Lớp Nga đây! Welcome!

hiz hiz hiz... cảm động quá cơ... Ai dè mọi người lại cảm thương mình thế :p Thực ra nhìn thì trông nặng thế thôi chứ nó chỉ bỏng có một tí thôi mà, cũng ko đến nỗi nặng nề như mọi người tưởng đâu. 2 hôm nay vì cái mặt bỏng này mà host cho nghỉ học ở nhà, hihihi... sướng ơi là sướng, tự nhiên lại đc nghỉ 2 ngày, kiểu này phải cố gằng bỏng thêm mấy lần nữa để đc ở nhà.
Hôm nay cái vết bỏng nó đã bắt đầu bong da rồi, ẹc ẹc... ngứa ơi là ngứa mà ko dám gãi. Chắc ngày mai là nó bong da nốt. Có khả năng sẽ để lại sẹo một tí ở má và ở môi nhưng mà ko đến nỗi rõ lắm nên chẳng phải lo. Hôm nay nó bong da, nhìn mặt mình cứ hồng hồng một cách bất bình thường, đến là buồn cười.
Mấy hôm trước cười cũng cóc cười đc thế là toàn bị con bạn nó trêu là cười đến nhạt :)) Sáng nay tỉnh dậy chạy ra good morning ông dad một phát, tranh thủ hối lộ bác ấy một nụ cười, thế là bác ấy làm như tớ vừa chết đi sống lại ấy, làm loạn cả nhà lên, chết vì cười. :)) :))

Đoàn Ngọc Anh đã viết:
hiz hiz hiz... cảm động quá cơ... Ai dè mọi người lại cảm thương mình thế :p Thực ra nhìn thì trông nặng thế thôi chứ nó chỉ bỏng có một tí thôi mà, cũng ko đến nỗi nặng nề như mọi người tưởng đâu. 2 hôm nay vì cái mặt bỏng này mà host cho nghỉ học ở nhà, hihihi... sướng ơi là sướng, tự nhiên lại đc nghỉ 2 ngày, kiểu này phải cố gằng bỏng thêm mấy lần nữa để đc ở nhà.
Hôm nay cái vết bỏng nó đã bắt đầu bong da rồi, ẹc ẹc... ngứa ơi là ngứa mà ko dám gãi. Chắc ngày mai là nó bong da nốt. Có khả năng sẽ để lại sẹo một tí ở má và ở môi nhưng mà ko đến nỗi rõ lắm nên chẳng phải lo. Hôm nay nó bong da, nhìn mặt mình cứ hồng hồng một cách bất bình thường, đến là buồn cười.
Mấy hôm trước cười cũng cóc cười đc thế là toàn bị con bạn nó trêu là cười đến nhạt :)) Sáng nay tỉnh dậy chạy ra good morning ông dad một phát, tranh thủ hối lộ bác ấy một nụ cười, thế là bác ấy làm như tớ vừa chết đi sống lại ấy, làm loạn cả nhà lên, chết vì cười. :)) :))

sao lại ko thông cảm với bạn NA thân iu chứ :D nhưng mà cái phi vụ muốn sưng thêm vài hôm nữa để được nghỉ học là ko được đâu đó nha, thêm mấy cái sẹo để được mấy ngày free thì chít đó [-x

mà ông dad của NA cũng tốt ghê ha :))

đề nghị Y ko quote lại bài nữa nhé, nhức mắt quá 8-}
@Trinh: hum trước đi bir vui ko kưng? lần sau gọi điện báo sớm sớm anh còn chuẩn bị đi đón
chứ đêm hôm gọi điện thế thì pó tay rùi >_<
NA chu[j ảnh lành lặn post lên đi, để cái này ghê wa' >_<

@ em ko đi Bir nữa :( tại lười quá, hum đấy lên LD chơi :D
@ mọi ng: Pit đang ốm ;) thi phải :D

Pit cũng ốm á, chuyện lạ nhỉ? Thế ốm đau sao rồi? Làm sao mà lại ốm thế? CHưa về đến VN mà đã lăn ra cúm gà cả lũ thế này [-(
Tớ bình thường lại rồi mà, thậm chí bây h mấy cái chỗ hồng hồng lên da non nó cũng nhạt đi rồi.
***** ơi, hôm nay xem lại Band Camp buồn cười quá thể :))

huhuh
Trinh đang bị cảm, cả ngày cứ ắt xì ắt xì hoài à :((
huhuh
ở nhà có j vui ko Yến béo???
Làm hồ sơ ĐH đến đâu rùi????

