Lớp Nga đây! Welcome!

hehe còn ai vào đây được vinh dự nhận cú kick ass đó hả em :)) lolz công nhận tội nghiệp thật :))

mà Trinh ku và p nói chiện viết rất ư là tắt, cứ như dùng tiếng lóng vậy :)) mặc dù vậy vẫn thấy hay ho :)

hôm nay được mua cái màn hình máy tính mới ---> sướng :D nhưng mà bố làm cho 1 câu chán hẳn :( cái màn hình này thì Yến dùng mấy năm đại học nhòe :(( thế có phải là cuộc đời em ko khá lên được ko??? mãi mãi là desktop à :((

thế Y nghĩ là ai vinh dự vậy? mà déktop cũng có sao, p mà ko ở đây có 2 năm thì cũng quất 1 con desktop apple cho sướng rùi :x cái laptop cua p bi h thảm lắm :((
em bò đi ra sân bay đón anh bò đi :x yêu em bò muh :x sao em đi đưa thèng Long mà ko đi tiễn/đón anh :(( tủi thân phát ói!!!
@Phương béo: sao oánh tao? láo, bố về bố dạy lại con giáo dục công dân, thế nào là 1 người con có hiếu :x

Nguyễn Lê Trân đã viết:
@Phương béo: sao oánh tao? láo, bố về bố dạy lại con giáo dục công dân, thế nào là 1 người con có hiếu :x
kinh nhẩy...nói cả GDCD đấy...Pit dạo nè ngoan thế...Hôm vừa rùi , lớp tao ( trong đó có tao ) 10 đứa bùng tiết bà ý...chẳng hiểu sang tuần sau bà ý xử kiểu k đây:(( :(( :((
Mà quý mày thì tao mới thịt mày chứ ? Ko hiểu hôm này về trông mày thế nào ? Nữ tính đi hay là vẫn nam tính như xưa;;) ;;) ;;)

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
em lan phuong tot bung de thưong qua , mai chi ngọc đến rùi sẽ... em nhá:*:x

mày định là gì bạn Lan Phương à? cẩn thận thằng Tạ lớp tao nó...mày đấy :))

mấy bẹn này nói chiện cứ toaanf thằng này ấy con kia là sao, tớ trong sáng đíu hỉu jef :-?
@Phương béo: nữ tính vãi tie` :x

này p ơi, cái cửa hàng Shark có phải là của ông nào bạn p ko nhỉ???

ak ak câu nhìu thía :D
@ Yến béo: hik, tao h chỉ mong có desktop mà dùng thôi, laptop dùng chán j đâu :(!
@ Pit iu: not anymore! Jas dun wanna change from "anh" to "chị". It's weird! -&
@ Ngọc iu: bao h chị Minh cưới chính thức ku??? Dnay thấy hay onl thế :p

Mai Hoàng Yến đã viết:
này p ơi, cái cửa hàng Shark có phải là của ông nào bạn p ko nhỉ???
Tao đến đấy 1 lần rùi ..nếu ko nhầm thì là của Xê Kô thì pải...
@ P : tao chỉ muốn mày về nhanh thui để còn lên chỗ chị Minh + Hương nữa;;) ;;) Lâu cũng ko gặp Rùa rùi;;) ;;) ;;) . Mà mày nữ tính hả....iu mày lém...cuối cùng tao cũng có cơ hội sẽ đc nhìn mày mặc áo dài + váy cưới nữa:)) :)) :)) .Quả nè tao pải cám ơn ...đã làm thay đổi con bạn mình:)) :)) :))

ối giời, con LP toàn tính cu tính cò tính xa tính xôi 8-}, ở đâu ra mà bở thế, anh bò mun năm là anh bò B-). Tuy thế thì nghe con Phuơng béo nói cũng hay hay ;;)
thằng hải kia ko dc vào đây câu bài nhá, tao sợ j bạn tạ nhà mày, tao làm là theo yêu cầu con LP đâys chứ, phưong nhờ:))
@ trinh ku: chị tao thứ 2 tuần sau cuới rùi:), tao vẫn onl suốt từ ngày nào đến h đấy chứ, càng chán học càng onl nhìu, ko khéo mắc bệnh nghiện net rùi 8-}
anh yến nên bằng lòng với những j mình có hehe, em thấy anh cũng iu quý con desktop lắm đấy chứ :p

