Lớp Nga đây! Welcome!

huhuh
Pit ơi, sozi anh iu, mai em có ch ko xuống Nott đc rùi :((
tự dưng phải ở nhà làm mấy thứ, ghét ko tả đc!
Để bao h em xuống Bir bù vầy anh nhé!

Đội tuyển cố lên!! hhehe, lại có giải :D

Đoàn Lan Phương đã viết:
hôm nay lớp NGa kiểm tra sử và kĩ thế nào...chép đc ko thế ? quên mất cuối h ko hỏi thăm

ờ ờ, cảm ơn bạn Phương béo đã hỏi thăm :)) lớp tao kiểm tra sử ổn :D bài cũng ko khó lắm với cả sợ cô nên đứa nào cũng học roài nhưng mà tao bị sai 2 câu trách nghiệm :(( tiếc quá

còn kĩ thuật, đề lớp tao có 2 câu thoai :D trong đó có 1 câu là chọn phương án đúng nhưng phải giải thích, còn câu kia là tác dụng của việc cho vật nuôi ăn thêm

Chỉnh sửa lần cuối:
sao bất công thế hả...lớp tao có tận 3 câu liền..nói thế thui chứ cũng chép đc ...

Đoàn Lan Phương đã viết:
sao bất công thế hả...lớp tao có tận 3 câu liền..nói thế thui chứ cũng chép đc ...

nhưng mà câu lớp tao còn chẳng biết chỗ nào mà quay cả 8-} khó vãi ra toàn phải ngồi suy luận

Mai Hoàng Yến đã viết:
nhưng mà câu lớp tao còn chẳng biết chỗ nào mà quay cả 8-} khó vãi ra toàn phải ngồi suy luận
hoho...lop tao co 3 cau thi 2trong 3 cau la ngoi suy luan roi con j nua ha..:(( :(( :((

hik hik
sao ktra kỹ thuật mà khó dữ dza^.y :((
mai tao phải đi học sau 1 tuần đc nghỉ!!!
Huhuh, lười quá!!!

trời p tưởng lớp 12 rồi thì mấy môn đấy quay thui chứ học hành j` >_<
j` ghê vậy >_<
thế chính thức thi Nga thứ mấy vậy?
@trinh: hwa thua be bét :)) as my thought :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
hoho...lop tao co 3 cau thi 2trong 3 cau la ngoi suy luan roi con j nua ha..:(( :(( :((

mang tiếng 2 câu nhưng mà câu 1 của bọn tao có 2 phần hỏi liền [-x nên cũng giống lớp mày thoai, cô kĩ này công bằng lém :D

to Trinh: ava của mày ;;) ai thía ku ;;)

@ pIT: 7-0 em bít rùi :p hehe proud :D (heheh, em đùa đấy :D)
@ yến: ảnh tao to đùng ko thấy ah????
:p
đùa đấy tao với ''ai đấy'' đc chưa???

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
@ pIT: 7-0 em bít rùi :p hehe proud :D (heheh, em đùa đấy :D)
@ yến: ảnh tao to đùng ko thấy ah????
:p
đùa đấy tao với ''ai đấy'' đc chưa???

biết tao hỏi cái rì roài mà còn thích đánh trống lảng hả ku, cứ nói thẳng mie í ra cho nó được việc :)) mà công nhận ku Tr kiếm bf nhanh nhể :)) :>

nhanh cái đầu mày ế!
yêu nhau 5 tháng rồi ku ạ! Nhanh nhể! Nhanh thế, pó tay :(

cái gì mà 5 tháng rồi mà ko thông báo cho anh chị em họ hàng làng xóm biết gì cả thế? chẹp ... chẹp... thế là ko có đc đâu đấy nhé.

