Lớp Nga đây! Welcome!

khổ thân lớp mày ..lớp tao cũng chẳng sung sướng j hơn...Thầy toán nè chơi thâm thật...

Up ảnh đi anh Yến, hik hik, em chỉ có ở nhà thôi mà cũng thấy nhớ lớp lám :((
hum qua em lấy áo dài rùi, trông cũng vui mắt;;) , mà ko, chỉ em xúng xính rùi nhìn thôi thì em thấy đẹp kinh khủng, háhá :)) :)>- :x . Có điều là em may cổ thuyền, ko phải cổ truyền thống nên bị mẹ em mắng như tát nc, bảo vứt ngay đi :(:))). Nhưng mừ cũng ko thể làm lung lay niềm hứng khởi lần đầu tiênmặc áo dài :xChờ mấy hum nữa em rỗi rãi sẽ chụp ảnh rùi up lên cho mọi ng` xem em bò mặc áo dài trông thế nào :p b-) :*
Cuối cùng mún nói rằng hum nay em mới học dc có tí xíu, ôi, để cho cái anh pear béo đấy lác mắt thì còn khướt anh bò yêu thưong ạ >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, anh vừa đi chơi bạt mạng ở ngoài đường về nên chưa up lên HAO được :( hix trời mưa như gì mà mình vẫn phóng ngoài đường hết chỗ này đến chỗ khác, cuối cùng thì đến Chu xem bóng rổ để thám thính cái sân và cái rổ mới ra sao :D

bi h anh về rùi, chuẩn bị up lên đây ;)

hix hix..
đc nghỉ tiết sướng thía :(
mày up ảnh lên đi, cho bọn tao xem với :D
để hum nào post ảnh Tr và "..." lên nhá :">

huhu HAO dạo này bị làm sao í :(( toàn busy roài là cannot found thoai, chán lắm roài, tao dek up lên nữa :( đứa nào có nhu cầu gửi off cho tao, tao share photo vậy :D

THI XONG RÙIIIIIIII!!!!!!!!!!!!! ..HA..HA..HA...:)):)):)):x:x:x
dù là chắc là phải sai gần nửa nhưng thế cũng là thi xong :) Hum nay làm cũng có nhìu cái may: 1 bài nghe từng nghe qua rùi, bài luận từng viết rùi, viết lại câu ko đến nỗi kinh dị như mình nghĩ:* Tất nhiên bên cạnh đấy là bài nghe trả lời câu hỏi, viết lại câu nghĩa ko đổi, đọc, đất nc học khá khó, Nhưng mà ....kì thi quốc gia đã trôi qua êm thấm-->dư âm thì sau này mới bít dc B-)
E hèm...Cám ơn mọi ng` trong thời gian qua đã cổ vũ động viên rất chi là nhìu :x Yêu mọi ng` lám lám lám.....:*

em bò yêu thi xong roài hả? hwa anh gọi về cho em ko được, nhắn tin về cũng ko được :(( chán wa' >_< cả em cả thảo mèo :((
hờ hờ 4/4 p về nè cả nhà :D có ai mún đi đón ko hehehe ;)

----------

em bò yêu thi xong roài hả? hwa anh gọi về cho em ko được, nhắn tin về cũng ko được :(( chán wa' >_< cả em cả thảo mèo :((
hờ hờ 4/4 p về nè cả nhà :D có ai mún đi đón ko hehehe ;)

Hơ hơ dễ hỉu dế hỉu^^
Dt của em đang hết pin, do em ở nhà suốt ko để ý nên ko chịu sạc:D
Còn dt của mẹ thảo thì đang bị khóa sim < do nghịch cái rì đó>, bi h mẹ í đang dùng số quang^^
cả 2 đứa đã thi xong rùi, bi h thì mọi ng` hãy cầu nguyện hộ cái nhá, mặc dù là thực ra cũng k hi vọng nhìu:)
anh bò gào ầm ĩ thế này yêu thế hehe:))

hôm qua cũng định gọi điện thoại chúc bọn nó thi tốt nhưng mà đi chơi về muộn :( sorry các bạn :(

mai lại đi học roài, 2 hôm ở nhà sướng thía :)) toàn ngủ :)) kiểm tra lý 8-} thoai đi học bài đây :D

p ui sợ là ko đi đón p được roài :((

hix chưa về đã tưởng tượng cảnh cái sân bay vắng hoe ko ai đón mìn :((
bao h có kết quả anh lại gọi về chúc mừng em với Thảo mèo nhá :D nhớ charge pin đầy đủ và bảo Mèo đừng có táy máy cái sim nữa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng các bạn đã thi xong. Xin lỗi mọi người vì mấy hôm trước ko lên chúc thi tốt đc nhưng ko hiêu tại sao tớ ko sao vào hao đc :(
Sếp làm bài thế là tốt rồi, chắc là sẽ ... "ko" có giải thôi (người ta bảo "nói trước bước ko qua" nên ko dám nói thật, thông cảm nha :p)
@Yến: Tớ vẫn up đc ảnh mà nhưng chỉ có điều là ko biết mấy ông mode có cho lên ko thôi. Ảnh lần này là ảnh đi chơi Trân Châu Cảng :p. Hôm nào thử up lại đi, tớ ko share ảnh với mọi người đc tại vì mạng dial up này hủi quá ... :(

hic, chẳng hiểu do mạng nhà tớ hay do HAO mà bi h vào HAO thường xuyện bị cannot be displayed...Bó tay toàn tập :D