Hum nay em bò lên bảng lý anh hải hói8-}, chưa học bài, nói dc một ít, anh í cho 7 điểm về chỗ, phê là học qua loa đại khái, lại còn lớp truởng càn guơng mẫu cho các bạn học tập 8-}:)), bó tay hết thuốc chữa với thầy>___<

Ah, còn 1 vụ khác. bạn quang, hum nay trong h lý cùng thằng tuờng nghịch, đốt đốt mí cái vớ vẩn, thế là khét lẹt, khói ầm ĩ. Anh hải anh í thấy thằng quang nghịch mới gọi lên hỏi nghịch j, nó lôi 1 cái máy bay ra, nhét cái ngòi bút đốt dở vào ngăn bàn, coi như là đang nghịch máy bay:)) Nhưng tiếc thay là mặc kệ quang nói j thì nói, khói vẫn bốc lên nghi ngút:)) báo hại em bò ngồi cạnh< vì anh yến + loan bùng> phải xua lấy xua để. Thế là cả lớp dc một trận cuời ồn ào:))
Hết rùi, phù...........:)

hehe chuyện này chiều nghe Huyền Trung kể mà buồn cười quá cơ :)) mặc dù ko đc chứng kiến :)) tội nghiệp Quang ku đã hay bị ông í soi thì chớ :D

em bò đc 7 điểm có mãn nguyện ko??? lão này thì chấp làm gì lolz
tất nhiên là anh iu quá cái desktop của anh nhưng dù sao nếu có cái laptop thì ;;) :D

to Trinh ku: lần nào tao gọi mày ở YM cũng đek thấy mày trả lời, khinh anh em thía [-x

bị viêm họng :(( ở trong nhà cũng phải quàng khen len to sụ :(( vì chủ nhật đấu bán kết bro thành phố rùi nên phải giữ sức khỏe :(( chứ ko phải giữ để thi đại học đâu nhá

@ Ngọc :
tao có làm j đâu mà tự dưng lôi tao vào đây hả Ngọc:(( :(( :(( Tao là trong sáng lém ý
thế hôm nay học lí , ông ý có bảo ktra vở Bt ko ? ở lớp Văn , ông ý bảo chấm vở Bt , từ đầu năm đến h, hỏi bài nào là phải có bài ý:(( :(( :(( Mà tao từ lần có điểm học kì 2 đến h , vở lí vứt luôn đâu rùi ý..bây h ngồi làm cũng tầm khoảng 50 bài đang đơi:(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ông í bảo từ mấy hôm trước rùi ku ạ :)) kiểm tra thì nộp có cái quái gì đâu :))

@Phương béo:hờ mày cứ cảm ơn đi, tao về tao cạo đầu rùi sang đây có người khóc thét :)) đang dọa về nhuộm tóc xanh nữa đây >:)
Rùa nghỉ làm lâu rồi, từ hồi tao còn ở nhà cơ. Còn Minh với Hương quạ thôi. MÀ Hương quạ đang pregnant ah? hix, nhớ cả Emmy nữa, ko bít bi h nó già đến thế nào rùi :((
@Yến: Shark là của Xêkô :x sao? qua chưa? hay phết :x lần này về phải lượn wa rùi
dân nhà mình còn pùng học nhìu như hùi xưa ko vậy ;)

:((
hu hu oan tao quá!
dạo này tao có online đâu mà :(( Tại mạng trường tao đấy, toàn bị treo nik thôi! :(( nếu có onl thì tao chỉ onl đêm ở bên này tức là sáng sớm ở nhà thoai :D Còn các h khác thì hoặc là treo nik hoặc là ai đấy của tao lên = nik của tao!
@ ong iu: eo ôi, nhanh thế :) chị mày đã cưới rùi cơ ah??? Hik hik, hay là 18 tủi mình cũng đú nhỉ? Cưới lunnnn :))

hihihi... thế thì bạn NA đủ 18 rồi này ;)) , bây h thích đú cũng đú đc rồi hihihi :))
Đùa chứ nghĩ mình 18 tuổi rồi nghe nó cứ giừ giừ thế nào ấy nhỉ.
Thì bé bỏng cái nỗi gì nữa. Ở VN là đã có quyền đc đi bầu cử rồi đấy ặc ặc...

