Lớp Nga đây! Welcome!

sao dạo nè nhiều đứa thích tảo hôn thế nhảy...mày định có ý định đấy hả Trân...chưa đủ 18t đâu nhé:)) :)) :))

:O :O
sao con trai lại là 18 con gái là 21 :(( eo ôi, bất công nhé
( hoặc là Pit iu nói sai nhé :D ko tốt đâu :)) )
mah uh, đến 9/07 em mới đủ 18 cơ :(( bùn thế đấy :(
Mah chị CD chị ý giảng j em còn nhớ em chết đấy :(( tự dưng thấy nhớ nhớ hồi ngày xưa ngồi quay công dân trong tiết của chị ý :-& hik hik ............
@ be' ong: còn ảnh ku nữa, ko chịu à nha!

thông báo với các bạn ở xa
hôm nay lớp mình ốm tập thể chỉ còn lại có 14 đứa:)) :))

hí hí, ốm j mà ốm, chỉ 1 vài trong số đó là ốm thui, còn lại là cứ bùng dần bùng mòn đấy chứ:)). Có điều là hải hói và cô kĩ nông đã ghi tên nhá [-x
hik, em bò lấy đâu ra ảnh. Mặc váy thì thỉnh thonảg mới mặc 1 lần, còn hum truớc áo dài áo ngắn thì lại đi chụp cho ng` ta 8-}, có cái nào đâu.em bò cũng bùn xo anh bò cưng ạ, cả tập ảnh ăn hỏi ko hề có mặt mình >__<
Để mấy hum nữa cuới chị mặc váy rùi chụp nhá;;).

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, nhớ phải chụp ảnh lên cho mọi người xem nhé.
Mà chị của sếp xinh nhỉ? Hình như tớ nhìn thấy ngoài đời rồi nhưng ko nhớ lắm.
Mà cả lớp mình cúm gà hay sao mà nghỉ tập thể kinh thế?
Nói đến bùng tập thể, vừa tuần trước, tớ với con bạn bùng tập thể 2 ngày lận ha' ha' ...
Thế là đã hết quarter thứ 3, chưa nhận đc report card nhưng chắc cũng ko đến nỗi nào lắm. Mà với cả đằng nào điểm của quarter này cũng ko vào bảng điểm nên khỏi phải lo :p
Hôm nay tớ vừa đi xem múa VN ở University of Hawaii xong, cái ông hát thì hát chán ơi là chán, nhưng mà màn múa thì cũng ổn ổn. Năm sau sẽ đến lượt mình đây, ặc ặc... :(

thứ 2 chị em bò cưới thì em bò phải mặc váy chụp ảnh nhé :x
săp về nhà rùi lalala, đếm ngựơc còn 17 ngày nữa thui ^_^
lên kế hoạch hang out thui nào pà kon :x

đang ốm vất vưởng ở nhà, chẳng có cái vẹo gì ngoài việc cứ nằm ngủ rùi lại dậy, dậy rồi lại nằm :(( mệt quá :(( bi h mới thấy sk quan trọng vãi hàng :( ốm đúng cái lúc phải đấu bán kết bóng rổ, thế là thua luôn

uh..nhanh thật , chỉ còn chưa đầy 15 ngày nữa là mày có mặt ở HN rùi...tao nhớ mày quá Pit ạ....vể rùi đi bù khú với tao nhé

Đoàn Lan Phương đã viết:
uh..nhanh thật , chỉ còn chưa đầy 15 ngày nữa là mày có mặt ở HN rùi...tao nhớ mày quá Pit ạ....vể rùi đi bù khú với tao nhé

con này nhạt, nó về chắc gì mày đã bù khú với nó mà tót đi theo bạn Tạ roài còn đâu :)) dạo này thấy 2 anh chị suốt ngày tâm sự, mọi lúc mọi nơi :)) địa điểm đẹp nhất là cái cửa lớp 12 Tin lolz

@ Y : kệ tao..tranh thủ thời gian thui mà...Chắc chắn 1 điều là con P về , nhất định pải đi bù khú với nó...Còn bạn Tạ đi bk trước rùi nên đến lúc đó nghỉ..chỉ đi với P thui...

Đoàn Lan Phương đã viết:
@ Y : kệ tao..tranh thủ thời gian thui mà...Chắc chắn 1 điều là con P về , nhất định pải đi bù khú với nó...Còn bạn Tạ đi bk trước rùi nên đến lúc đó nghỉ..chỉ đi với P thui...