ốm vặt tí :)
nhưng mà tại không chịu uống thuốc nên cứ lê la mãi ko khỏi :)
lớp mình hình như toàn đâm đầu vào ngoại thương hả? bố khỉ, sao mình ghét cái trường đấy thế ko bít >_<

ai bảo là đâm đầu vào ngoại thương hết nào [-x, có người sư phạm như Minh Trang nè, ngoại ngữ chắc có em bò và Huyền Trung, Loan thì chắc thi trường luật. Quang nhộn và Yến chắc thi KTQD ( not for sure ) còn Khanh chắc thì Học viện quân sự, đùa còn lại mấy bạn dãy kia thì ko biết :p

p ốm đau thía nào, nếu ko uống thuốc thì thôi ko uống hẳn còn nếu uống thuốc thì phải uống đủ liều và cho dứt điểm ko thì sẽ bị nhờn thuốc đấy :)) quote bài cho bài nó dài í mà, ko lại có mấy câu cụt lủn :D

tình hình là hôm qua và hôm nay mới nhận được phiếu đăng kí dự thi, quyển quy chế thi và quyển những điều cần biết :) nên mọi người vẫn đang nghiên cứu tìm trường nào thích hợp nhất :D

Mấy hôm nọ cái màn hình bị hỏng nên đang phải sửa :)

thui đi ngủ đây, chiều nay có trận thi đấu bóng rổ :D

ở đâu ra em bò vào ngoại ngữ thế??? em ko thik cái truờng đó tẹo nào anh yến yêu ạ. vào đó chắc sau này đi dịch vớ dịch vẩn dịch sai để gây tranh cãi thì hay lámB-)
em cũng đang chưa bít vào đâu, có lẽ sẽ có luật trong khả năng , khiếp thế đấy>__<. Tại bố mẹ em cứ thik, mà em vào đấy thì sau này cũng dễ hơn:)
Còn ngoại thưong thì em cũng chả thik lắm, vì vào đấy tiếng anh sợ ko đủ trình đỗ, tiếng nga thì ko mún học lâu dài nữa. Nhưng mà thấy bảo vào đấy thì học khoa nào cũng sẽ rèn tiếng anh nên là em cũng suy nghĩ
QHQT, ngôi truờng yêu thik, tiếc thay tất cả những ai đã và đang học đều bảo chán ốm. Quả là uớc mơ xa rời thực tế :(
Túm lại là mọi chuyện thật mờ mit T__T
Hik, nói nhìu quá. Mọi ng` góp ý hộ em nhá, vì sắp phải nộp hồ sơ rùi.
anh bò mau khỏi ốm, trinhmau khỏi ốm, na mau khỏi ...ah nó khỏi rùi:D

hum nay 8/3...8/3, có hoa có quà, nhưng mà ko vui...

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi 8/3 chẳng có hoa, chẳng có quà nhưng mà vui vì đã thắng trận bóng rổ :)) thế là được vào bán kết rùi, vào bán kết nghĩa là có giải :)) bét nhất là giải 3 :)) sung sướng

8/3, câu chúc ức nhất từng nhận là :Mong em sớm nhận được lới chúc mừng trong ngày Quốc tế phụ nữ :((
ở nhà có làm gì không? năm ngoái hình như có tiết mục bánh gateur đúng ko nhỉ? hông nhớ lắm :D
@Y: Phù ĐỔng ah? đầu tháng 4 p vè còn xơ múi đuwocj trận nào ko???
bao h hết hạn nộp hồ sơ? p ở VN thì P thi Nhân Văn :x

hehe p về lúc đấy thì ko còn trận nào nữa đâu :)) trận cuối cùng là vào ngày 26/3 rùi :(

với lại lúc p về thì cũng hết nộp hồ sơ, khi đó p thích thi thì tự đến các trường mình muốn thi vào và nộp, vẫn ok như thường :D

năm nay 8/3 bọn con trai mua snack, chấm hết :D chẳng có ca nhạc ca nhẽo gì --> chán chết

hik, ảnh j mà trông vớ vẩn thế hả anh? chụp hay bị xiên xẹo mất hình:(.
8/3 năm nay mong chờ ở các bạn trai nhìu hơn, nhưng thôi cũng ko sao:). Hum qua vì ăn ko hết dc nên thành ra hum nay vẫn 8/3, ăn rả rích từ đầu đến cuối h học:))
Anh bò về nhanh mà đi thi hộ mọi ng` môn tiếng anh D1 hehe:*:x

em ui ảnh chụp trong giờ thể dục, để mà có mấy pô thía cũng là cả 1 nghệ thuật đấy, chứ có đứa nào đứng thẳng hàng thẳng lối cho anh chụp đâu [-x tự hài lòng với bản thân đi em

heheh
nhảy xa :X
mah năm nay lớp mìn có ai thi D1 thế??? con` Nga là D3 đúng ko??? :">

Ảnh thế là duyệt rồi, nhưng mà mở ra toàn thấy mẹt thằng Quang nhộn,... sợ quá cơ :(
Năm nay sang đây tớ ko có môn PE nên quanh năm suốt tháng chẳng phải hoạt động gì, người cứ phì cả ra, kinh ko chịu đc. Thế mới nhớ lớp thể dục yêu quái của chúng ta thế nào :)) Mà năm nay một tuần có một tiết thể dục thôi đúng ko?
Mùng 8-3 năm nay ở lớp thế cũng chán nhể.
Mà nói đến đây mới để ý là con trai lớp mình chẳng đứa nào lên hao cả :p chán chuyện, toàn một lũ vịt bầu ngồi buôn chuyện với nhau :p

tiếng anh của p bi h lai 1 ít Chinese, 1 ít Jamcaican :)) D1 cái con khỉ :))
càng gần ngày về cáng lo chiện học :(( về 1 tháng quay lại ngu người luôn :((

hứ, 6.5 ielts từ ngày ở VN mà h anh lại nói thế, ko ổn rồi:-S:p
Mai em bò nghỉ học để ăn hỏi chị, thik quá, đâm ra h lên đây lại chả bít nói j:p
chúc mọi ng` ở lớp mai đi học thật tốt nhá:*:x

hehe ăn hỏi sung sướng nhể, được nghỉ tết anh Cấn rùi lại ko phải học sử --> sướng đek chịu được

to NA: thì thằng bé cũng thích chụp ảnh mà :)) chụp nó nó còn cho chụp, còn chụp trộm bọn lớp mình thì nó che ống kính, rùi rượt cho hết ngu, sợ lém

Nga là D2 cơ mà nhỉ, có phải D3 đâu Trinh ku :)

ối giời buồn cười, hôm nay cô Minh định trả bài kiểm tra 1 tiết Nga (làm trắc nghiệm hoàn toàn) nhưng vì kết quả chán quá, nên cô đọc cho mỗi người những câu làm sai để làm lại, như kiểu loại bớt 1 phương án sai. Mà thật ra chẳng nhớ hôm kiểm tra mình chọn cái nào :)) cô bảo hình như mọi người quên tiếng Nga hay sao í :)) lolz có ai học đâu mà nhớ :)) Kể ra cũng tội nghiệp cô khi phải dạy những đứa như mình :( nhưng biết làm sao được :(

Back
Bên trên