hoho, sao lại cứ phải thông báo mí cái riêng tư thế? cứ để bí mật có phải hay hơn ko, cái rì nửa kín nửa hở cũng hay hơn 8-}đỡ phiền phức :p
đùa tí thôi cu trinh ạ :x, hehe ảnh đẹp lám :*
thứ 6 này sẽ thi nga tại trường mình :| .Nghiêm túc mà nói thì mấy hum rùi ko vào net nhưng mà chả học dc rì nhìu, vì bi h kiến thức nó chất đông quá >__<T_______T Bi quan và chán ghét, ngc lại với cu trinh :(
Cầu cho đúng như ng` ta nói, học ngoại ngữ là quá trình, cái j nó ngấm thì nó ngấm < hơ nghi lám, lười thì ngấm cái quái rì>

thui đc rùi, ukie, thông báo nhé :p :">
iu nhau đc (gần thui) 5 tháng :D
''ai đấy'' sinh năm 88 (= tuổi các bẹn iu quý nhưng hơn tớ 1 tuổi :D). Học cùng trường ở bên này. Trước ở HN học Hanoi International School! Hết nhé :D

@ Ngọc: cố lên cố lên!!!

hờ hnao` dẫn xuống đây anh xem hàng cái nha kưng :x
mie, mới thế mà đã 5 tháng rồi ah? từ lúc mới sang luôn ah? =D>
thứ 6 thi roài ah? hix, cố lên nhá, làm mấy cái HCV cho chú Pear sợ nhá há há há :x

CHÀO CÁC CHÚ
lâu lắm em mới mò vào đây:x :x nhớ chúng mày nhiều lắm
sao tao chán cái kì thi QG này thế :(( thực sự ở nhà 1 tuần nay mà ko học hành dc j mấy cả
cũng muốn dc cái giải cho đỡ khổ mà xem ra khoai quá

@ Trinh : đc đấy mày ạ ...nhìn 2 ku trông rõ đẹp đôi
@ Pit : mày sờ lại gáy mày xem....cứ bảo người khác đc bf đến để xem mặt .Vậy bf của mày thì đến lúc nào bọn tao đc xem đây..

Đoàn Lan Phương đã viết:
@ Trinh : đc đấy mày ạ ...nhìn 2 ku trông rõ đẹp đôi
@ Pit : mày sờ lại gáy mày xem....cứ bảo người khác đc bf đến để xem mặt .Vậy bf của mày thì đến lúc nào bọn tao đc xem đây..

bf của p tao xem roài :)) trông cũng được :D

to trinh ku: ổn đấy mày, thế mà giấu như mèo giấu s*** :)) chúc mừng mày nhé ;) truyền cho tao ít kinh nghiệm để có bf như mày đê :D

to em bò: chúc em thi tốt nhé :D tối thứ 5 anh sẽ gọi điện thoại cho em, được ko ku???

to Thảo mèo: mày đen vì hỏng mất cái sim, có khi lại may cái khác đấy, ai biết đâu được :-$

:))
giấu cái ek j cơ hả mày :))
ek truyền đâu, bí wuye^'t của tao cơ muh :))
đùa đấy, làm woe j có :D có thì đã tốt :(

Kể típ ch lớp mìn đeeeeeeeeeee^!

----------

hàng hàng cái đầu anh ý!!!! cÒN hàng của anh nữa thì seo hả?? :)) =))
heheh, anh đc bn lâu rùi ý nhỉ?? ;) anh iu :X
@ Phương béo: hehe, thanx ku!

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện lớp mình à :)) hôm nay chỉ có 1 sự kiện là kiểm tra toán đại 1 tiết thoai :)) trống cả tiết 2 ngồi làm đề của lớp văn, đến lúc lớp mình kiểm tra thì đề khó lòi mắt, cứ tưởng giống lớp văn thì ngon ăn roài, ai dè :(( túm lại là hầu như toàn bộ lớp ko làm được 1 kon :((

hôm nọ có chụp vài cái ảnh trong tiết thể dục của lớp mình, nhưng mà ngại up quá :( thôi để up lên vậy :D để các bạn có dịp xem :X

Back
Bên trên