18 cưới cái mắt em í kưng ạ, con gái phải 21 :))
đúng là bảo sắp 18t nghe có vẻ đao to búa lớn quá, đi thuyết phục mọi ng` mình là ng` lớn ai cũng cười khẩy mới ức chứ X(

p ui, cửa hàng đấy của Xêko à :) chưa qua lần nào :)) nhưng mới mở thêm 1 cửa hàng nữa ở Núi Trúc vì thế mới hỏi p :D đang định hôm nào qua :D
ko bùng nhiều lắm đâu, ai như p chẳng qua hôm qua Y với Loan chán học lý quá nên bùng về nhà thôi chứ ko phải đi chơi :D

to Trinh ku: thía hả chắc là ng khác online nick mày roài :)) ờ ờ thì cái desktop dùng cũng hay :D phá cho tan tành mà chẳng lo lắng gì :))

hehe luật mới quy định roài, gái 20 tuổi mới đc lấy chồng :)) đc đi bầu cử nhưng đã có cơ hội đek đâu :)) lolz

hôm nay ốm nên nghỉ ở nhà :(

Mới dc 1 ngày mà các bạn ồn ào vui vẻ thế:))
Dc 7 điểm thì mãn nguyện cái khỉ rì hả anh yến:( , bình thừong mà học bài thì điểm cao là chắc, vì ông í toàn hỏi mấy câu LT cho ghi rùi . Nhưng hum đấy em đầu tư nhầm cửa, đi học sử chứ ko học lý, thành ra cơ sự mới nên nông nỗi ấyT_T

:eek: sao mà con gái lại 20 lấy chồng?, 18 thôi chứ 20 đâu ra? bạn nào có nhu cầu thì cứ việc giả quyết ngay đi hehe:x. Tất nhiên trừ con trinh cu sinh sau đẻ muộn ko thèm chấp:*

Anh yến là hư lắm nhá, suốt ngày ốm vặt như nghiện í:)). hum nay thấy hùng phong độ bảo là cái yến đấy chơi bóng rổ nhưng lại hay có vấn đề..........về sức khoẻ:))

----------

ơ, hóa ra đã qua bài 100 của em bò mất rùi, huhu:(:)(:)(( cố mãi mới lên dc 100 bài để ăn mừng trên này, thế mà lại lỡ mất rùi :((

----------

http://photobucket.com/albums/f42/minh0912/?
cho mọi ng` xem mí cái ảnh cuới của chị em bò này ^^

ak ak
con nào đấy ha???
nhầm rùi, theo luật là 18 mah, nhà nước mình chỉ khuyến khích là con gái 20, con trai 22 thôi :))
hehe:D
thấy chưa, 18 vẫn đủ tủi mah???
(mah nhìn lại mọi ng 18 hít roài :(( huhuh, còn mỗi mình lẻ loi :(()

----------

hik hik, chị Minh chụp ảnh cưới khác thế Ngọc ơi :)
tao gặp cái anh ấy rùi ;) hie hie :D

@e bò: hơ sao xinh thie em >_< mà sao ko có ảnh em bò mặc váy :(( bùn thiu >_<
@Y: mới mở hàng nữa ah? pó tay roài >_< sao làm ăn phát đạt thie ko bít >_<
mà công nhận cái thói pùng học nó ăn sâu trong máu, sang đây attendence lúc nào cũng ở mức báo động 8-}
@Trinh: ai bảo em 18, cưới là tảo hôn chít đấy hehehe
con trai 18 con gái 21, ko nhơ chị CD giảng ah b-)
mà em còn lâu mới đến 18 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên