Lớp Nga đây! Welcome!

Happy Valentine cả nhà iu wy'! :X
yêu mọi ng lém :p
heheh.......
Val năm nay chắc sẽ khác nhìu mọi năm.......

Happy Valentine :D

Đúng là Val năm nay khác mọi năm =)) :)) thành lập 1 hội cô đơn gồm 4 đứa hay chơi với nhau, rùi về nhà 1 đứa ăn uống đập phá để quên đi cái sự cô đơn :)) cũng là năm đầu tiên mình có ấn tượng ko tốt về Val vì phải đợi dài cổ mấy cái pizza ở Al Fresco :(( chỉ vì hôm nay có nhiều đơn đặt hàng :(( thế là phải nhịn đói đến tận 2h mới được ăn :((
- khác mọi năm còn là ở chỗ mình được 10 điểm miệng lý (cái môn có lão thầy s***) vì lên chữa bài --> thế mới máu :))

to p: xót gì, chắc u nhớ con gái rượu của u đấy mà :)) chị Yến hè này chắc cũng về :D thế là mình thi đh xong tha hồ đi chơi roài :D

Đúng là Valentine là ngày để yêu nhau:p yêu cả nhà nhắm nhắm nhắm:x:*
HUm nay thực ra cũng chả có rì khác thưòng, vì mình vẫn đi học cả sáng lấn chìu lẫn tối như bình thưòng:) có điều là vẫn vui hơn ngày thừong 8-}:DB-):*
...
Có lẽ vì hum nay trời đẹp kinh khủng :x, và mọi ng` trông đều vui tuơi, đông đúc nói cười:):*

Chỉnh sửa lần cuối:
mày thì lúc nào chả iu, xời, chả cần Val đâu cưng ạ :p
Val ở nhà thế nào????
Chắc đông lắm
Val vui quá :*

có ai ra đường, đi chơi đâu mà biết vui hay ko hả mày :(

thảm chắc mấy năm nữa Val của mình mới vui được ;;)

hehe anh yến mún vui thì cũng dễ chứ khó j :p
đùa tí thôi, chưa nên vui bi h, để sau vui cũng ko muộn:|:Dcái rì chờ đợi mới có thì khi có nó mới vui trọn vẹn, hihi:*
Em bò và đội tuyển học hết ngày mai sẽ nghỉ ở nhà để ôn, tuần sau đính chính lại là 23 24 chứ ko pahỉ 25 thi. Mêt hết cả ng`với cái trò thi này rồi huhu:((
@trinh: tự nhiên đọc chữ kí của cu:p hội hà nội hiền là cái rì? xã hội đen đỏ j ah B-)?Tao có đọc thấy tên này ở 1 số cái chữ kí khác thì phải...

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ong: ko ku ạ! hội HN hiền ở bên Túm tụm tán gẫu thui ý muh :D
tao đú tí
mà bọn mày thi đấy là QG hả??? ak ak , nhanh ghê cơ :D

Val năm nay thế nào nhỉ? dưỡi mức mong đợi 1 tẹo :)
còn khá hơn năm ngoái ngồi troong cửa hàng cho bà chị >_<
sắp đến ngày thi roài ....
cả nhà cố lên nhá, quất mấy cái giải về thui ...
mà on ít giải thui nhá, ko ng` ta lại ghen tị b-)

hehe p cứ nói như đùa :D mang càng nhiều càng ít chứ :))

to Trinh ku: cũng đú thía cơ à, mày mà Hà nội hiền 8-} ôi chết mất 8-}

to em Bò: nói hay đấy chứ nhỉ :D thế là 1 tuần ko được gặp em bò rùi. Mai bọn anh kiểm tra 15' văn và thứ 3 tuần sau kiểm tra 1 tiết hình :((

