Lớp Nga đây! Welcome!

@PIT:tao gọi vào số đấy cho mày mà ko dc.thôi đẻ mày về tao vỗ mông mày 1 cái:)) :))
chả biết hôm nay có kết quả nga ko nữa?sốt ruột dã man

up lên HAO lại chờ xét duyệt lâu bỏ xừ :D thích thì tui post thẳng ảnh lên topic lớp mình luôn ;)

to mèo: sốt ruột làm giè :)) càng chờ càng mất hút thoai :))

vừa vào nhìn thấy avatar em Trinh ghê quá.Khổ thân thằng bé kia nhỉ,yêu đúng miss lớp mình

Mọi ng` yêu quý:*
em bò vừa bít chính thức là em ko dc giải quốc gia, 13,25 điểm- trong khi khuyến khích là 14 hay sao đó. Từ nay trở đi em chính thức ra khỏi vòng chiến, còn mấy bạn đội tuyển khác cứ ngồi mà hi vọng :). Cầu chúc cho các bạn dc giải, nêu sko thì thật đáng thưong cho cô Minh:x
Cuối cùng sau bao ngày chờ đợi trong bức xúc thì hum nay cũng có kq. Tuy ko phải là kq vui vẻ lám nhưng có còn hơn ko:)). H thì mọi ng` hãy ủng hộ em bò để thi đỗ dh và sau đó là ...tương lai còn ở phía trc;). Bắt đầu từ hum nay sẽ ko còn chút j mơ mộng nữa, em có lẽ cũng sẽ cố gắng ít vào net, nên phải hum mọi ng` cho nhìu nhìu nhìu:*:*:*
:*
.......muahz...............Iu quá:*
Chúc cả em bò và tất cả mọi ng` thành công:x:x:x

To Trinh : mày à , tự dưng kế hoạch cơ quan mẹ tao hoãn , mẹ tao ko sang Pháp năm nay nữa . Bây h tao xem vé may bay đều đắt quá , toàn tầm 560£ mà chưa có Tax . Mày mua vé của hãng nào ? trên web nào gửi links cho tao nhé . Chỗ tao mua vé chỉ tầm 515£ < including tax > hồi tháng 3 , bây h chẳng tìm được chỗ nào rẻ cả . Thanks

gọi lên emerald đi ku, vé rẻ nhất đấy, hoặc lee'stravel :)) god bless ur money :))
@e bò: đợi anh về rùi anh em mìn đi xả hơi trước khi em quay lại nhiệm vụ học hành cao cả nhá :x
thế kết quả cụ tỉ là seo? các bác kia lại cong mông lên học Nga típ ah :D

:) Pít à - hồi đầu tao định mua vé của leestravel mà - tại cứ tưởng về tháng 6 - tụi bạn tao nó mua vé có 495 -515 £, nhưng bây h nó hết special ofer rồi , bây h toàn tầm giá 560£ < not including tax >. Tao cũng định tối nay gọi điện lên Emerald xem thế nào - thấy quảng cáo nhiều mà . Hope so

Hông anh ạ, chúng nó sao phải cong mông làm rì vội, chưa bít rì mà:D. Hum nay em nhờ mami hỏi hộ, bảo hỏi cả đội tuyển thì lại đọc mỗi tên em, thế là chỉ bít mỗi em>_<. Nhưng mà em đoán chắc ko nhìu giải đâu:(. Thế mới nói hi vọng có giải, ko thì cô minh chắc đau lòng lámT_T
Đã định hum nay ko vào mạng nữa, nhưng vừa học lý ja sư xong, lại chán dời vào đây xả hơi8-|. Đời sao khổ vấy:))

----------

Chắc phải đi xả hơi với anh bò thật thôi, chứ ko thì phí lám, hummm...........:))

mọi người đang đặt ra những giả thiết cho cái sự im lặng về giải quốc gia của cô Minh :)) chắc lớp mình cũng bét nhất là có vài giải :D lo giè

ôi hôm nay học hành thật sung sướng, chủ yếu toàn ngồi buôn dưa lê bán dưa chuột :))

tao nghe Loan nói là cô Luyến bị tai nạn...ko biết là cô có bị nặng ko nhỉ
nghĩ đến giải quốc gia mà chán phè ra phen này thì thi DH vỡ mặt:(( :((

tình hình là chiều nay đi học thêm, thấy con bạn học lớp Trung bảo là hôm thứ 2 cô bị tai nạn. Lúc bị tai nạn có bị ngất nhưng bi h đã tỉnh rùi, đc đưa vào bệnh viện Việt Đức để chụp cắt lớp. Và hiện giờ tao đang tìm hiểu xem cô đang ở bệnh viện hay là ở nhà để lớp mình mai đi thăm. Chắc là cô ko bị nặng đâu!!!