ơ thế à :)) tao tưởng đối với mày giai là trên hết b-) đùa tí, p về phải có người bù khú với nó chứ, ko kẻo lần sau nó chán đek về thì khốn :-s

HUm nay cứoi chị em bò. Mọi thứ đều tốt đẹp lắm, vô cùng đáng mừng:)để mấy hum nữa em bò rỗi sẽ up ảnh lên cho mọi ng` xem;;)

Nhưng mà nói thực thì em bò bùn xo...:(

hik hik
thoai mah cưng iu của tao, mày đừng thế nữa mah!!!
chị mày lấy chồng :) thoai mah hie hie chiện dzui mah cưng :D
(mỗi tội mày phải ngủ 1 mình thoai :( :p lớn roài tập đê!)

hix, bùn thì cũng bùn nhưng mà thực ra a cũng mong Trang nhà a cưới lắm --> có cớ về nhà đú đởn ;)
em bò ko phải bùn đâu, anh bò sắp về với em bò nè >:D<
@Phương béo: ku Tạ nhà mày mà được đặt ngang hàng với tao ah b-) nhầm lẫn j` vậy? phải là: chẳng qua P đi thì đi bk với Tạ cho đỡ bùn thui b-) P là number one!!!

em bò phải vui lên mới phải chứ :D chị em đi lấy chồng, đc hạnh phúc :) em bò vui lên nào :)) tập ngủ 1 mình đê, lớn roài ai lại thía em bò nhỉ ;)

to p: ờ ờ hay nhỉ number one cơ đấy :D sống trên đời phải biết mình là ai chứ [-x

Nguyễn Lê Trân đã viết:
@Phương béo: ku Tạ nhà mày mà được đặt ngang hàng với tao ah b-) nhầm lẫn j` vậy? phải là: chẳng qua P đi thì đi bk với Tạ cho đỡ bùn thui b-) P là number one!!!
ở đời pải bít mình chứ hả ? ngộ nhận kiểu nè có ngày chết người đấy ...Con P nè đi có mấy tháng mà hình như dây thần kinh xấu hổ ko còn nữa thì pải....Về , tao + Mít tẩy chay mày ...ko đi bk với mày nữa....Kệ mày đi với ai thì đi:)) :)) :)) :))

Hik, chị đi lấy chồng đâu phải chỉ có việc phải ngủ 1 mình...Nhà em bò vắng teo nhá, về nhà ko có ai nói chuyện cùng, ko có ai chơi cùng, ko ai nấu cơm cho ăn, bố mẹ cũng ít nói đi vì hai cụ cũng bùn ....Ôi nhìu thứ lắm lắm í >___<
Nhưng mà nói thế chứ tất nhiên em cũng rất vui cho chị em:). Mà quả thực là ở 1 mình tự do hơn, ví dụ như h này vẫn còn trên net:pHi vọng em ko bị quá sa đà 8-}
Hum nay chị em về nhà "lại mặt", zui lám:))Ở đây mãi 11h mới về hihi

mún hết bùn thì kêu anh rể em đi ở rể đi :x vui liền :x
mấy đứa kia, ở đời phải biết Pete là ai chứ!

SN mình lại vác cái bóng bay chạy vòng vòng quanh HAO cho cả nhà đều biết cái nhỉ. I'm birthday-man = Happy birthday to myself >_<
Dạo này bận nhiều việc quá nên chẳng vào HAO được mấy, mà thấy nhiều bài quá nên cũng ngại đọc.
Mà thôi, câu bài thê thôi
Bibi
Chúc mọi người khỏe mạnh và đỗ ĐH ( nghi chúc xong câu này có nhiều chú đau tim :D )

Mừng sn MH nhá:x
Ảnh này, hum nay em bò mới up lên đấy
http://photobucket.com/albums/f256/msngoc3110/ssweddingday/
Xem ảnh thấy có ko khí nhỉ^^

----------

xem lại trang truớc...
Anh bò nói khôn nhỉ:))em cũng thik thế lám^^
Hihi, mọi ng` có lẽ chỉ bít PIT thui anh ạ, em nghe tên PETE này tây quá hông quen dc:))....
Ối ối trêu anh thui, về đừng oánh em nhá:*

Back
Bên trên