Valentine ở bên này thì trời mưa suốt cả ngày, lại còn lạnh nữa chứ, lúc tớ đi học về ướt như chuột lột. Chán kinh dị... :(
Được cái hôm nay đến trường xong rồi về nhà, ăn một đống socola nên chắc tuần này lại tăng lên 1p chứ chẳng ít. 8-}
P tháng 4 này về à? Tớ thì chắc là tháng 6 rồi nhưng chưa biết ngày cụ thể. P về thời gian đấy thì đi chơi gì đc? Chán chết, đợi hè về đi chơi cả lũ có phải vui hơn ko? :)
Mọi người cố gắng kiếm giải quốc gia để lúc tớ về đi chơi với tớ cho nó zui. :D
:x:x Happy valentine's day cho cả nhà!!!!!!!!! :x :x

oạch, thấy NA online gọi mà chẳng trả lời gì cả :(( tủi thân :((

BAD DAY!!!
chẳng biết có nên về tháng 4 ko nữa :(
hè chắc vẫn phải về rồi :(

đùa nói thật p ạ, tháng 4 về có vẹo gì :D bọn tớ đang cong mông lên ôn luyện (đấy là nói thía, chứ ko ôn cũng ko được ra khỏi nhà :(() nên hè về vui hơn :D mà đi lại tốn kém, cách nhau có 1,2 lại về tiếp thì chán :D

Ngoại trừ việc đi về giá cả đắt đỏ là ko hay, còn thì anh bò về đây là thik lắm ^___^. Cứ nghĩ sẽ nhìn thấy cái mẹt của anh bò to đùng đi đi lại lại trong truờng là đã thấy vui vẻ rùi hehe:* Ng` ta ở gần nhau suốt ngày còn thấy thiếu nhau, đây cách nhau đến 1,2 thang snữa mới gặp lại thì đã là rì :p
Hihi đùa chứ kể ra thì về thế cũng hơi bị bò tư sản B-)
Từ mai em bò sẽ nghỉ ở nhà, bắt đầu những ngày học lại những rì đã bít<sao nghĩ lại thấy như mình chả bít rì 8-}>. Nói chung lại sắp điên đến nơi rùi, chẹp>__<

ngày mai và tuần sau là những ngày khốn khổ vì có rất nhiều bài kiểm tra 1 tiết :((

mai kiểm tra sử và KTNN, thứ 2 thì phải nộp bài văn 2 tiết 8-} thứ 4 thì kiểm tra đại và GDCD :(( cuộc đời thật làm thảm

to em bò: eo ui nhớ em bò thía :))

Hehe em cũng thấy nhớ anh yến lám lám :))
Mọi ng` ở lớp học ành vất vả quá, mình ở nhà cảm thấy đúng là kẻ thừa của xã hội, vì chả làm rì cho ra hồn có ích cả. Mà hum nay ngoài trời còn u u ám ám, lạnh lẽo làm cho mình thấy cứ luời luời, chỉ mún nằm ngủ 8-}
Hik, thôi, ko mún kêu ca nhìu, Phải chừa ra để từ h đến hum thi ngày nào cũng lên kêu dc mới thik ^^
CỐ LÊN!!!

hehe, lại còn để dành làm của quý hả em :))

bi h anh bắt đầu đi tắm và sau đó thì chỉ có học sử và sử thôi 8-}

mấy bác UK và US đâu hết roài???

nhà bị cắt net rồi, khổ sở như thời tiền sử :((
anyway, sẽ về cả tháng 4 và hè
mai đặt vé
tất nhiên là đắt nhưng mà chấp nhận thôi, mẹ chịu chơi thì tội j` ko chơi :D
về động viên lên tinh thần các bẹn tí nhêyr
@e bò và đội tuyển: cố lên cố lên cố lên :x

Nguyễn Lê Trân đã viết:
nhà bị cắt net rồi, khổ sở như thời tiền sử :((
anyway, sẽ về cả tháng 4 và hè
mai đặt vé
tất nhiên là đắt nhưng mà chấp nhận thôi, mẹ chịu chơi thì tội j` ko chơi :D
về động viên lên tinh thần các bẹn tí nhêyr
@e bò và đội tuyển: cố lên cố lên cố lên :x

đúng là có điều kiện :D

thế tại sao lại bị cắt net??? bị hỏng à???

@ cuối cùng là mày về chứ j...mẹ mày chịu chơi thì cứ hưởng đi...về đi , tao mới tìm đc 1 chỗ bù khú mới hay lém mày ạ..Mày về thì rủ cả Mít và Sa đi luôn
hôm nay lớp NGa kiểm tra sử và kĩ thế nào...chép đc ko thế ? quên mất cuối h ko hỏi thăm

Back
Bên trên