà :(
Lớp mình định làm đồng phục lớp hử? Cũng được đấy nhỉ, chỉ có điều là phải thuyết phục các bạn ở nhà cơ. Chỉ sợ các bạn ấy lại phản đối thôi.

công việc làm áo chưa xúc tiến đc gì cả :(

to p: chưa biết kết quả đâu :D có kết quả Y hoặc em bò up lên liền mà, lo giè :D

to NA: ê này hình như là Britney Spears có cái biệt thự ở Hawaii, bẹn NA có xin hộ tớ cái chữ kí đc hun :))

NA chú ý bảo vệ nhá :)
Mà sao Y chuyển từ Beck sang Britney thế :),mới giải phẫu chuyển giới tính xong hả ( hay là chán nản khi phải đeo đuổi các chàng :)) )
Ừ vụ đồng phục thì bao giờ tớ cũng đồng ý, mỗi tội chả biết cách nào để góp tiền nữa ....

hehehe đồng phục lần này mua vải về may như 12nga năm ngoái cho đơn giản:D
khỏi mất công design logo j nữa :D
cố gắng p về làm 1 kiểu ảnh cả lớp mặc đồng phục :D
tiền thì bác Hiền khỏi lo, có tài khoản của p đây, cứ tự nhiên chuyển vào :x

Ghê thế, dùng paypal tạm nhá, cái thẻ của tui ếch có billing code ( có nhưng ở VN ) nên ko thanh toán đc, ờ 5$ nhá :D

@Hiền: chú ý bảo vệ là thế nào đấy? Hỉu đc chít liền
@Yến: Biệt thự hử? Ở đâu thế? Đảo nào cơ? Chắc là ko phải ở Oahu chỗ tớ rồi tại vì chưa từng nghe nói đến cái biệt thự đấy bao h :| Nếu mà ở đây thật thì nhất định hôm nào đấy phải đi thăm mới đc. :)

Yến tình hình là sao chưa thấy post mấy cái ảnh của lớp mình giờ thể dục lên thế ???????????????
(không định post nhưng ko thấy có ảnh thi đành hỏi vậy)

----------

ozzy Y U' quên mất là Y đã bảo với U' là ảnh gặp vấn đề nên ko up lên được

ủa album ảnh của HAO bị sao ah? ko post lên đấy được ah? sao vứt link ở đây?
hehehe nhìn tụi lớp mìn vẫn thie nhỉ, chả khác je` ;)
còn 71h nữa là p đặt chân xuống Nội Bài roài heheeh ^_^

Back
Bên trên