Hôm nay biết 1 việc đau buồn quá :(( nhưng ko nói được :( con mèo cũng đừng nói ra đấy nhé

@ VT: tao vừa gặp VA bé ( thằng ở chỗ mày ý) xong! Nó với Giang chia tay rồi ah?
tao đặt qua Emerald! so fone la02073121708/02073121747
@ Pit: em tưởng 5/4 anh mới bay??? Hnay bao rùi ah??? ko liên lạc đc :((
@ Tường: khổ j đâu cưng :p

----------

ý we^n, vé của tao là 500, nhưng mà mày có muốn đi cùng bọn tao dưới này ko??/ Có j tao thử đặt hộ mày cũng đc!

sáng nay lớp mình đi thăm cô ah?cô đã khỏe chưa?
ko biết h này con pit đã về đến HN chưa nhỉ?nhớ nó quá
:yến:tao ko nói đâu chưa j đã dặn

chẹp chẹp, được rùi chuyện buồn qua rùi mày ạ :) khỏe khoắn rùi :))

à cô Luyến bị nặng lắm mày ạ, nằm 1 chỗ à :( mặt bị sưng vì đập xuống đường mà rùi thì là cô còn bị choáng nên là nói thều thào và mệt mỏi lắm :( bọn mình sẽ có cô khác dạy thay, có khi là cô Di

với cả hôm nay thi GDCD :)) thế là mèo phải thi 1 mình roài :)) đề mở sách mở vở nhưng dek biết làm ở đâu, chỉ toàn bịa thôi

Thi GDCD thì chỉ có bịa thui...chép ở đâu ra...hôm ktra , lớp tao bà ý còn wen đề ở nhà...đến lớp vừa đọc vừa nghĩ..lấy mất 10' quý giá của lớp tao . Đã thế đề bài còn dở hơi nữa chứ...ko tả nổi

Ặc ặc,... thi cái gì thế? Thi học kì á? Sao nhanh thế nhỉ? Tớ cứ tưởng phải cuối tháng này mới thi chứ?
Thi gì thì thi cũng chúc mọi người may mắn nhá.
Bao h có kết quả QG chính thức thì post lên nha.

Nhìn cô Luyến như thế mới bỗng nhiên thấy cô thật nhỏ bé:(. Bình thường ko dc thik cô cho lám vì cô dạy rất bùn ngủ<dù là khá kĩ>, nhưng hum nay thì thấy thương ghê:(. Chắc cô cũng ko bị nặng đâu, chỉ bị chấn động thế là may lám rùi, hik.
Hi vọng là cô dạy văn mới sẽ hay:)
Uh, sao mà cái cô GDCD này quái thế, cho cái đề ko phù hợp với hỉu bít của học sinh tẹo nào cả 8-}
Còn lâu mới có kq chình thức na béo ạ;). Cô Minh chính xác là chưa bít 1 tí j lun chứ chả có giấu diếm j sất8-}:)). Nói cô giấu là còn oánh giá cô hơi bị cao:))
Ko bít anh bò đã về chưa. Về rùi nhớ mai đến lớp anh nhá :*

anh iu đã về đến nhà roài PIT nhỉ?
:p
eo ôi, ghen với anh quá cơ :*
chụp ảnh nè, đi chơi nè rùi kể em nghe nghe chưa? :p
@ Cả lớp: sao thi HK sớm thế :-&

:) Trinh à , tao vừa đặt vé của leestravel rồi , 590£ depart ngày 13/6 return :12/9 như thế 13 tao mới đi học , chậm 2 ngày , bắt đầu ngày 11 mà , nhưng bọn tao hẹn nhau cùng đến 1 ngày rồi share tiền vé taxi cho rẻ . Khi nào mày về ? chỉ có điều em Chi lại bay ngày 14 , tao book muộn nên hết chỗ - chắc cả 3 đứa phải rủ nhau lên London sớm 1 ngày vậy .

^_^ mày có liên quan gì đến VA bé ở chỗ tao thế , tại hôm rồi mày lên Not xem đá bóng hả ? Uh chi Giang và VA chia tay lâu rồi ^_^ qua rồi ko nhắc lại nữa .

:x chài hình như Pít nhà mình sắp về đến nhà rồi đúng ko nhỉ :*

VA bé tao gặp ở Nott nhưng thú vị lắm, tối tao gọi cho mày kể :X
sao về sớm thế, 13 đã đc về
27 tao mới về :((, nhưng return ngày 26/9 học muộn 10 ngày! Scholarship của mày đến đâu roai???

Back
Bên trên