Hôm nay vừa kiểm tra lý xong :) làm bài có thể gọi là tốt :D mai phải đi thi đấu bóng rổ, kể cũng vui :D vì đang trong tâm trạng vui nên sẽ post ảnh lên lần nữa xem sao ;)

----------

hic hic bà kon ui :(( em là em vừa up ảnh nhưng có lẽ em để size với cả dung lượng to quá nên đã bị báo lỗi là ảnh ko hợp lệ, nào là chiều cao ko hợp lệ, chiều rộng ko hợp lệ, dung lượng ảnh ko hợp lệ :((

ai thương em, resize lại cái :(( em lười quá

mày up lên photobucket rồi vứt link lên đây là ổn mà
Dnay tao còn ko vào đc HAO cơ :((
nhục quá!!!!!!!

@ chúc mừng đội tuyển nhé :X
@ Ngọc: cho tao lại số city của mày, tao gọi về nhà mày chả bao h đc hết ý X-( dỗi rùi!

Ôi thôi đừng dỗi, sợ lám:*
Hơ, sao lại ko? tao ở nhà suốt, chỉ ngủ là ko nghe dc thôi< hum nọ cô minh gọi điện, đúng lúc tao đang ngủ trưa, thế là chắc pahỉ cả chục hồi chuông tao mới nghe thấy, lúc nhấc máy thì cô cúp:D>. Nhưng ngoài ra thì dt ko có vấn đề rì:))
up ảnh đi, anh yến, hèm hèm...:)
Chờ đợi tuần đi học đầu tiên sau khi thi xong8-}:|:):))

----------

quên, số city 9197736

----------

quên, số city 9197736:)<gọi vào cái này là dại hehe>

uh
dại :|
ko chơi với mày nữa [-(
10 lần mới vào đc HAO
:((
toàn the page.... hoặc là server busy :((

cho anh lại số nhà em bò đi :D
ca bé Thảo nữa :D hay bất cứ 1 số nào đó để liên lạc với bé Thảo :D

Hik, 2 ng` này ghê quá, chả dễ tính chút rì 8-}[-( .
Nhà em nhá 8533928<trinhcu mà hông nhớ hả :eek:
nhà thảo:7566978<thuộc^^, buôn suốt>
còn em trinh:đã bảo đừng dỗi:-? , nói chung city tao hay để silent lắm, nên ít khi nghe :)
mẹ thảo dùng số quang nhộn í mà anh, em cũng chả nhớ :D anh lên lại mấy trang truớc đi

Chỉnh sửa lần cuối:
dạo nè ko gặp e Ngọc nên chẳng 'sàm sỡ ' đc ...thui để thứ 2 làm luôn một thể
@ All : có ai đi đón Pit ko ? Nó về đúng ngày 5/4 tức là vào ngày thứ 4 đấy ...Mọi người cố gắng đi đừng để con pé bước xuống sân bay thấy ko một bóng người ko ra đón mình ( trừ bố mẹ nó ra ) ...pit nhảy ?

tao chắc là ko đi đón nó được roài Phương béo ạ, mà nó bảo là thứ 5 nó đến chơi :))

to em bò: gọi cho mèo mà chẳng bao h gọi cho anh :((

to Trinh: tao quên mất acc vào photobucket roài :(( bi h lập lại cũng ngại

hihi, anh yến lại làm em khó nghĩ rùi:))
thực ra gọi cho mẹ thảo bao h cũng là có lý do bài vở, nhưng rùi chả hỉu sao nó cứ đi đến tận đâu ấy ấy...:)) chứ nếu gọi mà có ý định để buôn thì có mà toi, thời gian của em sẽ đi đứt hết mất:(.Em ko dc như mấy đứa giỏi buôn, cứ đêm hôm khuya khoắt mới bắt đầu h hoạt động, khiếp lám í8-}<lấy ví rụ như em dung từng kể, tuy bình thừng toàn 10h đi ngủ, nhưng mừ buôn thì đến 4h sáng:|, mẹ ơi>
Còn con Phương kia là ghê lắm nhá, mới mấy ngày ko gặp đã bầy mưu kế đen tối rùi, chẹp, ko ổn[-x
Dù sao thì, sắp dc gặp lại mấy bạn rùi, chao ôi là nhớ8-| ;;) :* :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên